close

Xàm giờ như cái động trẩu ấy nhỉ :beated::beated::beated: Cứ ngỡ vào nhầm voz.
thần tượng :))
Căn bản tao match đc nhiều nên loại xấu chỉ gạ địt cho nhanh chứ hơi đâu mà đong với đưa

Thường những thằng như thớt này đi chơi gái xấu nó cũng tránh
tiết kiệm thời gian tml. Nhiều em ngon để mà ngọt nhạt. Mày tin thì thử theo cách tao đi.
1 Xâu có thể địt đc thì nhanh gọn ok thì chốt ko phắn
2 xinh xin đc insta Facebook tránh zalo vì lẫn mất thời gian hơn cũng đáng :))
Anh em ở đây không ai hiểu là tao đang chia sẻ kinh nghiệm mà cứ lao vào chửi :)) ko lọt tai thì coi như xàm lol thế thôi mà

Thằng ml này điên rồi =)) cơ mà nói về độ xấu thì em kia vẫn chưa phải xấu nhất đâu =))

Tml này không có mắt nhìn rồi, pé này mặt xấu nhưng lại trắng , chân không dài nhưng người đầy đặn vừa. Nhỏ này thịt thơm địt mới phê.

T đang đéo hiểu m dạy anh em đc cái lol j qua tấm ảnh m up, bất lịch sự vl còn thể hiện mình đây chuyên nghiệp, gạ địt 0 note???

T đang đéo hiểu m dạy anh em đc cái lol j qua tấm ảnh m up, bất lịch sự vl còn thể hiện mình đây chuyên nghiệp, gạ địt 0 note???
chuẩn xấu là ko mất thời gian nhok ạ

thứ nhất là mày gạ thô thiển, vô học ngu lol, thứ 2 là nó xấu vâu mày vẫn xấn vào cho thấy con cu màykko có liêm sỉ, loại ăn tạp. thứ 3 mày chắc mày đẹp mã hơn nó ko ? hay mày cũng vâu, đen và lồi rốn, chưa kể có thể chim mày ngắn bé mới dễ xửng cồ lên vậy. mày bôi cứt vào cộng đồng nông dân sáng bóng đẹp zai đích thực. như mày gạ địt được tụi ve chai đồng nát hoặc lol dát cứt thôi

thứ nhất là mày gạ thô thiển, vô học ngu lol, thứ 2 là nó xấu vâu mày vẫn xấn vào cho thấy con cu màykko có liêm sỉ, loại ăn tạp. thứ 3 mày chắc mày đẹp mã hơn nó ko ? hay mày cũng vâu, đen và lồi rốn, chưa kể có thể chim mày ngắn bé mới dễ xửng cồ lên vậy. mày bôi cứt vào cộng đồng nông dân sáng bóng đẹp zai đích thực. như mày gạ địt được tụi ve chai đồng nát hoặc lol dát cứt thôi
kệ mẹ mày :)) nông cái lol tao thiếu gì gái mà phải tiếc con này
sủa sủa ko vodka bố mày

Văn mà đéo đẹp zai khoai lại mềm thì văn cũng chỉ để xé ra mà nhóm lò thôi . Cứ cho nó xemm mặt mất éo gì, hay sợ xem xong nó té mẹ mất
Vấn đề là tao éo có hình trong máy tính thiệt. tao chat bằng máy tính mà mày

chuẩn xấu là ko mất thời gian nhok ạ
Ăn gạch đầy mồm vẫn múa mép đc :)) dm bất lịch sự thì tỏ vẻ bề trên chuyên nghiệp, bảo sao con gái giờ nó khinh kayas tml gạ địt thô thiển

Ăn gạch đầy mồm vẫn múa mép đc :)) dm bất lịch sự thì tỏ vẻ bề trên chuyên nghiệp, bảo sao con gái giờ nó khinh kayas tml gạ địt thô thiển
Nó biết tinder để địt rồi nhok ạ. Chúng mày mất thời gian cho con nào đáng chứ xấu chỉ 0 nốt hoặc âm nốt văn văn lol tốn thời gian.

Nó biết tinder để địt rồi nhok ạ. Chúng mày mất thời gian cho con nào đáng chứ xấu chỉ 0 nốt hoặc âm nốt văn văn lol tốn thời gian.
1 thằng đầu óc trẻ con xàm lol tỏ vẻ mình lớn :)) cười ỉa

Mẹ thằng thớt thấy xấu rồi còn nhảy vào bắt cặp nói chuyện lại thô thiển

tao thấy thằng ngu học nhất ở đây là mày đấy thớt ạ, không biết mày đẹp trai hơn dc khỉ không nhưng cái văn hóa của mày thì đéo bằng khỉ.

Chấm.. Tao comment chỉ để mày thấy cái chữ ký của tao thôi !! Tks