Report e PGA của lão Nhị!!

Clone hay không thì thông tin vẫn là thật. Gái đĩ già mồm thì ngậm mõm lại e ạ. Nói thế e có thấy nhột k e ? Chả phải nói chứ cái diễn đàn này thi thoảng a mới vào. Thấy bài này thì ngứa mắt quá a lập chơi thôi. Căn bản là e hãm lìn quá. Già câng câng rồi vẫn ra ngoài mà sinh năm 94 95 đi nhá. Đúng là k nên nghe nghiện trình bày k nghe cave giải thích :))
Lồn thối thì nói lồn thối, hay phải gọi là lồn rất "Thơm" mới đúng. Cái loại bám váy đĩ như mày mà dám tự gọi là đàn ông à?
biết thối sao a còn rúc vào làm gì a :))

Cãi nhau mấy trang vẫn chưa hết.
Đúng sai thì đéo ai biết nhưng chân lý: Khách hàng là thượng đế.
Sup với ngatruong lại đi cãi nhau với các thượng đế thì ngu vl =))
Khôn ra thì im lặng + thái độ tốt, khiêm tốn. Lên đây nhờ a e xam checker ủng hộ, 5-7 người đánh giá tốt thì tự nhiên sẽ lên uy tín thôi.
Cá nhân a thì chưa gặp ngatruong nhưng nghe thiên hạ đồn thế thì đéo ai dám đi :))

Nói thế thôi ai đọc được biết đường mà tránh hoặc đâm đầu vào mà thử cũng thoải con gà mái. Chắc chắn những người gặp em nó rồi mới có phản ánh được những việc thế này. Còn nói đúng e ý chỉ thấy chột dạ thôi chứ sao nữa. Trước trong group còn thông báo e ý có ảnh cưới nữa rồi ý chứ =)) chả biết thằng ngu nào đâm đầu vào hay bị em nó lừa vào rọ.
Biết điều thì ngậm mồm lại đi e. Mọi thông tin của e phút mốt là được đăng hoành tráng rõ ràng ngay. Nơi ăn chốn ở gia đình ra sao làm gì ở đâu :)) giải thích thế nào được hả e ? Thuơng nhở
Cho con ml này nổi tiếng khắp times đi pro, đm gãi đĩ già mồm, nhiều khi đã coi như nhìn thấy cứt mà nghe thấy cái giọng cave của nó lại thấy khó chịu vl

Tao đi của ông nhị này từ hồi nó mới làm cơ. Dcm, thấy giá ok hàng ngon. Dcm cứ thuận mua vừa bán là dc chứ có cc gì mà phải đâm chém nhau.

Cho con ml này nổi tiếng khắp times đi pro, đm gãi đĩ già mồm, nhiều khi đã coi như nhìn thấy cứt mà nghe thấy cái giọng cave của nó lại thấy khó chịu vl
công nhận a chịu đựng giỏi thật í. chứ như e mà gét con nào hay thăng nào tận 3,4 năm liền như a. thì e phải gặp đánh sml ko thì cho vài cái dép vào mặt. chứ đéo bao h đê nó nhơn nhơn đâu a ạ. ngứa cả mắt. nthe xong nó mới im mồm k cãi đc câu nào. chứ kiểu mà chỉ đi làm trò sau lưng rồi dọa cho nổi tiếng thì giống thằng đái ngồi phết. nhà e còn vài bộ váy k mặc đến. hay a cứ ib e gửi qua tận nhà tặng a làm kỉ niệm. :))

ko a cứ cho e cái lịch hẹn gặp. e ra gặp a cái cho đỡ phải chửi nhau trên này. lúc đó a chửi sml e ra cho bõ. chứ mất công cãi nhau trên này e chưa thấy tận mắt nên vẫn già mồm a ạ. khổ thật. a nhé. cho e xin cái địa chỉ nhà a với cả chỗ a làm hay cơ quan a đi. e đến nghe a giáo huấn luôn :))))

Cãi nhau mấy trang vẫn chưa hết.
Đúng sai thì đéo ai biết nhưng chân lý: Khách hàng là thượng đế.
Sup với ngatruong lại đi cãi nhau với các thượng đế thì ngu vl =))
Khôn ra thì im lặng + thái độ tốt, khiêm tốn. Lên đây nhờ a e xam checker ủng hộ, 5-7 người đánh giá tốt thì tự nhiên sẽ lên uy tín thôi.
Cá nhân a thì chưa gặp ngatruong nhưng nghe thiên hạ đồn thế thì đéo ai dám đi :))
thì e vẫn tiếp thu ý kiến mng mà a. nhưng có 1 số thông tin k khớp lắm nên e sửa lại thôi mà. nào e có dám chửi lại ai câu nào đâu a. luôn luôn lắng nghe và tiếp thu :)) nhưng tốt nhât là các a nói nên đi kèm vs bằng chứng :)) cái này đến trẻ con nó cũng hiểu mà / chứ nói suông thì bắt tiếp thu cũng khó quá í

Chơi vui thì chơi chơi k vui thì thôi ai ép các bác đâu mà phải lên bêu rếu thế . Cá nhân đã từng đi e này và cảm thấy khá hài lòng .

