Thằng nào chuyên gạ địt cẩn thận

Chơi là chấp nhận . Công bằng thôi . Hy vọng chị e biết xoạc ổn lại đông khách xinh :)))

đúng rồi đó bữa tao lên tinder chát với 1 em lúc sau nó có nguyên thông tin và facebook tao
Tao cũng gặp 1 em chưa gì 1 phát nó đã tra ra fb thông tin các kiểu nên thôi tao rút lui luôn đéo nói gì :)))

thôi dí cặc chăn với rắt, kiếm hàng bóc bánh trả tiền cho nhanh không lại tan nát hình ảnh :))))

Theo t cứ xài email rác là ngon nhất. T đang xài email là [email protected] mà t còn éo nhớ nổi pass email là j nên ngoài xàm ra ko dùng j ráo. Có ng ngỏ ý mua mà t ko nhớ pass ko xài bảo mật nên ko lấy lại nổi.

đã đi gạ địt còn dùng info thật -_- mail giả sdt giả đi cưng !

Mấy tml chúng mày hay gạ địt trên mấy cái app tinder, badoo hay củ lồn gì đấy thì cẩn thận.
Để ngắn gọn thì t đc ng thân mời vào group của bọn đàn bà ở VN, hoạt động mạnh + tích cực + đông đảo vkl; nhóm này chủ yếu sẽ thấy thằng nào gạ địt hay fwb, ons, 419 chúng nó thì nó sẽ post mặt chúng mày lên group hỏi xem mày là thằng nào, có ai trong group đã quẹt chưa?
Kết quả là tao thấy kha khá mấy tml chúng mày bị bóc phốt :))) khá nhiều đấy đéo ít đâu, có thằng còn bị gửi tin nhắn r gửi nội dung đến cho vợ/ bạn gái của mấy tml chúng mày. Tao đọc mà còn sợ sun vòi thay mặc dù t đéo chơi tinder với mấy app củ lồn dating vì có bạn gái rồi.
Thằng nào mà lấy danh tính thật ra đưa lên dating apps mà còn gạ địt hoang thì coi chừng ko ăn lồn :)))
Chấm hết, chỉ muốn cảnh báo những người anh em thân thương Xamvn.

*Update: thấy có mấy thằng có vẻ ko tin thì tao xin chia buồn. Còn những tml biết dè chừng thì xin chúc mừng chúng mày. Hình là tao chụp hai group nổi trội nhất lúc này (tinder việt nam, mấy group bóc phốt trai tây)
1. Tinder việt nam thì t ko vào nhưng bạn t nó vào thì thằng/ con nào có gì mờ ám mà chúng nó muốn tìm hiểu thêm thì sẽ pót lên hỏi. Cái này t thấy đọc ké đứa bạn thì thấy có mấy phốt, nhưng cái group này còn nhẹ hơn cái group t nói dưới đây.
2. Những gr như bóc phốt trai tây, bóc phốt expat cl gì đấy thì chúng mày đọc thì có vẻ bình thản vì mình người Việt, nhưng ko đâu cái thằng óc chứa tinh ạ! Tao đc ng thân mời vào thì lúc đó nó chưa lọc mem, quy định gr này chỉ đc nữ vào thôi, nó thấy boy là nó block cmnl. Nội dung trong đó nó đéo có phạm vi trai tây như tên gr đâu, trai việt có hết, chung quy là bất kể tml nào gạ hay nó muốn tìm hiểu yêu đương khi quen qua mạng (online cho nghĩ rộng) là nó cho lên sóng ở trên đấy. Tao thấy khá nhiều phốt to, có bố thì có vợ con đầy đủ bị bóc phốt gửi vợ,... nhiều vô kể. Tao cứ đọc bài nào là t lại cảm thấy may mắn vì có bạn gái r nhưng ko chơi dating app gạ xoạc =)) Sợ nhất là vì trong đó nó qua đông với cả bọn nó lùng thông tin mày nhanh, chính xác lại còn thằng nào nt cùng lúc mấy con bọn nó chia sẻ nhau hết. Đau nhất là kéo xuống đọc có ông anh cùng quê bị up lên, hài vcl, ổng con nhà công an, xấu nhưng đc cái láo lồn =)) ông ấy nt cùng lúc mấy con mà còn nổ là ng nước ngoài nch lơ lớ chỉ muốn rủ về nhà nấu ăn trò chuyện :))) đéo phải đoán thì ông ấy đã ăn phốt to kakakaka. Rất nhanh khi t là boy vào đc mấy hôm thì bị kích con mẹ nó ra khỏi group, =))

Chốt lại, tao ko nói bọn mày ngưng chơi dating app gạ xoạc hay yêu đương gì nhưng tao chỉ muốn cảnh báo là bọn mày cẩn thận (phòng còn hơn chữa). Những gì t nói chỉ là bề nổi, trong gr còn nhiều cái kinh hơn.
À có một điểm mà t vào group đó là chị em đàn bà trong đó dâm vcc luôn, nhiều con ngon như người mẫu, mua sex toy về nghịch r chia sẻ review các kiểu; chúng nó trên đó kêu thích trai tây vì chim to, tevez chúng nó chèm chẹp với cả cho dù bọn nó là bad boy nhưng hơn mấy tml ng Việt chúng mình ở cái mã + làm tình với tư tưởng. Bọn nó nói chán trai Việt r nên muốn đổi gió mà tao thấy đéo phải đổi đâu, chắc thay luôn ấy; chúng nó mê trai ngoại đến mức lick ass tây mà vỗ ngực tự hào kiểu t làm anh ấy phê nhấc người =)). Mà tao nói thật giờ con nào mà đã quen tây xong thì chúng mày cũng nên né đi, lí do vì sao thì t viết ko sao hết đc nhưng t tin chúng mày cái đầu đủ thông minh để nghĩ tới :).

Do thời gian có hạn nên t ko check chính tả với nội dung có gì nói đó thôi nên tml nào mà chỉ trích thì t cũng ko rep đâu đấy.

Á đù sợ vcc nhỉ , cảm ơn tml đã share để ae xàm đề phòng nhé , đcm bọn đàn bà cũng tởm vc:look_down::vozvn (36):