Report e PGA của lão Nhị!!

Thiện tai thiện tai. Với những người không hiểu thì có nói gì cũng vẫn là không hiểu. Mày hiểu cái câu : Về tay 3M là như nào không tức là các ông làm giá như nào thì làm nhưng về tay em nó là 3M . Còn t đã cũng bảo anh em nếu tự liên lạc tự do với em nó thì giá 3M. Còn qua sup là 4M. Ai đi được thì đi . Thôi t không tranh cãi với những người bảo thủ như m. Vì tao cũng không rảnh rỗi mà đi đôi co 3 cái chuyện bao đồng . Thôi thân ai người đấy lo đi nhé.
Càng nói càng ngu :d thôi keme 2 đứa mày.

đm hot vcl phò giờ mồm rộng như lồn chửi nhau trên forum ntn đéo ai dám đi.
đm hàng thâm niên đôn thành PGA thì đm mấy thằng bánh thiu rồi đéo phải nói nhiều :)

Chào m.n. Chắc trong xamvn e trẻ gần cmn nhất cái xamvn này quá. Biết đến xamvn từ 1 năm trc nhưng nằm vùng giờ mới đăng bài :))).
Chả là hôm thứ 3 rảnh rỗi nên nhờ lão Nhị bắn cho cái list để lựa. Thứ 5 mới "cúc cu" đc vì công việc đợt này khá khoai. Ban đầu cũng định cafe gặp trc mà thấy lão Nhị bảo k cafe nên cũng hơi có tý ca-mơ-run. Set up điểm hẹn ok r thì đến sát giờ e nó bảo qua nhà ẻm. Lần đầu đi kiểu này mà qua nhà ẻm sợ bị bắt cóc hay lỡ ẻm có ny mà đang "cúc cu" any về thì thôi ăn c*t...
Cũng hên mọi cái diễn ra suôn sẻ nên nhẹ nhõm phần nào. Lúc đến ẻm còn hỏi uống bia hay uống nc lọc. Nên chọn cmn bia cho có tý gọi là... Đéo biết gọi là gì nữa... :)))
Đánh giá thì
Face 8/10
V1: thể loại của e thì k thích to quá mà bé quá cũng k. Vừa vừa hợp với body là ok.
V2: đẹp
V3: vì thích mông to nên lúc bám eo doggy thì mình thấy v3 ẻm hơi đuối so với mình. Còn ng khác thì chắc là ok
V4: khít, nước nhiều.
Khoản SV thì chắc do e đẹp mã nên tình cảm dạt dào nên khoản BJ e ước lượng chắc đc 15p mà ẻm ăn tham vl. Từ lúc bắt đầu đến lúc đeo bao là như kiểu ẻm sợ bị ai ăn mất ấy. Deep throat với lưỡi liên tục. Mấy hồi tí ọi. Mẹ kiếp cảm giác như mình đang bị check đúng hơn.
Xong xuôi hai đứa nằm ôm nhau mà thế éo nào tự nhiên buồn ngủ. Thế là 2 đứa ôm nhau ngủ cmn đến 7h tối. Vãi đái.
Tổng vệ sinh 4m + 1m. Thời gian vì ngủ sml nên từ 3h30 - 7h tối....
Chốt khá là yêu nên có lẽ lần sau sẽ lại ới lão Nhị để gặp ẻm tiếp.
E k share nhé. E report lên đây cho các bác biết thôi. Còn gặp hay gì thì liên lạc với lão Nhị.
À quên trc khi về e hỏi ẻm sao tự nhiên gọi a tới nhà mà k ra chỗ hẹn. Ẻm bảo thấy a nc lịch sự,đoàng hoàng với trời nóng e hơi mệt nên gọi a qua nhà. Chứ nhiều ng cũng hơn tuổi a mà nc trẻ trâu lắm bla bla....
Nên e khuyên nếu muốn đc các ẻm chiều mình thì nc nhẹ nhàng hỏi những thứ cần hỏi lịch sự chút chứ đừng hỏi những thứ k cần thiết. Ảnh chụp lúc "cúc cu" thì k có vì tính e k thích chụp ảnh những lúc như thế nên có 1,2 cái ảnh lúc nc với ẻm thôi.

