Tao thấy buồn cười vì chuyện share rau =))

Shivan

Checker nghiệp dư
Bản thân tao là thằng trong cuộc, nếu thằng nào chơi thiên địa lâu chắc biết ngày xưa tao cũng từng viết khoảng 50 60 bài trên thiên địa gì đó rồi. Đồng nghĩa với đó là ít nhất 50 60 em rau share cho nhiều thằng khác.
Ngày xưa tao cũng nghĩ đơn giản là đi share rau vì mình chén chán rồi mình muốn cắt đuôi. Nhưng đúng là không cái ngu nào bằng cái ngu nào. Bị đâm hết lần này đến lần khác. Share cho 100 thằng thì may có 6 thằng chén được.
Bài học tao rút ra và muốn nói cho mấy thằng xin rau là. Không phải tao chửi hay trách gì chúng mày cả, điều tao muốn nói là "rau cỏ tùy duyên" với thằng share rau trên xam hay thiendia vì 1 lý do nào đó chúng nó chén được. Nhưng không có nghĩa share cho các mày là chén được.

Chăn rau giống như tán gái vậy nó cần sự phụ hợp, thay vì đi xin mấy con rau thối, rau nát ăn lại. Tại sao chúng mày k đầu tư bản thân, kiến thức. Phông bạt ngon lành vào rồi tự chăn. Vừa nhanh lên trình lại đéo phải mất công trao đổi hay ỉ ôi đi van xin lọ chai thằng nào.

Tin tao đi, thời nay đéo có thằng nào hào phóng đi share rau ngon rau tươi cho chúng mày chén đâu. Toàn mấy em rau nát xấu bẩn, hoặc mấy em chúng nó đéo chăn được cay cú share thằng khác thôi.

Làm thằng nông dân, đừng bao giờ cắm đầu vào chăn rau mà không hiểu phụ nữ. Thông minh lên, dùng đầu đi. Thân ái !!!

Oppa
Shivan

Shivan

Checker nghiệp dư
Học khóa học của mày để thông minh lên hả tml.
tao thấy buồn cười có những thằng ngoài 30 tuổi đầu rồi vẫn mò mẫm trên này xin vài cọng rau. trong khi rau có xung quanh ta, quá quá nhiều mà đéo biết đường mà chăn.
Nể nhất mấy thằng bỏ tiền ra mua rau mới vãi lồn =))

Hungcakho

Người tử tế
tao thấy buồn cười có những thằng ngoài 30 tuổi đầu rồi vẫn mò mẫm trên này xin vài cọng rau. trong khi rau có xung quanh ta, quá quá nhiều mà đéo biết đường mà chăn.
Nể nhất mấy thằng bỏ tiền ra mua rau mới vãi lồn=))
Mày viết như thế, ngươi ta gọi là " tự ị , tự ăn " đấy:vozvn (22):.....Sao mày không nể luôn mấy thằng tháng kiếm trăm triệu, bỏ tiền, gọi mày bằng thầy dạy nó chăn rau :vozvn (5):

Mày đừng nói giọng mỉa mai vậy ? Nghe tởm lắm :what:

Oppa
Shivan

Shivan

Checker nghiệp dư
Mày viết như thế, ngươi ta gọi là " tự ị , tự ăn " đấy:vozvn (22):.....Sao mày không nể luôn mấy thằng tháng kiếm trăm triệu, bỏ tiền, gọi mày bằng thầy dạy nó chăn rau :vozvn (5):

Mày đừng nói giọng mỉa mai vậy ? Nghe tởm lắm :what:
Hình như tao nói trúng mày thì phải. Vì m cũng từng ib xin ảnh hay rau gì đó.
Đừng tự ái. Vì tao nói đúng đi, thử hỏi mấy thằng trên xam này đã thằng nào bỏ tiền ra mua rau hay xin rau mà chén ngon chim đc chưa???

Hungcakho

Người tử tế
Hình như tao nói trúng mày thì phải. Vì m cũng từng ib xin ảnh hay rau gì đó.
Đừng tự ái. Vì tao nói đúng đi, thử hỏi mấy thằng trên xam này đã thằng nào bỏ tiền ra mua rau hay xin rau mà chén ngon chim đc chưa???
Mày nói không sai ? Nhưng có điều mày không biết, tao xin không phải để chăn...mà vì tò mò.