Nhìn quen vl, che mặt làm gì tml, như con YUMI 3000k
Chẩu mẹ yumi rồi

Em này thái độ tốt. Nhưng tao thấy ko hợp lý với giá. Vậy thôi. Rảnh lồn vkl mà vào đây chửi nó. Chắc lồn gì mấy thằng chửi nó đã sờ vào bím nó bh, hay lại chó đàn rồi vào phán mấy câu cứ như có tiền vài củ đi gái ấy. Dm. Đa phần cái room này toàn bọn xin để đấy chứ có lồn tiền mà đi vài củ ấy

Chào m.n. Chắc trong xamvn e trẻ gần cmn nhất cái xamvn này quá. Biết đến xamvn từ 1 năm trc nhưng nằm vùng giờ mới đăng bài :))).
Chả là hôm thứ 3 rảnh rỗi nên nhờ lão Nhị bắn cho cái list để lựa. Thứ 5 mới "cúc cu" đc vì công việc đợt này khá khoai. Ban đầu cũng định cafe gặp trc mà thấy lão Nhị bảo k cafe nên cũng hơi có tý ca-mơ-run. Set up điểm hẹn ok r thì đến sát giờ e nó bảo qua nhà ẻm. Lần đầu đi kiểu này mà qua nhà ẻm sợ bị bắt cóc hay lỡ ẻm có ny mà đang "cúc cu" any về thì thôi ăn c*t...
Cũng hên mọi cái diễn ra suôn sẻ nên nhẹ nhõm phần nào. Lúc đến ẻm còn hỏi uống bia hay uống nc lọc. Nên chọn cmn bia cho có tý gọi là... Đéo biết gọi là gì nữa... :)))
Đánh giá thì
Face 8/10
V1: thể loại của e thì k thích to quá mà bé quá cũng k. Vừa vừa hợp với body là ok.
V2: đẹp
V3: vì thích mông to nên lúc bám eo doggy thì mình thấy v3 ẻm hơi đuối so với mình. Còn ng khác thì chắc là ok
V4: khít, nước nhiều.
Khoản SV thì chắc do e đẹp mã nên tình cảm dạt dào nên khoản BJ e ước lượng chắc đc 15p mà ẻm ăn tham vl. Từ lúc bắt đầu đến lúc đeo bao là như kiểu ẻm sợ bị ai ăn mất ấy. Deep throat với lưỡi liên tục. Mấy hồi tí ọi. Mẹ kiếp cảm giác như mình đang bị check đúng hơn.
Xong xuôi hai đứa nằm ôm nhau mà thế éo nào tự nhiên buồn ngủ. Thế là 2 đứa ôm nhau ngủ cmn đến 7h tối. Vãi đái.
Tổng vệ sinh 4m + 1m. Thời gian vì ngủ sml nên từ 3h30 - 7h tối....
Chốt khá là yêu nên có lẽ lần sau sẽ lại ới lão Nhị để gặp ẻm tiếp.
E k share nhé. E report lên đây cho các bác biết thôi. Còn gặp hay gì thì liên lạc với lão Nhị.
À quên trc khi về e hỏi ẻm sao tự nhiên gọi a tới nhà mà k ra chỗ hẹn. Ẻm bảo thấy a nc lịch sự,đoàng hoàng với trời nóng e hơi mệt nên gọi a qua nhà. Chứ nhiều ng cũng hơn tuổi a mà nc trẻ trâu lắm bla bla....
Nên e khuyên nếu muốn đc các ẻm chiều mình thì nc nhẹ nhàng hỏi những thứ cần hỏi lịch sự chút chứ đừng hỏi những thứ k cần thiết. Ảnh chụp lúc "cúc cu" thì k có vì tính e k thích chụp ảnh những lúc như thế nên có 1,2 cái ảnh lúc nc với ẻm thôi.

