Report e PGA của lão Nhị!!

Sub làm ăn lởm lồn bỏ mẹ. Ví dụ giá em nó đang là 3tr, qua sub thì cũng 3tr thôi và con Nga phải cắt cho sub bao nhiêu kệ mẹ 2 đứa. Đây lại đôn mẹ lên 4tr thì anh em chả chửi. Làm lồn có chuyện đôn giá thế. Qua sub hay ko qua sub thì kệ mẹ chúng mày, mày giá 3 thì vẫn là 3. Học ngân hàng mà đéo biết là giá trị hàng hoá ở đâu à?
Đm đúng gái đĩ già mồm, làm dịch vụ bị phản ánh động vào nồi cơm là xồn xồn nhảy vào mặt người ta. Tao là ông kia cũng đéo rảnh háng đi gặp chúng mày làm gì.
Ông nói ngu bỏ mẹ ra . Em nó làm tự do tại nhà . Các ông đỡ tiền khách sạn các thứ . Em nó cũng đỡ tiền taxi đi lại mới có giá đó. Khôn hết phần của người khác . Bảo giá 3M thì đcm dễ lại có cái câu với em nó là :Đcm tao đi qua sup đó 3M thì đi lẻ cỡ 2M2-2M3 . Cái đeo gì các bố chả hoạnh họe được . Còn đi chơi cảm thấy hợp lý thì đi . Không thích thì thôi tìm em khác . Đâu ai bắt các bố phải chén . Kể cả có em nó có gặp rồi mà các ông không ưng vẫn có thể cho về mà . Còn ai làm cũng phải có công. Đừng có cái kiểu ép người quá đáng

cãi nhau làm loz gì nhỉ thuận mua vừa bán thôi mà, còn đối với checker thì tao khuyên hãy làm người dùng thông thái tức là chọn em nào phù hợp mà đi. Thế thôi chứ cãi nhau làm chó gì

A đ có nhu cầu cãi nhau với em, nhưng đm thâm niên làm phò của em ko phải từ 2010 thì cũng loanh quanh 2012-2013, vì nó quá lâu rồi. Thời đó hội mấy con cave non của em a còn biết từng con 1, nhưng mà ngay từ đầu tiếp xúc a đã biết bọn em chỉ là mấy con phò bẩn theo đúng cả nghĩa đen, nghĩa bóng.
A cũng đ thù oán gì với em, a cũng đ biết 12h là thằng nào, nhưng đm a thấy em đeo cái mác pga nó khắm quá Nga à. Loại em đm ko đi chữa lậu, phụ khoa, chữa bướm khắm bao giờ thì ...mà em đừng để mồm miệng đi xa quá em à, có thể phút mốt là cả khu làng time city biết em làm cave đấy, mà cũng có thể chỉ phút mốt là em lại phải đi nộp phạt hành chính vì tội bám dâm đấy :)). Xác định lấy lỗ làm lãi thì cứ thế mà làm, đ ai động chạm đến em đâu!

mời bâc 1 ly

Ông nói ngu bỏ mẹ ra . Em nó làm tự do tại nhà . Các ông đỡ tiền khách sạn các thứ . Em nó cũng đỡ tiền taxi đi lại mới có giá đó. Khôn hết phần của người khác . Bảo giá 3M thì đcm dễ lại có cái câu với em nó là :Đcm tao đi qua sup đó 3M thì đi lẻ cỡ 2M2-2M3 . Cái đeo gì các bố chả hoạnh họe được . Còn đi chơi cảm thấy hợp lý thì đi . Không thích thì thôi tìm em khác . Đâu ai bắt các bố phải chén . Kể cả có em nó có gặp rồi mà các ông không ưng vẫn có thể cho về mà . Còn ai làm cũng phải có công. Đừng có cái kiểu ép người quá đáng
Mày nói ngu bỏ mẹ. Hiểu thế nào là kinh doanh ko? Đại lý cấp 1 giá nó khác đại lý cấp 2. Nó giá 3tr thì vẫn cứ là 3tr, qua sub thì nó được nguồn khách của sub thì nó phải tự giảm. Đúng mấy thằng đéo biết cái lồn gì chỉ nghĩ tới tiền.
Em Nga này 3 củ thằng nào đi phí trym, đây còn hét lên 4.
Tao thấy chúng mày cứ giá ảo bỏ mẹ xong quay ra chửi khách. Khoe học đại học, làm ngân hàng làm lồn gì trong khi cũng đi làm phò. Đã làm phò con đéo nào chả như nhau hay lại còn so học cao học thấp.
Còn chả thằng checker nào nó rảnh dái đi gặp chúng mày đâu nên khỏi set kèo. Chúng mày thích thì 2 đứa dắt nhau đi làm xét nghiệm rồi chụp lên thôi :))

