• Mời các bạn qua VietCado.com vui chơi và trở thành khai quốc công thần!

Sài Gòn Sở thích ghiền gái lớn tuổi (máy bay 3x,4x)

Mày thích chơi gái già mặn mà hay gái non ngu ngu

• Total voters
    20

hungmap0090

Trẩu tre
Có thằng nào ở đây có sở thích máy bay như tao không? Càng ngày tao càng thấy mình ghiền mấy bà chị 3x, 4x sao ấy. Vừa mặn mà, duyên dáng, lại còn hiểu chuyện, không phải ngu học như mấy con nai tơ 2k. Nói chung là thích vãi đạn, tướng ta thì khúc nào ra khúc đấy, chơi thì chỉ có phê phải biết.

Thằng nào có cùng sở thích chia sẻ nhé, sẵn có số máy bay ngon quăng tao luôn cũng được. Tao ở sg.

Tridaica

Trẻ trâu
Tao cũng có bà bạn 39 rồi, vừa mới nhắn yêu bả, bả bơ nguyên cả nay lun rồi, giờ tao phải làm sao chúng mày. Àh, bả 2 con , tao cũng 2 con, tao 33, cao nhân nào giúp đc tao ko?

paddy_sun

Trẩu tre
T thích gu gái 1 con, mà đừng tã quá. Kiểu gọn gọn tí 3 vòng rõ nét, có tí mỡ cũng được. Hoặc kiểu gái văn phòng có chồng =))))

Songvedem93

Checker thiện lành
T cũng vậy.. Gái già mặn mà, ngon lành.. Có quen em hàng lớn hơn t 4 tuổi, chị chị em em chịch hoài đéo chán

giacatiensinh

Ngọa long tiên sinh
Staff member
Cổ nhân có câu, Trâu già khoái gặp cỏ non, trẻ em thích chơi đồ cổ, quả đeó sai mà

Giangmaicongtu

Trẻ trâu
Tao cũng có bà bạn 39 rồi, vừa mới nhắn yêu bả, bả bơ nguyên cả nay lun rồi, giờ tao phải làm sao chúng mày. Àh, bả 2 con , tao cũng 2 con, tao 33, cao nhân nào giúp đc tao ko?
Mày ngục vãi, tuổi đó yêu đương buồi, chỉ thích được lắng nghe, được tâm sự và được địt thui tml