Ngoài mày ra, những người cho tao rau còn nhiều lão làng khác, như @ALau , @boyhanoi , 12h.12h.....Nhưng khi nhận thông tin, tao đều lịch sự từ chối và nói luôn là không share và không đâm chọc.
Mày đừng nghĩ rau của mày ngon hơn rau của những người đó nhé :vozvn (22):

Tao chỉ công nhận, tao có nhờ mày tư vấn vài bài " chăn rau "....nhưng mày nói " mất tiền " thì tao cũng lịch sự chấp nhận. Đúng không ?

Hungcakho

Người tử tế
@Shivan Rảnh có thời gian thì xem bộ phim : Xuân, Hạ, Thu , Đông...rồi lại Xuân....Để hiểu đạo lý làm người nhé :vozvn (22):

Hungcakho

Người tử tế
Giờ thích mấy em mũm mĩm 70kg rồi :vozvn (13):
View attachment 2683
Sở thích của mày thay đỏi nhanh nhỉ....Ngày trước hình như là mình dây....rồi mấy em BJ tốt....bây giờ nặng đô vậy....Em Pigwoman nó hợp với mày đấy, tìm cách hẹn em ấy " đi dạo " được không ?
Đợt này mày về VN một tuần à ? Vẫn ở khu Giảng Võ chứ ?

Final boss

BolschewikDeutsch
Sở thích của mày thay đỏi nhanh nhỉ....Ngày trước hình như là mình dây....rồi mấy em BJ tốt....bây giờ nặng đô vậy....Em Pigwoman nó hợp với mày đấy, tìm cách hẹn em ấy " đi dạo " được không ?
Đợt này mày về VN một tuần à ? Vẫn ở khu Giảng Võ chứ ?
Tầng 5 D2 Giảng Võ. Đang tính chiều mai ghé qua chỗ Bill Hịp relax.

Thích mấy em mũm mĩm, BJ nhiệt nhiệt là okay.
Mà dạo này cái box Kiều nữ lôm côm quá nhỉ

Hungcakho

Người tử tế
Tầng 5 D2 Giảng Võ. Đang tính chiều mai ghé qua chỗ Bill Hịp relax.

Thích mấy em mũm mĩm, BJ nhiệt nhiệt là okay.
Mà dạo này cái box Kiều nữ lôm côm quá nhỉ
Uh ! Tao thấy xamvn bây giờ, lão làng sinh hoạt ít đi....trẻ trâu nhiều lên....mầy box đó toàn bọn bánh trái nó làm loạn.....toàn thấy chửi nhau với checker.....Anh em checker không còn hứng thú đăng bài về hàng họ nữa.

Mày gặp thằng Bill Hip chưa ? Nó mấy lần khoe trung tâm của nó...tao thì chưa qua vì xa quá....Mày qua đấy, không khéo nó giới thiệu vài em học viên cho mày ấy :vozvn (16):

Final boss

BolschewikDeutsch
Uh ! Tao thấy xamvn bây giờ, lão làng sinh hoạt ít đi....trẻ trâu nhiều lên....mầy box đó toàn bọn bánh trái nó làm loạn.....toàn thấy chửi nhau với checker.....Anh em checker không còn hứng thú đăng bài về hàng họ nữa.

Mày gặp thằng Bill Hip chưa ? Nó mấy lần khoe trung tâm của nó...tao thì chưa qua vì xa quá....Mày qua đấy, không khéo nó giới thiệu vài em học viên cho mày ấy :vozvn (16):
Tôi ngay đó. Chỗ đó đỗ ô tô thoáng, định chiều mai qua đây. Dạo này già có tuổi chỉ thích mấy em mũm mĩm mặt dâm thổi kèn nhiệt.

Thích mặt kiểu như em Oanh này
2684

Hungcakho

Người tử tế
Tôi ngay đó. Chỗ đó đỗ ô tô thoáng, định chiều mai qua đây. Dạo này già có tuổi chỉ thích mấy em mũm mĩm mặt dâm thổi kèn nhiệt.

Thích mặt kiểu như em Oanh này
View attachment 2684
Sao mày toàn đưa hình không che mấy em lên vậy ? Ngày trước tao nhớ mày chỉ đưa hình che mặt các em ấy mà

Final boss

BolschewikDeutsch
Sao mày toàn đưa hình không che mấy em lên vậy ? Ngày trước tao nhớ mày chỉ đưa hình che mặt các em ấy mà
Ví dụ thôi chứ em kia có làm đâu.
Thích kiểu mặt như vậy. Mai thử hỏi Bill xem. Có thì làm 2 em đi lẻ

Dkny!