Em này là lần đầu tao đi PGA đây

Nghe xong thấy nuột thế. Đúng kiểu hàng họ bễ bãi gần chục năm dạng háng rồi thì lại chả làm tốt quá. PGA cái con mẹ gì. Suốt ngày bài vở đóng tiền nhà rồi bố ốm mẹ đau trên zalo các anh đến giúp e với. Chắc nó được nửa cái đàn ông Việt Nam chén mẹ rồi thì PGA cái gì. lồn thì thối. Nói chung là các anh em nào cứ thích bệnh tật gì cứ để e ý thổi kèn rồi thịt. Cao hứng chơi trần nữa thì ngon. Khách quen đến nhà em ý thì có mà chơi trần thoải con gà mái. T lạ cái đéo gì con này. Nhà P12.1x1x cả trăm cả tỉ phốt rồi thì nghệ danh khác thôi chứ còn dây vào mấy bữa thì ăn cứt hết. Mấy ông sub bánh trái cứ PR tiếp đi. Vài bữa cũng lại giống e đi trại mẹ hết thì lại khóc hết nước mắt. Căn bản thấy e sủa ngứa mắt quá đéo chịu được nên cho e biết thôi. Làm phò ý e ngậm con mẹ cái cặc tiếp tục mà sống. Chuyện nghiệp chỉ ở nhà dạng háng đợi khách đến ý thì ngậm mồm đi mà làm còn bon chen lên chửi nhau. 1 người 2 người nói đã đành đây cả chục người cùng chửi lồn thối bệnh tật thì các bác cứ tự hiểu thôi. Người ta bảo có câu đánh đĩ 10 phuơng để 1 phuơng lấy chồng nhưng e ý cũng đéo ngậm nổi mồm lại mà sống thì để các anh đây ỉa đái vào mồm em.
P/s : các anh nào đến nhà em ý rồi đừng chột dạ nhé. Đi khám ngay đi. CÁc anh được em ý quý dẫn đến nhà ý nhá

Đkm tao đọc hết topic của bọn mày rồi. Thế giờ xong chưa hay còn cãi nhau nữa. Còn cãi nữa thì cãi đi... dài vkl bố đọc xong mà muốn mù hết mắt

Hay thằng nhị đi trần em ý cầm cái ảnh yumi + ngày tháng rồi chụp post lên cho ae coi đỡ lăn tăn :))))

ui a ơi. e ở khâm thiên năm 2016 lúc bắt đầu vào ngân hàng a ơi. còn khi e học đại học e ở kí túc xá trong trường chứ ở mẹ gì khâm thiên đi học cho xa hả a zai? nếu làm phò 8,9 năm thì e phải làm từ lúc e học cấp 3 cơ. hoặc ít là năm nhât.
đang học đại học mà đi làm phò luôn đc chứng tỏ e quen nhiều mối ghê ha a. :)))
năm 2000 e còn đang học lớp 11 ở quê mà a.
huhu bịa chuyện nên động não tí chứ zai ơi
Năm 2000 e học lớp 11 thì e sinh năm 1983 à

Mình đi e này hồi 2k16 hay 2k17 gì ko nhớ rõ.có gặp 3 4 lần nhưng ko thấy mùi gì và khá nhiệt.mỗi tội là mặt hơi mụn so với ảnh.ngân hàng thì hình như nghỉ việc do bị phát hiện cặp kè.nhưng thái độ có vẻ tốt
Với mấy ae thì thôi đừng nói qua nói lại nữa.ngta bỏ vài 3 triệu ra check thì ko phải dạng đói rách gì đâu.nên đừng bạo dạy ng giàu tiêu tiền.hợp thì gặp ko hợp thì về.đàn ôg đ ai đi đôi co với đàn bà.

