Sở thích ghiền gái lớn tuổi (máy bay 3x,4x)

Mày thích chơi gái già mặn mà hay gái non ngu ngu

• Total voters
    44

hungmap0090

Xàm 0 Lít
Có thằng nào ở đây có sở thích máy bay như tao không? Càng ngày tao càng thấy mình ghiền mấy bà chị 3x, 4x sao ấy. Vừa mặn mà, duyên dáng, lại còn hiểu chuyện, không phải ngu học như mấy con nai tơ 2k. Nói chung là thích vãi đạn, tướng ta thì khúc nào ra khúc đấy, chơi thì chỉ có phê phải biết.

Thằng nào có cùng sở thích chia sẻ nhé, sẵn có số máy bay ngon quăng tao luôn cũng được. Tao ở sg.

Tao cũng có bà bạn 39 rồi, vừa mới nhắn yêu bả, bả bơ nguyên cả nay lun rồi, giờ tao phải làm sao chúng mày. Àh, bả 2 con , tao cũng 2 con, tao 33, cao nhân nào giúp đc tao ko?

T thích gu gái 1 con, mà đừng tã quá. Kiểu gọn gọn tí 3 vòng rõ nét, có tí mỡ cũng được. Hoặc kiểu gái văn phòng có chồng =))))

T cũng vậy.. Gái già mặn mà, ngon lành.. Có quen em hàng lớn hơn t 4 tuổi, chị chị em em chịch hoài đéo chán

Cổ nhân có câu, Trâu già khoái gặp cỏ non, trẻ em thích chơi đồ cổ, quả đeó sai mà

Tao cũng có bà bạn 39 rồi, vừa mới nhắn yêu bả, bả bơ nguyên cả nay lun rồi, giờ tao phải làm sao chúng mày. Àh, bả 2 con , tao cũng 2 con, tao 33, cao nhân nào giúp đc tao ko?
Mày ngục vãi, tuổi đó yêu đương buồi, chỉ thích được lắng nghe, được tâm sự và được địt thui tml

tao thì thích mấy bé 29-34 thôi. t lên tinder lùa đc 1 tá để dành xài dần=]]]]]]]]]

334k/1 tháng full combo. nhưng lâu lâu tao mới đóng lần. chơi tèn tèn thôi.
Mày đóng 334k rồi, có ăn đc e nào chưa, 300 mấy ko là gì, nhưng tao thấy phí quá, mà gold giờ hình như 60 mấy mà.

Mày đóng 334k rồi, có ăn đc e nào chưa, 300 mấy ko là gì, nhưng tao thấy phí quá, mà gold giờ hình như 60 mấy mà.
đóng 1 tháng thôi 334k. T nạp chơi thử lần cho biết. chứ bt chơi tao k nạp, gái match đầy

Mày ngục vãi, tuổi đó yêu đương buồi, chỉ thích được lắng nghe, được tâm sự và được địt thui tml
Đéo thể chuẩn hơn. Cứ nhắn tin dâm vào, xong gặp nhau tỉ tê vụng trộm địt cho tung loz lên là yêu lại từ đầu ngay :vozvn (16)::vozvn (16)::vozvn (16):

Tao cũng thích 3x, nó có cảm giác mặn mà hơn mấy em trẻ.
Nhớ ngày xưa có còn phò gì đó 3x mà nhìn trẻ như 2x mà quên cmnr

Mói gặp bà chị 74, mặc áo ren ngực lấp ló phập phồng, nhìn vừa tay chắc có độ. Đầu óc lại cứ muốn xoạc chị mới khổ

Có thằng nào ở đây có sở thích máy bay như tao không? Càng ngày tao càng thấy mình ghiền mấy bà chị 3x, 4x sao ấy. Vừa mặn mà, duyên dáng, lại còn hiểu chuyện, không phải ngu học như mấy con nai tơ 2k. Nói chung là thích vãi đạn, tướng ta thì khúc nào ra khúc đấy, chơi thì chỉ có phê phải biết.

Thằng nào có cùng sở thích chia sẻ nhé, sẵn có số máy bay ngon quăng tao luôn cũng được. Tao ở sg.
Dkm tml, giống tao quá