Các bác đi chơi thuận mua vừa bán . Có thể với người này không ưng nhưng người khác lại hài lòng . Có người thích tầm 94-96 service , có kĩ năng và chiều chuộng thì em nó sẽ thấy ổn và ok . Còn những người thích trẻ hơn thì lại có cái nhìn khác . Trăm người mười ý . Thấy hợp lý thì đi chơi không thì thôi chả ai ép ai được cả. Còn đi tôi đã thấy giá 1 em chỉ đi 4M nhưng khách tip hẳn 400$ . Cái giá trị nó không nằm ở chỗ tiền bạc mà giá nó nằm ở phần khách hàng phản ánh , đánh giá về thái độ cũng như phục vụ 1 em hàng . Còn đi chơi mà phải cân đo đong đếm quá nhiều thì không nên đi. Còn bác nào vẫn cứ thích tranh cãi thì nên mặc váy đi là vừa. Dừng lại chủ đề tại đây . Tranh thủ kiếm tiền kiếm các em trẻ đẹp hơn thay vì ngồi đây tranh luận nhiều.
Trân trọng!!!
Thế thì người ta phản ánh lại sao nga truong nó đéo lịch sự tiếp thu bảo anh ơi có lẽ e ko hợp với anh, em xin lỗi. Đây nhảy dựng lồn lên vào mặt người ta à :))

Còn 1 thằng bỏ 4 5 củ đi check hàng thì nó đéo phải ngu và đéo có tiền. Đơn giản thế nên các em đừng lấy cái nhà ở time mà tinh tướng

Thế thì người ta phản ánh lại sao nga truong nó đéo lịch sự tiếp thu bảo anh ơi có lẽ e ko hợp với anh, em xin lỗi. Đây nhảy dựng lồn lên vào mặt người ta à :))

Còn 1 thằng bỏ 4 5 củ đi check hàng thì nó đéo phải ngu và đéo có tiền. Đơn giản thế nên các em đừng lấy cái nhà ở time mà tinh tướng
đơn giản là nếu các a ây nói gặp ở đâu, tn hẹn gặp ra sao, số phòng bn. hoăc nói khách là ai thì e mới tiếp thu đc chứ. cứ như chủ topic ngày h rõ ràng thì có chê e vẫn phải nghe. đằng này a 12h đăng ảnh con mẹ nào lên xong khăng định là e đi qua sub đôn giá thì e mới nghi ngờ việc a ấy là ai ? hay chưa từng gặp mà xàm l :))

đơn giản là nếu các a ây nói gặp ở đâu, tn hẹn gặp ra sao, số phòng bn. hoăc nói khách là ai thì e mới tiếp thu đc chứ. cứ như chủ topic ngày h rõ ràng thì có chê e vẫn phải nghe. đằng này a 12h đăng ảnh con mẹ nào lên xong khăng định là e đi qua sub đôn giá thì e mới nghi ngờ việc a ấy là ai ? hay chưa từng gặp mà xàm l :))
dù ai nói ngả nói nghiêng kiểu thì em 2k này vẫn sẽ quyết tâm đi thẩm hahaa :))

@iwantcools90 mày spam vl quá, lúc đéo nào cũng chữ to in đậm, hết bài này bài khác, cùng một giọng copy & paste. Mày không thấy như thế là làm phiền các anh em khác à?

