SIDA/HIV - thằng nào hay chăn rau cẩn thận nhé

Tỷ lệ 10k/10tr là 0.01%.

Thực tế là VN có hơn 200 nghìn người nhiễm. Tỷ lệ là 0.2%. Đó là tỷ lệ trung bình. Trong số người này, tỷ lệ nhiễm trong đám trẻ trẻ tăng lên vài lần vì nhu cầu quan hệ cao. Cho gấp 5 lần đi, đó là 1% đi. Không nhỏ đâu. Còn chân trần với các em gái ngành thì tỷ lệ này tăng lên chắc 5 lần nữa, tức là 5%.

Đó là tỷ lệ "trúng mánh" dành cho 1 lần gặp. Nếu là đối tác thì cả hai bên nên đi xét nghiệm thường xuyên cho an toàn.

Đứa nào nghĩ rằng chỉ có phụ nữ dễ bị H do làm "ngành" thì nhầm. 75% người bị H là nam giới.

Đây là nguồn:
Mày nói đéo đúng đâu. HN đang tầm 22k người nhiễm, đấy là con số đã đc xn phát hiện ra. Trong khi cư dân đi địt lang trên xàm là rất lớn, chỉ cần 1 thằng trên này xểnh chân ko biết lây cho 1 em PG thì hậu quả khôn lường. Nên cách tốt nhất nếu con chim ko ngoan hiền đc thì nhớ bcs 100%, ko tevez ko móc bím

đợt t đi thử men gan có con ăn mặc rõ sang chảnh đi SH tay cầm Iphone X, dự cũng là sgbb của tml nào đấy, xong lúc bsi hỏi đến đây làm gì thì nó bảo đang điều trị HIV :)) sợ vcl

mẹ mấy tml....
tỉ lệ lây nhiêm khi địt với người bị hiv là 0.1- 1%.....
Cộng thêm tỉ lệ nhiễm hiv ở việt nam cỡ 10.000 người/100 triệu dân... Là 0.0001%.
Vậy nên: nếu một ngày đẹp trời, các tml tụi mầy ngẫu hứng đi chân đất vào sân... Thì xác suất lây nhiễm bọn mày có thể có là :0.1x 0.0001/10.000. Tưc là 0.000000001. Nó còn khó hơn trúng viẻtlot chúng mày ạ, tỉ lệ trúng việt lot. Nói vậy cho các tml chúng mày yên tâm, chứ ra ngoài ăn chơi thì nên cẩn thận, ngoài hiv còn nhiều bệnh td nó khó chịu lắm.... Cẩn thận vẫn tốt hơn

k tính như vậy đc
mày phải tính tỉ lệ cave / tỉ lệ cave nhiễm bệnh mới ffusng

Thời buổi loạn lạc, xã hội xuống cấp thì cứ cơm nhà lồn vợ cho nó lành

Đa số hiv là đội tuyển bác sĩ ngày xưa, rồi lây cho vk con. Nghe nói là bọn hiv mà nghiện thì nhu cầu td rất ít. Với lại tiền đâu mà đá phò. Phò vn tỷ lệ dính rất ít.

Hiv giờ ít hẳn vì ko chích nữa, aids thì die gần hết r.

Mà hiv nó là muỗi so với ung thư, nên cứ đá phò đê =))

Mày nói đéo đúng đâu. HN đang tầm 22k người nhiễm, đấy là con số đã đc xn phát hiện ra. Trong khi cư dân đi địt lang trên xàm là rất lớn, chỉ cần 1 thằng trên này xểnh chân ko biết lây cho 1 em PG thì hậu quả khôn lường. Nên cách tốt nhất nếu con chim ko ngoan hiền đc thì nhớ bcs 100%, ko tevez ko móc bím
Mày nói phải, có điều tao thấy có rất nhiều thằng thích tevez 4. Đéo thể hiểu nổi sao khẩu vị của chúng nó mặn vãi cả lol ra vậy. Nghĩ ghê hết người

Dis mie, bọn sinh viên giờ dắt trai về phòng trọ đóng cửa chịch như gà, 1 ngày 4-5 sót. Tắm chung bú liếm các kiểu. Vài tháng sau lại đổi đứa khác cũng vẫn dắt về phòng như thế. Bọn con gái giờ thấy con nào cũng cảm giác bệnh đầy người, éo như gái quê trước cm ạ

chịch 6 tháng r, vẫn khoẻ thic có sao k bọn maty, tao k thấy triệu chứn gì của hiv