Tao đã bị và chữa khỏi YSL như thế nào

Cứ cho mình địa chỉ, ship thuốc tận nơi nếu ở HN.

Còn cái này nữa : lúc tập thở lâu dần nó thành phản xạ với cơ thể. Còn lúc quan hệ nhịp độ để cho nó bến lâu là "Ba nông 1 sâu"( cứ 3 phát nông lại 1 phát lút cán) vừa sướng, vừa dễ khống chế được cảm xúc không thăng quá độ để xuất tinh sớm.

Thở kiểu thiền là thở kiểu gì đấy bác. bác hướng dẫn cụ thể được ko

1 liệu trình dùng đc bao lâu ạ

Tùy dùng để bổ, để tăng sức hay để chữa. Cũng tùy tình trạng bệnh nữa.

25-30 ngày hoặc lâu hơn nữa là 1 hộp

Lão lang cho hỏi liều dùng thế nào? Tôi ngoài 30, cũng muốn trải nghiệm TBTSĐ của lão :vozvn (21):

Bạn đọc ở đây nhé. nếu chỉ để bổ thì ngày 2 lần, mỗi lần 3 viên là được.
Có gì cứ pm mình.

https://www.facebook.com/Actemit/ph...4271413036891/894907350639957/?type=3&theater

Tùy dùng để bổ, để tăng sức hay để chữa. Cũng tùy tình trạng bệnh nữa.

25-30 ngày hoặc lâu hơn nữa là 1 hộp

Bạn đọc ở đây nhé. nếu chỉ để bổ thì ngày 2 lần, mỗi lần 3 viên là được.
Có gì cứ pm mình.

https://www.facebook.com/Actemit/ph...4271413036891/894907350639957/?type=3&theater

Cảm ơn Dr [MENTION=41121]Actemit[/MENTION] nhé. Tôi muốn mua 1 hộp, cách thức thanh toán và ship hàng thế nào nhỉ?

Nói trước là tao đéo phải seeder của ai hết nhé. Tao chỉ kể lại trải nghiệm bản thân. Đứa nào thấy áp dụng được thì vodka tao thôi.

Trước đây tao thuộc dạng hơi yếu. Địt nhanh thì 1p phọt. Làm đủ chiêu trò thì 5-7 phút. Tao luôn mặc cảm về chuyện này. Chính tâm lý ấy đã suýt giết chết tao...:vozvn (17):

Tao lên mạng tìm 1 loại thuốc tên Bồi Nguyên Thảo để bôi. Vì nghe quảng cáo hay lắm. Bôi vào thì địt khỏe đéo thấy đâu mà tao liệt mẹ nó buồi. Cương không nổi. Dừng thuốc hơn 2 tháng rồi mà vẫn thế. Có cố lên được thì địt 2 nhát phọt.

Ba mươi tuổi đầu, tao đã được trải nghiệm cảm giác bất lực :pudency:

Trước đây dù xts nhưng tao cương rất tốt. Giờ đây xts đéo khỏi mà cương thì cũng đéo cương luôn được.

Tao thấy ân hận vô cùng. Ngu vãi cặc khi tin vào mấy quảng cáo trên mạng :pudency:

Lúc này tao nghĩ chắc tao sẽ phải đi Nam khoa ở viện nào đó khám. Tiền khám tao dự nhẹ nhàng cũng 5 củ trở lên. Vì đợt này tao hay vào viện khám cũng hỏi thăm được ít nhiều.

Giữa lúc này thì vận may đã mỉm cười với tao :haha:

Chắc ở đây ít thằng biết xamvn là phiên bản bựa hơn của voz. Ở voz có một tay chuyên bốc thuốc. Tên hay gọi là lang vườn. Có đứa độc mồm thì gọi là lang băm :amazed:

Lang vườn này vốn học Bách Khoa. Nhưng đúng là nghề chọn người chứ người đéo chọn được nghề ( tao cũng làm trái ngành) Lang vườn bốc thuốc khá mát tay và có ít nhiều tiếng tăm ở voz. Chả biết sau đó có cãi cọ thế nào mà để bị ban nick.