Checker nghiệp dư
Bản thân tao là thằng trong cuộc, nếu thằng nào chơi thiên địa lâu chắc biết ngày xưa tao cũng từng viết khoảng 50 60 bài trên thiên địa gì đó rồi. Đồng nghĩa với đó là ít nhất 50 60 em rau share cho nhiều thằng khác.
Ngày xưa tao cũng nghĩ đơn giản là đi share rau vì mình chén chán rồi mình muốn cắt đuôi. Nhưng đúng là không cái ngu nào bằng cái ngu nào. Bị đâm hết lần này đến lần khác. Share cho 100 thằng thì may có 6 thằng chén được.
Bài học tao rút ra và muốn nói cho mấy thằng xin rau là. Không phải tao chửi hay trách gì chúng mày cả, điều tao muốn nói là "rau cỏ tùy duyên" với thằng share rau trên xam hay thiendia vì 1 lý do nào đó chúng nó chén được. Nhưng không có nghĩa share cho các mày là chén được.

Chăn rau giống như tán gái vậy nó cần sự phụ hợp, thay vì đi xin mấy con rau thối, rau nát ăn lại. Tại sao chúng mày k đầu tư bản thân, kiến thức. Phông bạt ngon lành vào rồi tự chăn. Vừa nhanh lên trình lại đéo phải mất công trao đổi hay ỉ ôi đi van xin lọ chai thằng nào.

Tin tao đi, thời nay đéo có thằng nào hào phóng đi share rau ngon rau tươi cho chúng mày chén đâu. Toàn mấy em rau nát xấu bẩn, hoặc mấy em chúng nó đéo chăn được cay cú share thằng khác thôi.

Làm thằng nông dân, đừng bao giờ cắm đầu vào chăn rau mà không hiểu phụ nữ. Thông minh lên, dùng đầu đi. Thân ái !!!
Vodka cho m vì tội nói đúng. Đm thời buổi bh nhiều lúc đọc rp chúng nó viết chả có tâm đéo j. Nhanh nhanh chóng chóng r thì "inb trao đổi, ưu tiên có rau set thẳng,...".

Có thể là tùy gu, tùy hoàn cảnh của từng thằng nên muốn xin rau, nhưng xin rau để chăn r địt hay xin để địt đc luôn ? thế thì chăn làm đéo j. Set thẳng phò mà địt cho gọn. Mang tiếng chăn rau xong các bố cứ xin share cho bằng đc. xong đâm thủng đít ngta thì đố thằng bòi nào dám share nữa :))

Gái bh nó cũng khôn và quái vcl ra. Chúng nó cứ làm như con gái là đéo bh vào thiendia, xam, mà ko biết đc văn gạ địt ấy.

Thằng nào đéo biết, nhưng với tao thì - chăn rau và chén đc rau là cả 1 quá trình, là 1 thú vui tao nhã =)) có thể 1n, nhiều n, nhưng đéo thể địt bừa, đéo thể địt ko cảm xúc đc !! :d

kyphong2017

Mr Blue
Mỗi thằng 1 kiểu,đôi khi chúng nó xin mày ko pải chúng nó thiếu à chúng nó muốn nạp thêm thôi hoặc 1 số thằng ko có thời gian nhiều đầu tư muốn ăn nhanh ăn xổi.tùy thôi đừng cho quan điểm của mình là đúng hết với mọi người.

killyou

Trẩu tre
Nể nhất mấy thằng bỏ tiền ra mua rau mới vãi lồn =))
Tml này nói đúng.
Tham gia thiên địa cũng một thời gian, cũng được share 3 4 em rau, mà chỉ cho sdt hoặc fb cùng với cái tên và xong.
Đm share kiểu đó thì tao có cả ngàn đứa.
Tóm lại tự thân mà vận động, có mỡ lol mà húp

Mr Bôn

Trẩu tre
thằng thớt nói đúng rồi còn cãi éo gì nữa. Tuy hơi thô nhưng thật vãi lồn. Tao thấy mấy thằng share rau trên mxh này đa phần là đéo chăn được hoặc rau thối nát mới đem share.
Rau ngon thằng nào tự tin mạnh miệng bảo tao đem share cho người khác.