Thử thách 9999 day không quan hệ tình dục không thủ dâm

Day 5
Theo thói quen hàng tuần là hôm nay sẽ đá phò tiếp rồi. H mà chơi phò qua đêm chắc phải địt dc 5 nháy. Đéo nhớ từ lúc biết quay tay đến h có lần nào cai dc quá 5 hôm ko, tao đã vượt qua cảnh giới của bản thân rồi. Bây h tao cảm giác mình là 1 cái thứ loz gì đó đéo phải loài người tầm thường nữa!
! Sau 1 ngày ko quay tay: tao có thể sử dụng dc 80% não bộ, bây h tao thông thạo trên 50 ngoại ngữ, đọc vanh vách bộ chân kinh của đường tăng, tao có thể giao tiếp dc với động vật
@ Sau 2 ngày ko quay tay: Cơ thể tao đã tự tạo ra dc kháng thể chống lại bệnh lây qua đường tình dục, tao miễn nhiễm với HIV, lậu, giang mai, sủi mào gà.. từ h tao có thể đá phò ko bao thoải mái, đặc biệt con phò nào bị hiv địt trần với tao xong sẽ dc tao truyền cho kháng thể tự khỏi bệnh.
# Sau 3 ngày ko quay tay: tao có thể nói chuyện dc với người âm, giải vong tạo nhà mà ko cần lên chùa 3 vàng. H Tao có thể thở dc dưới nước nhé
₫ Sau 4 ngày ko quay tay: tao có thể xem tận mắt quá trình hình thành trái đất từ hàng triệu năm trước, ngay lúc này đây tao đang ở giai đoạn loài khủng long tiệt chủng, dm ko phải do núi lửa hay thiên thạch đâu mà là do.. Thanos đấy. Tao có thể nhìn thấy trước tuơng lai trong 100 năm tới, Việt Nam sẽ hợp pháp hóa ngành mại dâm và phát triển mạnh ngành cn ko khói phim khiêu dâm cạnh tranh trực tiếp với jav nhật bản. Tao biết trước nội dung của avenger:end game rồi nhé
% Sau 5 ngày ko quay tay: Tao có link video 4 phút của chúa jesus và fb của phật.. 4 thầy trò đường tăng đang inbox rủ tao đi bú bóng cười rồi chơi some tập thể nhưng tao say No quyết nhịn hết 1 tuần
@@Tao nghĩ là sau 7 ngày ko quay tay thì tao sẽ mở khóa dc thêm khả năng Bay như con chim chúng mày ạ, để 2 hôm nữa tao ra cầu nhật tân thử xem, chúng mày yên tâm tao có khả năng thở dc dưới nước từ 2 hôm trước rồi ko chết dc đâu

Dm dùng dc 80% bộ não tao mới nhớ lại lúc mình trào đời: con y tá đỡ đẻ vú to mà vụng vãi, bình thường sinh con là đầu ra trước đúng ko,dm lúc đấy tao phải thò 2 tay ra trước để hướng dẫn con y tá đỡ đẻ đấy

Vs dạng mày đến ngày thứ 7 ra đường ngắm gái xinh có khi phụt mẹ rồi

Dkm phét lác bố mày ngày đéo nào cũng xuất vài ba lần, dkm 1000 ngày tức là 3 năm. Tao khẳng định đến cả sư cũng thủ dâm, còn lại đá phò thì ko rõ.. Còn mấy tml cha cố thì chuyên môn cp thì đéo chấp.. Déo tin gg bọn vatical xem chuyên hiếp trẻ con

Dkm phét lác bố mày ngày đéo nào cũng xuất vài ba lần, dkm 1000 ngày tức là 3 năm. Tao khẳng định đến cả sư cũng thủ dâm, còn lại đá phò thì ko rõ.. Còn mấy tml cha cố thì chuyên môn cp thì đéo chấp.. Déo tin gg bọn vatical xem chuyên hiếp trẻ con
tao hỏi mày thế bác Hồ có thủ dâm ko? ai cũng có phần 'con' với phần 'người' quan trọng là cố hướng đến cái tốt thôi. sư cũng thủ dâm nhưng chắc chắn ít hơn người thường

tao hỏi mày thế bác Hồ có thủ dâm ko? ai cũng có phần 'con' với phần 'người' quan trọng là cố hướng đến cái tốt thôi. sư cũng thủ dâm nhưng chắc chắn ít hơn người thường
Tại tao thấy có thử thách xl quá.
Thằng nào mà đạt dc chỉ 2 khả năng.
1 là nói phét.
2. Là nó bị thiến.

Cái vấn đề tao ko hiểu là mấy thằng mày cai thủ dâm hay quan hệ nó có ích lợi gì cho sức khỏe. Nó lành mạnh mà :)) À trừ khi mày cuồng dâm ngày nào cũng bắn 4,5 phát thì tao đéo nói =))

Cái vấn đề tao ko hiểu là mấy thằng mày cai thủ dâm hay quan hệ nó có ích lợi gì cho sức khỏe. Nó lành mạnh mà :)) À trừ khi mày cuồng dâm ngày nào cũng bắn 4,5 phát thì tao đéo nói =))
T bế quan luyện công. Mỗi ngày mở phim lên coi luyện thằng em biết nghe lời cửng lên theo ý.

Sau topic thử thách 90 ngày không đá phò,tao nhận thấy mục tiêu nó quá nhỏ rất khó thực hiện,đã chơi thì thật lớn đi,:vozvn (16):
Coi như mình tu tập,thử thách bản thân mình,chiến thắng được bản thân mới là chiến thắng vĩ đại nhất
Thằng nào chơi thì điểm danh,1 ngày quên k điểm danh thì tính lại từ đầu nhé,
Phải trung thực với những gì mình làm nhé
Tao sẽ trích ra 20 triệu làm phần thưởng cho thằng nào vượt qua được thử thách này nhé,tiếp thêm động lực cho chúng m bỏ tình dục,bỏ sex
Như đạo phật có câu:
''Phật trong ta,quỷ cũng trong ta
Gần chẳng gần,xa chẳng xa
Đắm tình lục dục sinh ngạ quỷ
Tam căn thọ giới khỏi di đà"

Mày có quá tay khi ấn nhiều số 9 quá ko tml

Sau topic thử thách 90 ngày không đá phò,tao nhận thấy mục tiêu nó quá nhỏ rất khó thực hiện,đã chơi thì thật lớn đi,:vozvn (16):
Coi như mình tu tập,thử thách bản thân mình,chiến thắng được bản thân mới là chiến thắng vĩ đại nhất
Thằng nào chơi thì điểm danh,1 ngày quên k điểm danh thì tính lại từ đầu nhé,
Phải trung thực với những gì mình làm nhé
Tao sẽ trích ra 20 triệu làm phần thưởng cho thằng nào vượt qua được thử thách này nhé,tiếp thêm động lực cho chúng m bỏ tình dục,bỏ sex
Như đạo phật có câu:
''Phật trong ta,quỷ cũng trong ta
Gần chẳng gần,xa chẳng xa
Đắm tình lục dục sinh ngạ quỷ
Tam căn thọ giới khỏi di đà"

t thì thấy ráng cày để kiếm 1 củ trum còn dễ hơn lấy 20 củ của m.

tao chịu thua,t đéo chịu đc,th cặc nào chơi thì cứ điểm danh vượt qua đc thì gửi tài khoản t chuyển tièn cho nhé