SIDA/HIV - thằng nào hay chăn rau cẩn thận nhé

M nhầm nhé. Nếu gái hiv bị loét miệng hay gì thì vẫn có thể dính nhé. Vs khi gái hiv bị viêm nhiễm thì tỷ lệ lây nhiễm sẽ tăng lên gấp 100 lần gái hiv k bị viêm nhiễm, hôn thì đỡ hơn nhiều hâhha
viêm niệu đạo chữa sao mày, mà tao k có triệu chứmg hiv, 7-8 tháng k có gì r

chúng mày cứ yên tâm đỵt nhau có bao khó lây sida lắm. Thổi kèn thì chỉ sợ lậu với Chlamydia thôi, đừng cho chúng nó ngậm lút cán là đc vì mấy cái đó hay ở hầu họng

đọc được trên mạng từ 1 bác sĩ, lượm về cho tụi bây đọc

"Các mẹ thân mến! Nếu vào 1 ngày không được đẹp trời nào đó. Các mẹ đi khám kiểm tra sức khoẻ và phát hiện ra mình bị HIV thì các mẹ thấy thế nào? Điều đầu tiên có lẽ cm sẽ tự hỏi? Tại sao? Vì đâu? Vì ai?
Vâng! Đen thôi chứ đỏ quên đi cm ạ!

Nếu cm sống trong sạch thì sao lại bị dính H? Hãy nghe em kể chuyện dưới đây để biết rằng trong xã hội này, cái *** gì cũng có thể xảy ra!
Em hiện đang công tác tại 1 bệnh viện lớn, uy tín ở HN, đủ độ chính xác để nói rằng nếu bạn bị H thì 99,99% là H chứ không thể sai được. Câu chuyện bắt đầu khi có 1 cô gái trẻ, độ tuổi hơn 20, đeo khẩu trang bước vào phòng khám và nói cho em xin làm xét nghiệm này. Nhìn xét nghiệm và hiểu nhưng e chưa nói gì, in phiếu cho bạn ấy đi làm và hẹn bạn chiều có kết quả. Buổi chiều khoa miễn dịch gọi điện thoại đến phòng và thông báo rằng ở phòng em có 1 BN nghi ngờ H, đưa BN lên khoa để lấy máu trực tiếp và làm lại kiểm tra chính xác. Và kết quả làm lại vẫn là HIV dương tính. Nhìn cô gái ấy em có phần tiếc nuối : xinh xắn( dù đeo khẩu trang vẫn thấy xinh), cao ráo, tất nhiên là nhìn cũng ăn chơi như các hot girl. Bạn đó được gọi vào phòng và tư vấn kết quả:

BS: cháu hiện đang làm gì?
CG: cháu đang học năm 3 tại trường X ạ!
Bs: Nhìn cháu thế này thì chắc k hút chích gì đúng k?
CG: dạ vâng!
BS: thế cháu có bạn trai chưa?
CG: cháu có rồi!
BS: cháu đã quan hệ chưa? Và có mấy bạn tình?
CG: có 3 người ạ!
BS: trong 3 người đó có ai cháu xác định lấy làm chồng k?
CG: dạ, không ạ....à mà có 1 ny ở quê cháu đang tìm hiểu
BS: anh đó làm gì?
CG: làm công an ạ!
BS: lần gần nhất cháu qh với a đó là khi nào?
CG: cách đây 2 tuần từ lúc cháu đi nghỉ mát ở biển X , đó lần đầu cháu qh với a ý.[IMG][IMG]
Bs: thế 2 người còn lại cháu có mối qh thế nào?
CG: dạ! 2 người đó đã có gia đình, điều kiện tốt và có địa vị trong xã hội
Bs: họ có chu cấp tiền hàng tháng cho cháu không?
CG: có ạ! ( khóc nức nở)
BS: gia đình cháu điều kiện thế nào?
Nếu họ k chu cấp tiền cho cháu nữa thì cháu có thể tiếp tục ăn học k?
CG: trước kia nhà cháu cũng khá, bme kinh doanh, atrai đi du học nhưng phá qua nên gia đình suy sút, còn mình cháu là chỗ dựa thôi
Bs: cháu có thể mời từng ng kia đến để cô làm XN k?
CG: cháu không đủ can đảm, cháu sợ lắm! Cháu sợ họ đổ tại cháu gấy ra cho họ...
BS:.........

Vâng! Và đoạn sau là phần tư vấn điều trị. Trong câu chuyện này đếm nhanh cũng có đến ít nhất 6 ng bị nhiễm HIV rồi. Lối sống buông thả, coi rẻ giá trị bản thân, ăn chơi, đùa đòi ham vật chất, thích sang chảnh... Đó là hậu quả mà những cô gái trẻ đó phải nhận.Nhưng còn các mẹ là vợ của những ông chồng kia? Họ có lỗi gì?"
[/QUOTE]
Nguy hiểm vl, xui là ăn sh1t

Mày nói đéo đúng đâu. HN đang tầm 22k người nhiễm, đấy là con số đã đc xn phát hiện ra. Trong khi cư dân đi địt lang trên xàm là rất lớn, chỉ cần 1 thằng trên này xểnh chân ko biết lây cho 1 em PG thì hậu quả khôn lường. Nên cách tốt nhất nếu con chim ko ngoan hiền đc thì nhớ bcs 100%, ko tevez ko móc bím
dm tml tư vấn thì ác lắm
::xamvl28::::xamvl28::::xamvl28::