• Mời các cao nhân qua VietCado.com tham gia cuộc thi Tipser tháng 07-2019

Sài Gòn Tại sao đăng bài bên rphang phải đóng tiền 400k hàng tháng

Bánh Phồng Tôm

Yêu quái chùa Bề Đề
Tui thấy mấy con san san, Vân Anh có từ thời 2009. Bên Thiên Địa nó cấm rp cách đây 8 năm rồi
Giờ qua rphang toàn pr nâng lên tận mấy, con Vân Anh nó đổi tên, con San San thì đóng tiền bảo kê phủ sóng hết
- Rphang nên xem lại mình, pr hàng nát đưa giá cao... A em newbie nên xem để tránh
haiz , bác hok thể đừng quan tâm chuyện quá khứ của ng ta đc hok :) . miễn người ta làm tốt là đc , chứ họ có phải công nghiệp đâu bác . quá khứ là 1 chuyện h là 1 chuyện bác ạ

rockin

Trẻ trâu
Tui thấy mấy con san san, Vân Anh có từ thời 2009. Bên Thiên Địa nó cấm rp cách đây 8 năm rồi
Giờ qua rphang toàn pr nâng lên tận mấy, con Vân Anh nó đổi tên, con San San thì đóng tiền bảo kê phủ sóng hết
- Rphang nên xem lại mình, pr hàng nát đưa giá cao... A em newbie nên xem để tránh
San San hồi trước bên thiên địa nghệ danh là gì vậy bro ơi

Oppa
anhdoncoi

anhdoncoi

Già trâu

Bên rp hàng ae rp bên chuyên mục đó. nhưng 7 ngày là mod nó khóa bài nhằm tránh cạnh tranh hàng của rphang như: Lan Hương, sở ngọc, bé nụ, ... Toàn mấy con hàng cho mod reporter đụ miễn phí ah

Tranbaonam

Trẻ trâu
M
Vụ đấy e nó tự log acc vào đối chất vs thằng thớt,2 bên đều có lí lẽ riêng và tất nhiên t cũng phải xem xét 1 thời gian, ko ổn thì cho nghỉ thôi. Còn cọc PG thì đéo bao giờ có phốt, nói vậy luôn cho vuông. Vì t nói rõ từ đầu, ưng thì book ko ưng thì đi phân khúc thấp hơn.
tao thích cách làm viec của may tml . Cứ như vậy nhá mang đến cho anh em nhiều con xinh ngoan .phục vụ tốt là đựoc .

cu nhỏ

Già trâu
Do đợt trước mấy tml admin xam đi đâu hết để spam vcc , thang rphang mới lên kiểu thay thế xam. Ma thằng lolz admin rphang cũng ảo tưởng, thấy đông vui xíu chuyển wa charhe tiền h vắng ngắt rồi. deo biet trụ dc bao lâu :))

Ma h xam cung thọt , mấy tml bô lão hay review hang lặn đâu hết mẹ. vô đọc tòan nói nhăng nói cuội dek có info con nào nên di con nào nên tránh
Mày còn vào trang rp hàng à, dân tình bỏ đi gần hết rồi từ lúc nó thu tiền phí gì gì á. Lúc đó thì đã trở thành sân chơi của bánh trái mẹ nó rồi. Trong đó tháng rồi tao có lướt qua thấy toàn acc bánh danh hiệu vãi lồn ra và nick các em hàng mua đổi tên lại cùng với nick mới là acc clone thôi. Ai tinh ý xíu nhận ra ngay.

cu nhỏ

Già trâu
San San chân nó thấy gớm bỏ mẹ, hình chụp chân xấu và sẹo đầy ra.