Quá đẹp bro ơi. Xin if lão Nhị để xin share

Nghe xong thấy nuột thế. Đúng kiểu hàng họ bễ bãi gần chục năm dạng háng rồi thì lại chả làm tốt quá. PGA cái con mẹ gì. Suốt ngày bài vở đóng tiền nhà rồi bố ốm mẹ đau trên zalo các anh đến giúp e với. Chắc nó được nửa cái đàn ông Việt Nam chén mẹ rồi thì PGA cái gì. Lồn thì thối. Nói chung là các anh em nào cứ thích bệnh tật gì cứ để e ý thổi kèn rồi thịt. Cao hứng chơi trần nữa thì ngon. Khách quen đến nhà em ý thì có mà chơi trần thoải con gà mái. T lạ cái đéo gì con này. Nhà P12.1x1x cả trăm cả tỉ phốt rồi thì nghệ danh khác thôi chứ còn dây vào mấy bữa thì ăn cứt hết. Mấy ông sub bánh trái cứ PR tiếp đi. Vài bữa cũng lại giống e đi trại mẹ hết thì lại khóc hết nước mắt. Căn bản thấy e sủa ngứa mắt quá đéo chịu được nên cho e biết thôi. Làm phò ý e ngậm con mẹ cái cặc tiếp tục mà sống. Chuyện nghiệp chỉ ở nhà dạng háng đợi khách đến ý thì ngậm mồm đi mà làm còn bon chen lên chửi nhau. 1 người 2 người nói đã đành đây cả chục người cùng chửi lồn thối bệnh tật thì các bác cứ tự hiểu thôi. Người ta bảo có câu đánh đĩ 10 phuơng để 1 phuơng lấy chồng nhưng e ý cũng đéo ngậm nổi mồm lại mà sống thì để các anh đây ỉa đái vào mồm em.
P/s : các anh nào đến nhà em ý rồi đừng chột dạ nhé. Đi khám ngay đi. CÁc anh được em ý quý dẫn đến nhà ý nhá
ồi thảo nào.
tao từng nhìn thấy ai quen quen ở P12 mà éo dám nhận. tình hình là hàng xóm rồi. cơ mà éo dâm check vì gần nhà quá. :vozvn (3):

: ))) haha, tao thẤy hàng nhị lởm thì tôi nói thôi. Éo j p thanh minh ghê thế. Có tật giật mình à lol

Trước tiên em chân thành cám ơn thớt đã sử dụng dịch vụ bên em . Và có report về em nó .
Còn về phần Em . Em đính chính cho các bác .
+ Về giá : Các bác nói đúng trước đây em nó đi 3M 2shoot nhưng đó là trước đây do bên thiendia em nó đựoc 1 khách review như vậy nên em nó mới đi 3M 2shoot . Và giá 3M là giá các bác tự contact với em nó . Ko qua sup hay ai hết, khách hàng tự lên nhà em nó . Bác nào hiện tại vẫn liên lạc được với em nó 3M 2shoot thì hãy lên tiếng vì em nó giờ không đi 2shoot như vậy. Còn khi qua sup các bác đương nhiên sẽ mất thêm 1 khoản chi phí do giới thiệu . Bác nào ok thì đi thôi . Mình nói thẳng và thật . Có sao nói vậy cho anh em biết.
+ về phần dịch vụ em nó thì em thấy rất nhiều khách hàng phản ánh tốt về em nó .Em luôn muốn khách hàng khi đi em nào đều " đáng đồng tiền" Nên các bác bỏ tiền ra cảm thấy xứng đáng chứ ko phải mang cục tức vào người , nhiều khách còn tip thêm chứ ko phải tính toán về khoản tiền nong.
+ Khi khách hàng nhắn cho em thì em đều đưa ra các option cho các bác xem . Giá em nào mình cũng đưa ra cho các bác chọn lựa . Ưng em nào thì chọn em đó . Nên các bác hãy là những khách hàng có sự lựa chọn thông minh . Em luôn nhiệt tình phục vụ cho anh em .
Like em

Trước tiên em chân thành cám ơn thớt đã sử dụng dịch vụ bên em . Và có report về em nó .
Còn về phần Em . Em đính chính cho các bác .
+ Về giá : Các bác nói đúng trước đây em nó đi 3M 2shoot nhưng đó là trước đây do bên thiendia em nó đựoc 1 khách review như vậy nên em nó mới đi 3M 2shoot . Và giá 3M là giá các bác tự contact với em nó . Ko qua sup hay ai hết, khách hàng tự lên nhà em nó . Bác nào hiện tại vẫn liên lạc được với em nó 3M 2shoot thì hãy lên tiếng vì em nó giờ không đi 2shoot như vậy. Còn khi qua sup các bác đương nhiên sẽ mất thêm 1 khoản chi phí do giới thiệu . Bác nào ok thì đi thôi . Mình nói thẳng và thật . Có sao nói vậy cho anh em biết.
+ về phần dịch vụ em nó thì em thấy rất nhiều khách hàng phản ánh tốt về em nó .Em luôn muốn khách hàng khi đi em nào đều " đáng đồng tiền" Nên các bác bỏ tiền ra cảm thấy xứng đáng chứ ko phải mang cục tức vào người , nhiều khách còn tip thêm chứ ko phải tính toán về khoản tiền nong.
+ Khi khách hàng nhắn cho em thì em đều đưa ra các option cho các bác xem . Giá em nào mình cũng đưa ra cho các bác chọn lựa . Ưng em nào thì chọn em đó . Nên các bác hãy là những khách hàng có sự lựa chọn thông minh . Em luôn nhiệt tình phục vụ cho anh em .
Ib e xin số vs