Tao nhớ ra vì trước cũng nhờ lang vườn này khám bệnh từ xa 1 lần. Tao tìm Facebook của ông ấy rồi khóc. Ông ấy nghe xong cho 1 liều thuốc. Giá tao nói luôn là 750k. Dặn uống 1 tháng là khỏi :vozvn (37):

Tao lúc này cũng chả hy vọng nhiều lắm nhưng cũng thử. Vì dù sao nó cũng rẻ. Không khỏi cũng không hại người vì nó là thuốc nam mà. Định bụng nếu không khỏi thì đi Nam khoa sau cũng chưa muộn. Nhưng đời đúng là nhiều cái đéo thể ngờ ...:vozvn (37):

Tao uống đến nay được có 2 tuần. Sau tuần đầu đã thấy cương được trở lại. Nhưng tao vẫn sợ, chưa dám địt lại. Tới hôm qua là được 2 tuần. VỢ tao vật tao ra. Tao miễn cương nhét vào và nhấp thì ôi thôi... :vozvn (41):

Thú thực là mười mấy năm địt nhau, tao chưa bao giờ địt khỏe và xung sức như vậy. Kể cả hồi thành niên. Đêm 3-4 nháy nhưng nháy nào cũng 5p. Tao hôm qua địt bao lâu chả biết, chỉ biết chuyển đủ các tư thế mà tao vẫn rất cứng và đéo bị ra. Lúc thấy vợ mệt quá tao mới xịt ra và nghỉ.

Từ tối qua đến giờ tao cứ cười như thằng điên. :haha:

Địt mẹ, số tao thế vẫn còn may chúng mày ạ :haha: Giờ còn nửa lọ thuốc. Tao sẽ uống từ từ. Hết lại đặt. Từ giờ đến già tao có thể đi địt lang thỏa mái đéo lo gì nữa rồi.

Cảm ơn chúng mày đã đọc. Đứa nào cần thuốc của lang vườn thì lên Facebook tìm Tô Ấn Trà nhé. Tên thật của lão đấy.

Nếu khỏi nhớ vodka tao :vozvn (37):
Dcm tml mày, nhìn cái văn của mày là đã biết chúng mày là cùng 1 ruột lừa đảo rồi.

Dcm chúng mày hãy tỉnh táo không lại tiền mất tật vẫn còn nhé.
Thuốc lồn gì mà không có địa chỉ, thông tin liên lạc gì....

Đời trai phiêu bạt;607302:
Dcm tml mày, nhìn cái văn của mày là đã biết chúng mày là cùng 1 ruột lừa đảo rồi.

Dcm chúng mày hãy tỉnh táo không lại tiền mất tật vẫn còn nhé.
Thuốc lồn gì mà không có địa chỉ, thông tin liên lạc gì....

Có lẽ anh là anh bạn ở trong Nam hôm qua pm mình trên FB buổi tối đấy phải không ?

Nếu tôi và anh bạn kia chứng minh được là chúng tôi là 2 người xa lạ thì anh sẽ mất gì nào ?

Anh cũng gần 40 tuổi rồi, bệnh lâu năm rồi, tôi đã tư vấn cho anh kỹ càng và cũng nói những lời rất nhẹ nhàng, sao lại lên đây mạt sát nhau ? Ứng xử quá kém đấy.

Bình thủy tương phùng, không nói được vài lời lịch sự sao ? Anh là dân thể thao nhưng tại sao lại thích lấy chân tay thay cho đầu óc vậy ?

Người như anh tôi cũng chẳng thèm chấp nữa.

Có lẽ anh là anh bạn ở trong Nam hôm qua pm mình trên FB buổi tối đấy phải không ?

Nếu tôi và anh bạn kia chứng minh được là chúng tôi là 2 người xa lạ thì anh sẽ mất gì nào ?

Anh cũng gần 40 tuổi rồi, bệnh lâu năm rồi, tôi đã tư vấn cho anh kỹ càng và cũng nói những lời rất nhẹ nhàng, sao lại lên đây mạt sát nhau ? Ứng xử quá kém đấy.

Bình thủy tương phùng, không nói được vài lời lịch sự sao ? Anh là dân thể thao nhưng tại sao lại thích lấy chân tay thay cho đầu óc vậy ?