@iwantcools90 mày spam vl quá, lúc đéo nào cũng chữ to in đậm, hết bài này bài khác, cùng một giọng copy & paste. Mày không thấy như thế là làm phiền các anh em khác à?
Vâng e xin lỗi anh nhưng mình không nói nhiều lúc họ được đà. Chứ không bỗng dưng em nói

Vâng e xin lỗi anh nhưng mình không nói nhiều lúc họ được đà. Chứ không bỗng dưng em nói
Nhỏ nhẹ từ tốn thôi. Dù mày cố gắng làm tha hóa admin với mod nhưng tao nhớ là mày vẫn ở đây giao lưu với anh em. Nick cũ của mày bị ban vì spam đấy, chứ không phải vì hàng lởm đâu. Tiếp thu ý kiến của anh em cái. Quan trọng mọi người cùng vui vẻ với nhau.

thôi nói chung cãi nhau nhiều làm gì trước có đi 1 em 3m5 (sn 99 mth ) ngày còn zalo cũ của nhị cũng ngon mà mỗi ng 1 kiểu đ làm vừa lòng hết dc đâu :))

vì ngta thật sự ấn tượng ai mới đăng thôi. bánh thì phải pr nhiều e. chứ mất công pr 1 e có đc bn đâu. dốt ghê chả biết tính toán gì
càng nick lâu năm mà ít đăng bài thì mới uy tín.
còn mấy thành phần con nào cũng đăng bài cũng cmt cũng hỏi thì toàn tp trẻ trâu đ có tiền nên vào cmt tự thủ dâm thôi ha ha
Định mệnh mày nói vậy làm tao buồn quá. Mấy bài đăng hay nào t chả thọc 2 3 cmt vào như mày vậy t chả có đồng nào. Chuẩn là vậy còn đang nợ vài khoản.
Có 1 cái lol mà tranh luận kinh vậy, quan điểm của t k đá phò nên t k muốn cmt vào post này.
Cơ mà tính t lại thích hóng hớt buôn dưa lê bán dưa cà, post này t lại nghiêm về thằng Nhị và Mày hơn.

Sửa lần cuối:
Ôi DCM 4 ngày vẫn còn đôi co. Tao đi cho E @Ngatruong cho Nhà E Ý cùng làng nhà tao. Nếu e ý cho chụp ảnh e ý tao post rồi dẹp kiếm tiền đi nuôi Sup và 4

2 con sub và phò vẫn đéo hiểu. Đm thế nào là đôn giá. Bình thường em nó đi 3 củ thì qua sub vẫn là 3 củ chứ đéo hơn. Hơn thì gọi là đôn giá. Chúng mày phải hiểu giá trị mặt hàng nó thế thì tiền nó thế thôi. Qua môi giới thổi mẹ giá lên thì ko gọi là đôn thì là gì. Còn mày bảo mỗi người 1 giá sao ko làm mẹ nó câu "em hàng này tùy tâm anh em, ai cho bao nhiêu thì cho" xem anh em đưa bao nhiêu.

Nói cái chuyện đôn giá mà ngu cãi toàn cãi cùn. Tao đi đá phò mấy em ổn tao toàn đưa thêm tiền nhưng tao nhất định đéo đi qua mấy thằng sub lởm khởm. Đm hàng toàn hàng đôn giá chứ có mẹ gì mà cứ nghĩ là phải thế

2 con sub và phò vẫn đéo hiểu. Đm thế nào là đôn giá. Bình thường em nó đi 3 củ thì qua sub vẫn là 3 củ chứ đéo hơn. Hơn thì gọi là đôn giá. Chúng mày phải hiểu giá trị mặt hàng nó thế thì tiền nó thế thôi. Qua môi giới thổi mẹ giá lên thì ko gọi là đôn thì là gì. Còn mày bảo mỗi người 1 giá sao ko làm mẹ nó câu "em hàng này tùy tâm anh em, ai cho bao nhiêu thì cho" xem anh em đưa bao nhiêu.