Năm 2000 e học lớp 11 thì e sinh năm 1983 à
Mày bắt lỗi vừa vừa thôi ! Nó gõ sai từ 2010 thành 2000....Làm thằng đàn ông....phiên phiến đi....cứ soi mói....con Nga Trương nó lại chửi cho :vozvn (5)::vozvn (5):

Báo cáo sẽ mình chưa đi e Nga Trương bên Nhị, nhưng mình đã đi một e khác, nhận xét công tâm là với 4m e này xứng đáng

Bn đó tranh luận mãi chưa xong mà lạ cái bác 12h sao k lên tiếng cái cho nó êm.
Còn phần e Nga Trương e bảo học ngân hàng tốt nghiệp loại giỏi đi làm ngân hàng 2 năm tương lai thế mà vì hoàn cảnh gì hay cám dỗ vật chất e phải đi làm pga cao cấp.
Trc e có thể bệnh giờ e hết rồi e mới dám lên tiếng mạnh miệng, còn ae trc kia ngta đi giai đoạn đó e bị bệnh thì ngta đánh giá. Tốt nhất nên im là xong, e cũng đâu bớt đi khách nào, tranh cãi ngta tò mò tìm hỉu lại có khi e dè khi gặp e.
Có đôi lời.

Giờ mới được đọc - ko có bto nào từng là đồng nghiệp với em nó nhỉ - lúc đó cũng tường tận sao lại nghỉ NH - giờ em ý thành đạt quá rồi - thôi đọc hết - nhấp ngụm trà đá rồi cắt cỏ tỉa cây quanh Time tiếp đây - :vozvn (9)::vozvn (3)::vozvn (3):

Nghe xong thấy nuột thế. Đúng kiểu hàng họ bễ bãi gần chục năm dạng háng rồi thì lại chả làm tốt quá. PGA cái con mẹ gì. Suốt ngày bài vở đóng tiền nhà rồi bố ốm mẹ đau trên zalo các anh đến giúp e với. Chắc nó được nửa cái đàn ông Việt Nam chén mẹ rồi thì PGA cái gì. Lồn thì thối. Nói chung là các anh em nào cứ thích bệnh tật gì cứ để e ý thổi kèn rồi thịt. Cao hứng chơi trần nữa thì ngon. Khách quen đến nhà em ý thì có mà chơi trần thoải con gà mái. T lạ cái đéo gì con này. Nhà P12.1x1x cả trăm cả tỉ phốt rồi thì nghệ danh khác thôi chứ còn dây vào mấy bữa thì ăn cứt hết. Mấy ông sub bánh trái cứ PR tiếp đi. Vài bữa cũng lại giống e đi trại mẹ hết thì lại khóc hết nước mắt. Căn bản thấy e sủa ngứa mắt quá đéo chịu được nên cho e biết thôi. Làm phò ý e ngậm con mẹ cái cặc tiếp tục mà sống. Chuyện nghiệp chỉ ở nhà dạng háng đợi khách đến ý thì ngậm mồm đi mà làm còn bon chen lên chửi nhau. 1 người 2 người nói đã đành đây cả chục người cùng chửi lồn thối bệnh tật thì các bác cứ tự hiểu thôi. Người ta bảo có câu đánh đĩ 10 phuơng để 1 phuơng lấy chồng nhưng e ý cũng đéo ngậm nổi mồm lại mà sống thì để các anh đây ỉa đái vào mồm em.
P/s : các anh nào đến nhà em ý rồi đừng chột dạ nhé. Đi khám ngay đi. CÁc anh được em ý quý dẫn đến nhà ý nhá
nick vừa lập 1 ngày hả a
dùng nick thâth mà nc chứ huhu. sao phải lập nick clone vào dìm hàng làm gì. hèn hèn sao á

nick vừa lập 1 ngày hả a
dùng nick thâth mà nc chứ huhu. sao phải lập nick clone vào dìm hàng làm gì. hèn hèn sao á
Clone hay không thì thông tin vẫn là thật. Gái đĩ già mồm thì ngậm mõm lại e ạ. Nói thế e có thấy nhột k e ? Chả phải nói chứ cái diễn đàn này thi thoảng a mới vào. Thấy bài này thì ngứa mắt quá a lập chơi thôi. Căn bản là e hãm lìn quá. Già câng câng rồi vẫn ra ngoài mà sinh năm 94 95 đi nhá. Đúng là k nên nghe nghiện trình bày k nghe cave giải thích :))