Bỏ qua đi bạn, mấy thể loại này để tâm làm gì.

Gửi mấy tml: Tao đã mua thuốc của lang y này và tao sẽ review nhẹ sau 1 tuần nữa. Tất nhiên, mọi đánh giá đều là ý kiến chủ quan của cá nhân tao :vozvn (21):

Bỏ qua đi bạn, mấy thể loại này để tâm làm gì.

Gửi mấy tml: Tao đã mua thuốc của lang y này và tao sẽ review nhẹ sau 1 tuần nữa. Tất nhiên, mọi đánh giá đều là ý kiến chủ quan của cá nhân tao :vozvn (21):
Chúc mừng mày nhé tml, hy vọng bệnh mày sẽ khỏi.
Thuốc mày mua có địa chỉ nơi sản xuất không, nếu có cho tao xin. Tao muốn đến mua trực tiếp chứ không phải ship sọt gì cả.

Dạ em xin lỗi thầy ạ.
Địa chỉ của thầy ở đâu để em tới trực tiếp thăm khám và bóc thuốc ạ.
Nếu thầy có địa chỉ rõ ràng và thuốc thầy chữa được bệnh thật thì thầy cứ yên tâm, thầy sắp giàu to rồi.

Đời trai phiêu bạt;610322:
Dạ em xin lỗi thầy ạ.
Địa chỉ của thầy ở đâu để em tới trực tiếp thăm khám và bóc thuốc ạ.
Nếu thầy có địa chỉ rõ ràng và thuốc thầy chữa được bệnh thật thì thầy cứ yên tâm, thầy sắp giàu to rồi.

Có lẽ những bạn ở trên vozforums những năm trước không lạ gì tôi, thầy lang vườn Actemit ( nick ở voz hay ở đây cũng vậy).

Nếu bây giờ bạn tra cứu trên voz thì cũng có nhiều bài viết về các chủ đề sức khỏe của tôi. Chỉ cần tra trong voz những bài do Actemit viết là ra ngay. Hoặc đơn giản là đánh vào Google “thầy lang vườn voz” là thấy 1 loạt.

Điển hình như bài trị yếu sinh lý này đã ở voz được 7-8 năm nay rồi. Là bài các bạn vẫn đọc đấy
https://forums.voz.vn/showthread.php?t=2166454

Còn tại sao tôi ở diễn đàn xamvn.icu này là do bạn chủ thớt chữa khỏi xong ( bạn này tên thật là Nguyễn Hiếu ở Hà Nội) kéo tôi vào. Các bạn so sánh thì cũng dễ thấy là form của diễn đàn này và vozforums.com giống nhau như đúc, có chút uyên nguyên dính dáng.

Tôi cũng đã từng có 1 phòng khám ở 20/168 Hào Nam, Hà Nội. Nhiều bạn ở voz, thiên địa đã từng đến khám và đưa người nhà đến khám đều biết. Sau này do bận và nhiều việc xen ngang nên tạm dừng.

Đây là hình ảnh chúng tôi làm từ thiện phân loại quần áo 5 năm trước ở đó. Nguyên vẹn không có chỉnh sửa chút gì.

https://www.facebook.com/pg/Actemit/photos/?tab=album&album_id=221824274614938

Nhà tôi thì dễ tìm thôi, ở Đông Anh, Hà Nội. Đa số các bạn không qua tận đó vì nơi đó xa xôi, còn tôi thì làm ở nội thành nên dễ gặp các bạn hơn. Đơn giản là vậy.
Các bạn muốn về nhà tôi cũng được thôi, tôi rất dễ để mời các bạn về nhà. Chỉ có điều là các bạn đến sẽ không thấy giống nhà 1 ông lang đâu. Nơi đó không có tủ thuốc, cũng không có máy cắt, chỉ có sách thuốc là nhiều.
Lý do tôi không muốn các bạn về nhà vì song thân của tôi không còn toàn vẹn, trong đó người truyền nghề thuốc cho tôi không còn. Hơn nữa, tôi cũng không muốn mang không khí bệnh nhân về ngôi nhà của mình, ảnh hưởng tới những đứa con.