Nói cái chuyện đôn giá mà ngu cãi toàn cãi cùn. Tao đi đá phò mấy em ổn tao toàn đưa thêm tiền nhưng tao nhất định đéo đi qua mấy thằng sub lởm khởm. Đm hàng toàn hàng đôn giá chứ có mẹ gì mà cứ nghĩ là phải thế
Thiện tai thiện tai. Với những người không hiểu thì có nói gì cũng vẫn là không hiểu. Mày hiểu cái câu : Về tay 3M là như nào không tức là các ông làm giá như nào thì làm nhưng về tay em nó là 3M . Còn t đã cũng bảo anh em nếu tự liên lạc tự do với em nó thì giá 3M. Còn qua sup là 4M. Ai đi được thì đi . Thôi t không tranh cãi với những người bảo thủ như m. Vì tao cũng không rảnh rỗi mà đi đôi co 3 cái chuyện bao đồng . Thôi thân ai người đấy lo đi nhé.

Các bác đi chơi thuận mua vừa bán . Có thể với người này không ưng nhưng người khác lại hài lòng . Có người thích tầm 94-96 service , có kĩ năng và chiều chuộng thì em nó sẽ thấy ổn và ok . Còn những người thích trẻ hơn thì lại có cái nhìn khác . Trăm người mười ý không ai hoàn hảo để làm hài lòng tất cả mọi người được . Thấy hợp lý thì đi chơi không thì thôi chả ai ép ai được cả. Còn đi tôi đã thấy giá 1 em chỉ đi 4M nhưng khách tip hẳn 400$ . Các bác cứ thử cho mấy anh quan chức cấp cao đi chơi thì nó còn kinh khủng hơn nữa . 1 lần đi chỉ gặp cafe thôi họ cũng tip cho 500$ chứ đừng nói đi chơi . 1 cuộc tiếp bia phục vụ nhiều ông còn cho 20tr chứ vài 3 triệu bạc đã là cái gì. Các bác nên tự đặt câu hỏi tại sao người ta lại được như vậy .

Còn với mình : nhiều em đi qua sup khác cỡ 6-8M về bên mình chỉ đi tầm 4-6M thôi . Tại sao 1 em á khôi sinh viên hay model người mẫu đi bên khác cỡ 10M thì mình ép giá xuống 6.5-8M . Nhiều khách họ có thể đi các em giá tầm cỡ 8~10M nhưng sao mình không tâng 1 em từ 4M lên 6M đi . Tiền của các bác làm ra cũng là đồng tiền mồ hôi nước mắt của các bác chứ chả phải tiền ở trên trời rơi xuống .Nên kể cả khách tài khoản có 1~2 tỉ thì giá 4M vẫn là 4M và giá 5M vẫn giá 5M chứ không phải kiểu thấy khách ngon mà làm giá . Nếu mình làm kém và thiếu chất lượng thì cái lúc mình mất nick zalo cũ với 1500 khách , số kèo mình setup còn gấp 1.5 lần tháng trước . ==>> Đó không phải tự nhiên mà có .
Làm SUP là giúp khách hàng họ đạt được những yêu cầu họ mong muốn , và làm họ hài lòng về nó . Chứ không phải là cho khách đi em này mình sẽ được hưởng bao nhiêu tiền từ em đó . ===>> Vì đơn giản mình vượt qua cái giá trị của đồng tiền từ việc làm đó rồi , nên đừng bác nào bảo mình tâng giá , vì đơn giản mình không ngu để làm điều đó .
Giá trị khi khách họ quay lại mới là quan trọng . Bạn có thể ăn của khách 2 đồng nhưng chỉ ăn 2 đồng đó và vĩnh viễn khách không quay lại thì đó mới là làm kém . Nhưng với mình bớt đi 1 đồng cho khách nhưng đảm bảo họ sẽ mang về cho mình 10 thậm chí 20 30 đồng . Thử hỏi đã SUP nào trên này kiếm nổi 1 tháng setup nổi 100 kèo / 1 tháng chưa. Cái này mình không dám nói là ko làm được nhưng thử hỏi SUP nào thật sự có khả năng thì lên tiếng hộ mình cái .