Nói thế thôi ai đọc được biết đường mà tránh hoặc đâm đầu vào mà thử cũng thoải con gà mái. Chắc chắn những người gặp em nó rồi mới có phản ánh được những việc thế này. Còn nói đúng e ý chỉ thấy chột dạ thôi chứ sao nữa. Trước trong group còn thông báo e ý có ảnh cưới nữa rồi ý chứ =)) chả biết thằng ngu nào đâm đầu vào hay bị em nó lừa vào rọ.
Biết điều thì ngậm mồm lại đi e. Mọi thông tin của e phút mốt là được đăng hoành tráng rõ ràng ngay. Nơi ăn chốn ở gia đình ra sao làm gì ở đâu :)) giải thích thế nào được hả e ? Thuơng nhở

Nói thế thôi ai đọc được biết đường mà tránh hoặc đâm đầu vào mà thử cũng thoải con gà mái. Chắc chắn những người gặp em nó rồi mới có phản ánh được những việc thế này. Còn nói đúng e ý chỉ thấy chột dạ thôi chứ sao nữa. Trước trong group còn thông báo e ý có ảnh cưới nữa rồi ý chứ =)) chả biết thằng ngu nào đâm đầu vào hay bị em nó lừa vào rọ.
Biết điều thì ngậm mồm lại đi e. Mọi thông tin của e phút mốt là được đăng hoành tráng rõ ràng ngay. Nơi ăn chốn ở gia đình ra sao làm gì ở đâu :)) giải thích thế nào được hả e ? Thuơng nhở
thế a cứ public lên đây cho mng biết. dạo này e lú lần quá nên cũng k biết tiểu sử của mình luôn. nào a kể chuyện e nghe với. e luôn tiếp thu nè :*

Aizzz. Đéo biết ai đúng ai sai. Cứ cho là em này ko xứng đáng giá tiền hay công nghiệp thì report lại là đc. Nhưng là thằng đàn ông, lại là thằng đi check gái mà mở mồm chửi con người ta là l thối thì tìm mẹ cái váy mà mặc đi. Chua ngoa hơn cứt mèo

t nói thật. bên thằng NTG này chỉ có đôn giá chứ có cl mà thấp hơn.
hồi mới đầu mở mồm ra là t share chứ k kiếm tiền gì từ các em.
dm giờ lòi cái đuôi ra chứ

Aizzz. Đéo biết ai đúng ai sai. Cứ cho là em này ko xứng đáng giá tiền hay công nghiệp thì report lại là đc. Nhưng là thằng đàn ông, lại là thằng đi check gái mà mở mồm chửi con người ta là l thối thì tìm mẹ cái váy mà mặc đi. Chua ngoa hơn cứt mèo
lồn thối thì nói lồn thối, hay phải gọi là lồn rất "Thơm" mới đúng. Cái loại bám váy đĩ như mày mà dám tự gọi là đàn ông à?

Lồn thối thì nói lồn thối, hay phải gọi là lồn rất "Thơm" mới đúng. Cái loại bám váy đĩ như mày mà dám tự gọi là đàn ông à?
thối mà mày hay rất nhiều thằng từng rúc vào đấy đấy :feel_good: còn tao chẳng ăn của nó viên kẹo nào mà bảo tao bám váy. Thôi. Nghe cái giọng mày là tao hiểu mày là loại người nào rồi, muốn nói gì nói, thân chào :feel_good: