Tao mới nạp Tinder Gold

Dm toàn saigon à, gái saigon có vẻ thích đi chịch xã giao hơn hanoi

Mày nói thế nào chứ, 1 nửa trong số match là gái HN. Mà chính ra tao có nhiều em gái HN làm bạn chịch hơn cả SG, đợt nào ra cũng có vài kèo.

Tao match thế thôi, chứ dạo này bận vl ra, chả có thời gian chat chit với em nào.

Ủa có vụ mua bán account Tinder nữa hả =)). Account tao match được khoảng 1500 em, toàn em đẹp, chịch choạc cũng đc tầm vài chục em trong này, thì bán được bao nhiêu =)).

View attachment 626
Idol của e đã xuất hiện, idol có thể làm 1 topic hướng dẫn chi tiết ko, e chưa địt dc em nào xinh, ngon trên này, mấy con ngoại hình tb, khá thi e đéo có hứng.

Cao nhanh nào hướng dẫn cái..sao nó hiện là có người thích mình mà mình ko match lại đc v

Mày nói thế nào chứ, 1 nửa trong số match là gái HN. Mà chính ra tao có nhiều em gái HN làm bạn chịch hơn cả SG, đợt nào ra cũng có vài kèo.

Tao match thế thôi, chứ dạo này bận vl ra, chả có thời gian chat chit với em nào.
eh tao thấy có em Van Anh chat bằng tiếng Anh.. mày địt chưa kk

Công nhận là tinder dễ thật. Tao chơi vớ vẩn thôi mà cũng gạ thành công 3 con.
Có điều đéo dám đi. Vợ cắt mẹ chim thì chết

Công nhận là tinder dễ thật. Tao chơi vớ vẩn thôi mà cũng gạ thành công 3 con.
Có điều đéo dám đi. Vợ cắt mẹ chim thì chết
Gạ thành công sao ko chịch, chả bù với tao chưa gạ đc e nào

Nạp tiền vào rồi thì làm thêm cái auto click nữa. Cứ bật máy lên rồi auto like thôi :d

Phông bạt thì làm cái lồn gì
Đến lúc gặp mặt lại trên răng dưới dái đi xe ghẻ
Thì có cặc nó cho địt =))
Mấy thằng loz lừa tình nó lắm trò lắm mày à. Nó chịu khó thuê chung cư theo giờ, bịa chuyện gì đó mà đi grab, taxi thì cũng cũng đứa bị dụ thôi

Nó chỉ bán theo 6 tháng à ae , qua mới tạo thì có 3 e thíc nhưng k biết thíc lại kiểu gi

bác có thể share e ít kinh nghiệm nc vs gái trên tinder k. e nc nhạt quá gái toàn chạy mất

T nhịn chịch 28 năm. T dùng free nhưng cũng match được rất nhiều em xinh đẹp nhưng k biết tán ntn. Haiz. Hẹn đc 1 em sinh năm 2001 add zalo, add face đang học trường ngoại ngữ quốc gia nhưng thấy nó ngây thơ, thương quá, thấy tội tội lại k dám ăn. Đúng là người tốt luôn luôn khổ. Hic! :amazed:

T nhịn chịch 28 năm. T dùng free nhưng cũng match được rất nhiều em xinh đẹp nhưng k biết tán ntn. Haiz. Hẹn đc 1 em sinh năm 2001 add zalo, add face đang học trường ngoại ngữ quốc gia nhưng thấy nó ngây thơ, thương quá, thấy tội tội lại k dám ăn. Đúng là người tốt luôn luôn khổ. Hic! :amazed:
Vãi cả thanh niên trên xàm thương người.

Qua t đc gái match , nt lại thì k thấy e nó rep , hay tại t xài bản free nhỉ , 1c có thể match được nhiều người à ae