Đừng có lúc nào đem 1 câu chuyện để đem ra đánh giá phán xét người khác khi chỉ nhìn vào 1 vấn đề mà hãy đánh giá tổng thể.
1 người kiếm 1 tháng 20tr sẽ có suy nghĩ và đánh giá khác với 1 người 100 triệu và 1 người kiếm 500 triệu sẽ lại có suy nghĩ khác . Nên đừng có bao giờ ép suy nghĩ của mình cho người khác rằng phải thế này phải thế kia . Cái gì hợp lý thì làm , còn không thì thôi , ở đời ai ép ai phải làm cái gì đâu Thuận mua thì vừa bán . Và quan trọng hơn cả đừng mang ai ra phán xét vì sẽ có những lúc người khác sẽ lại phán xét lại bạn .
Cái giá trị khi đi chơi nó không nằm ở chỗ tiền bạc mà giá nó nằm ở phần khách hàng đi chơi , phản ánh , đánh giá về thái độ cũng như phục vụ 1 em hàng cảm thấy xứng đáng và hài lòng , thỏa mãn bản thân hay không . Còn đi chơi mà phải cân đo đong đếm quá nhiều thì không nên đi. Còn bác nào vẫn cứ thích tranh cãi về việc này thì nên mặc váy đi là vừa . Mình thấy rất nhiều anh em đi cãi tay đôi với em nó làm gì không biết . Tranh thủ thời gian kiếm tiền đầu tư chất xám ,kiếm các em trẻ đẹp thì hay hơn .
Bản thân mình tháng kiếm 100 triệu tại sao mình không chỉ làm mỗi công việc này mà lại phải ngày đi xe waze đi làm ( sao ko mua xe ga SH hay ô tô đi ) và làm 1 công việc văn phòng lương tháng 8 triệu , vợ cho 100k tiêu hàng ngày . Số tiền mình kiếm đều đưa vợ hết tại sao chả giữ đồng nào làm của riêng cho bản thân đi. Bản thân mình kiếm như vậy nhưng sao mình cũng chỉ dám đi mấy em gái gọi cỡ 500-600k mặc dù khả năng mình có thể đi chơi các em 4-6tr . Vì mình biết mình ở đâu và mình hài lòng về những gì mình đang làm là được .

Còn xác định đi chơi cảm thấy hợp lý về giá và phù hợp với bản thân thì đi chơi , có thể với người này 4tr là đắt nhưng có những người 4tr đó chỉ là cuộc chơi , giải khuây , cảm giác vui vẻ là đựoc vì lúc đó giá trị tiền bạc nó không còn quan trọng nữa. Đừng bắt ai phải giống mình , hãy nhìn xem mình có được như người ta không . Và tốt nhất là không nên phán xét bát kì ai cả . Đắt hay rẻ đều có sự lựa chọn cả , trong cuộc sống cũng vậy
Lời cuối mình sẽ không tranh luận với bất kì anh em nào trên này nữa vì mình ko ham ba cái sân xi tranh luận với anh em làm gì . Thay vì tranh cãi về 1 vấn đề nhảm nhí thì hãy dành cho bản thân 1 cốc cà phê thư giãn hoặc làm 1 điều hữu ích hơn .
Còn đúng hay sai khách hàng sẽ là người phản ánh chân thực nhất đối với mình . Nên mình không care bất cứ điều gì anh em nói nữa .
Trân trọng!!! Cám ơn anh em đã đọc!!!
Còn với @Ngatruong Em cũng không nên đôi lời làm gì . Anh không bênh em nhưng không nên làm vậy .