13 năm qua, cộng với bảy năm lặn lội trên các diễn đàn, tôi vẫn tư vấn và khám miễn phí cho rất nhiều người. Tôi không nói tôi là thần y, cũng không nói thuốc của tôi là thần dược, cũng không thể chữa được 100 % các ca bệnh tật.

Tôi chỉ dựa theo những kiến thức của mình, những bài thuốc cổ phương và đưa ra lời khuyên cho bệnh nhân. Nào có ép lấy thuốc hay mắng mỏ gì khi các bạn không lấy thuốc đâu.

Còn bạn bảo mình sắp giàu thì có lẽ đúng lắm đấy, 10 năm học nghề, 13 năm làm thuốc vẫn đi con xe wave 2 bánh. Đúng là sắp giàu to rồi.

Nói chung là buồn :). Bạn đánh giá thế nào tùy bạn, chúc bạn khỏe.

Sắp tới sẽ nhờ thầy vườn tư vấn tình trạng mức độ, rồi mua thử thuốc của thầy vườn về dùng xem sao, mà thầy vườn tự ship hay sao vậy. :vozvn (21)::vozvn (21):

Chỗ nào mình đi được thì mình sẽ đi, còn nếu ko thì mình sẽ gọi ship đưa đến.
Gặp ship của mình thì các bạn cũng có thể hỏi cậu ta. Vì cậu ta trước khi thành ship của mình thì chính là 1 bệnh nhân cũ của vấn đề yếu sinh lý này.

Ong Lang băm này mà tạo nick xamvn, thiendia, lauxanh,xxx, thì có phải giầu to rùi không?
Về trình độ thì mấy thằng yên tâm tuy og không có cơ sở bốc thuốc rõ ràng thui.
Og học BK hiện là giảng viên ĐH cơ, sắp trưởng khoa..vl
Trước og có căn nhà ở Royal Citi cơ mà thua độ bóng bánh thế éo nào bán nhà về Đông Anh ở ẩn.
Og hay chửi sự đời (chắc bất mãn cuộc sống)và hay làm từ thiện lắm bọn m có thể ủng hộ lão không như thằng Phan Anh lừa đảo đâu.
Og còn bốc thuốc cho ng gầy tăng cân, t cũng đã từng bốc thuốc ở đây rùi và thực sự hiệu quả tăng cân còn dag bị XTS sẽ nhờ og sau.
nhân đây cảm ơn thầy Mít nhé! chỉ biết review cái tốt cho ng mọi ng biết mà dùng.

Ong Lang băm này mà tạo nick xamvn, thiendia, lauxanh,xxx, thì có phải giầu to rùi không?
Về trình độ thì mấy thằng yên tâm tuy og không có cơ sở bốc thuốc rõ ràng thui.
Og học BK hiện là giảng viên ĐH cơ, sắp trưởng khoa..vl
Trước og có căn nhà ở Royal Citi cơ mà thua độ bóng bánh thế éo nào bán nhà về Đông Anh ở ẩn.
Og hay chửi sự đời (chắc bất mãn cuộc sống)và hay làm từ thiện lắm bọn m có thể ủng hộ lão không như thằng Phan Anh lừa đảo đâu.
Og còn bốc thuốc cho ng gầy tăng cân, t cũng đã từng bốc thuốc ở đây rùi và thực sự hiệu quả tăng cân còn dag bị XTS sẽ nhờ og sau.
nhân đây cảm ơn thầy Mít nhé! chỉ biết review cái tốt cho ng mọi ng biết mà dùng.

Cẩn thận chúng nó lại bảo đồng chí là clone hay cùng 1 bọn với mình nhé :vozvn (37):

Này, căn ở Ngã Tư Khổ đó là ngày xưa chán đô thành bán nhà về quê sống, chứ ko có thua bóng bánh gì nhá :amazed:

Tao đã dùng thuốc đến nay là tròn 1 tháng. Bản thân tao thì thấy có cải thiện. Với tao như vậy là ổn, tao sẽ ngừng dùng thuốc và theo dõi tiếp. Thằng nào tin thì theo, ko tin thì bỏ qua. Có cặc gì mà fải sân si thế nhỉ.