close

Tao cũng thấy thằng thớt là 1, gạ địt đéo xong quay ra chửi, bố thằng ml trẻ trâu
chửi sml chứ cho mấy con xấu nó biết giá trị của nó chỉ để địt chứ yêu thế nào đc xấu quá @@

Tao không hiểu, sao có thằng thích phơi cái ngu của mình cho xã hội biết nhỉ ? :vozvn (14):
:)) tao có quá khứ đau thuơng với mấy con vâu
Trên này cũng cấm chửi sao tml

mấy thằng như này thì chửi nó nữa cũng đéo giác ngộ được gì đâu. Ai đọc rồi thì nhẹ nhàng đi ra thôi

ngu lồn, nó xấu đéo đến lượt ông phán xét. câu em hẹn hò anh không đã thấy óc chó rồi. em nó lịch sự trả lời lại thế rồi còn chửi nó. tốt nhất ông nên nhắn lại kêu hôm rồi uống hơi nhiều anh nhắn k phải, em bỏ qua hoặc thằng bạn anh nó cầm dt nhắn linh tinh. nói chung lựa lựa thì vẫn địt được =))

Tao không hiểu, sao có thằng thích phơi cái ngu của mình cho xã hội biết nhỉ ? :vozvn (14):
Nó đã ngu thì sao nó biết đc nó ngu, dm đọc xong muốn nhét cu vào mồm nó. Dm con gái nhà ngta gạ địt ko đc quay ra chửi loại này phải đào hố chôn

Địt mẹ mày thằng óc chó. Nên địt văn minh và nói chuyện lịch sự với phụ nữ.

Địt mẹ mày làm ô uế tinder,làm bọn nó đề phòng,làm anh em khó set kèo..mày có thể ngu muội nhưng thời đại văn minh mày cũng nên văn minh ở 1 mức tối thiểu,bố tml again

Địt mẹ mày làm ô uế tinder,làm bọn nó đề phòng,làm anh em khó set kèo..mày có thể ngu muội nhưng thời đại văn minh mày cũng nên văn minh ở 1 mức tối thiểu,bố tml again
nó xấu quá tiếc cái :beat_brick:

Loại này gạ địt tao cho tao tiền tao còn ỉa vào mồm. :vozvn (16): :vozvn (16): :vozvn (16):

Bố thằng điên ? Post lên đây khoe chiến tích chửi con gái à :)))) dm đ ăn đc đạp đổ là thể loại hèn đấy ông bạn ah :))

nhục thay mày thật. người ta nch tử tế thế còn gì.