• Mời các bạn qua VietCado.com vui chơi và trở thành khai quốc công thần!

RP em Hà Chi

Chim_to_vl

Đàn em Khá Bảnh
Xinh xấu thì do con mắt đánh giá từng người cũng khó nói.
Chỉ biết là 250k đi Hà Chi đáng giá đến từng xu.
Chưa thấy con hàng 250k nào vl như vậy

chich

Chịch chịch nữa chịch mãi
Em Hà Chi là em Hoàng Ánh trong "Nghe cave kể chuyện" phải ko? [MENTION=21522]gjnus[/MENTION] hay [MENTION=32779]Mr.Prosperous[/MENTION] là thằng Tèo??

hoangson1990

Già trâu
cặc . tâng vừa thôi. 250k thì ngon. nhưng bím em nó chơi nhiều nên khô. tao chơi đau nên phải dùng gel nè.

Chào mấy tml :vozvn (41)::vozvn (41): ngày mưa gió hẹn mấy con đi chơi đéo đc.
Nên tao vác xác đi check em Hà Chi 553.
Nhắn tin chưa đầy 2' thì em trả lời,tao phi ngay con wave ghẻ đến 20 htm:vozvn (37):.Đm cái ngõ khó tìm vkl :vozvn (37)::vozvn (37):.
Đến nơi nhắn tin cho em nó,nằm đợi mất 15 phút .... chắc là e nó vừa ăn cơm xong hay sao lâu vkl.....:matrix:
15' sau em nó đến.
Ấn tượng đầu tiên,oh đm xinh vl :vozvn (49)::vozvn (49):.Ko còn teen nhưng rất có nét thành thục.
Giọng nói ngọt ngào (đéo hiểu em có họ hàng cũng cha khác ông nội vs diễn viên Lan Phương hay sao giống vkl :vozvn (41)::vozvn (41): cả giọng nói lẫn khuôn mặt đều có nét giống)
Đánh giá sơ bộ:
Face:8 đ (theo ý kiến cá nhân của tao)
V1:hơi bé 5đ
V2:hơi có xíu mỡ nhưng cũng rất đẹp 7đ
v3: 9đ
V4: 8đ vẫn còn nét hồng và khít
Thái độ tình cảm như ny,tao địt em nó chưa đầy 10' phút em nó ra cmnr....:matrix::matrix: ... địt em rên ck ơi em sướng quá kick thích vkl mấy tml ạ :vozvn (4)::vozvn (4):
gần 30' em nó thở hồng hộc nhưng tao vẫn còn sung..:vozvn (19): hỏi em nó cái nữa ko nhưng rất tiếc là e ko đi :vozvn (41):
Chốt hạ rất phê với giá 250k sẽ còn gặp lại em nó lần sau :vozvn (18)::vozvn (7)::vozvn (7):
Nhìn chỉ muốn hiếp e nó vkl vì hợp gu :vozvn (18)::vozvn (18):
Tml nào thấy đúng vod cho tao cái :vozvn (37)::vozvn (37):
Đồng chí có lừa tôi không thế?
2 lít rưỡi mặt 8 điểm :amazed:

Chim_to_vl

Đàn em Khá Bảnh
Đồng chí có lừa tôi không thế?
2 lít rưỡi mặt 8 điểm :amazed:
Vl mới sáng sớm đã gặp Thủ tướng đi thị sát rồi :haha:
Bác tận tâm với công việc quá
Em Hà Chi ngon đấy, đúng gu xôi thịt mà bác thích nhé, có điều mặt 8 điểm như thằng thớt nói thì cũng hơi điêu :vozvn (41):
6 điêm ăn chắc

BurNIng

Trẩu tre
Mã em này sao tao search đéo ra số nhỉ?
Thằng nào hộ tao vớiiii

killerber4120

Đàn em Khá Bảnh
Tao không biết chúng mày thế nào chứ trước giờ t đi các thể loại các phân khúc rồi. Ít có em nào t gặp đến 2 lần cho đến khi gặp Hà Chi. Tính đến nay chắc cũng tầm 30-40 lần rồi, mà lần đầu gặp là T12/2007
Tao cũng là đứa mở hàng cho em nó sau Tết. Lúc nó ở quê xuống cái NN Kiss còn chưa mở cửa, hai đứa phải rủ nhau đi chỗ khác xoạc.
Mãi cho đến khi em nó nhuộm tóc, làm xoăn và có hai cái hình xăm t mới bớt gặp em ý đi chút, vì thật sự t đéo thích bọn xăm trổ.
Nếu cho t lựa chọn HC với 1 em 1 củ bất kỳ, tao sẽ chọn luôn Hà Chi
2007 . 12 năm cmnr