Thật tâm kính nhờ các thầy , mong hữu duyên với thầy ghé qua chốn đây

Con chào các thầy. Con hiện tại nhiều ngã rẽ quá mà phân vân không biết nên rẽ lỗi nào cho phải đạo. Mong các thầy đi qua có thể xem giúp con đỡ mờ mịt với ạ. Xem qua tử vi giúp con.
Con sinh 4h sáng 2/5/1994 dương lịch. 22/3/1994 âm lịch

Một số biến cố nghiêm trọng của con:
- Bố mất năm lớp 10 tức 16 tuổi. Cùng với năm đó con bỏ học lớp 10 giữa chừng sau đó phải đi xa học lại lớp 10
- Con đỗ dh năm 19 tuổi.
- Năm 2017 tức 23 tuổi con mất nhiều tiền và nợ cũng rất nhiều
Mong các thầy có thể giúp con. Con mạn phép up hình chỉ tay của con lên luôn để có thầy nào hữu duyên xem cho con luôn ạ. Con cảm ơn

p2jyd.md.jpg p2p0j.md.jpg

Sửa lần cuối:
Thầy @anonym123 dạo này đi đâu ít vào xem cho các phật tử?
tôi bận vãi cứt thầy ạ.
thằng này tôi có đôi nhời sau:
1. thuộc hàng dâm dê nhưng khôg đê tiện, cảm xúc tình dục cao, sống gia trưởng thích kiểm soát người khác. Tuy nhiên, lại là người thiếu lập trường, suy nghĩ tiêu cực, nếu dính vào con đường cờ bạc hoặc kiếm tiền nhanh thì rất rất dễ vỡ mồm aloo. cần tiết chế những điểm tao bảo nghe con
2. có gia tiên người nhà theo phù hộ cho gặp may, tuy nhiên lại đéo tín tâm mấy, cần chăm sóc hương khói hơn nha.
over

tôi bận vãi cứt thầy ạ.
1. thuộc hàng dâm dê nhưng khôg đê tiện, cảm xúc tình dục cao, sống gia trưởng thích kiểm soát người khác. Tuy nhiên, lại là người thiếu lập trường, suy nghĩ tiêu cực, nếu dính vào con đường cờ bạc hoặc kiếm tiền nhanh thì rất rất dễ vỡ mồm aloo. cần tiết chế những điểm tao bảo nghe con
2. có gia tiên người nhà theo phù hộ cho gặp may, tuy nhiên lại đéo tín tâm mấy, cần chăm sóc hương khói hơn nha.
over
Con cảm ơn thầy. Thầy nói khá đúng về con.
1. Con là tộc trưởng với con gánh vác từ sớm nên con khá là cứng nhắc. Lập trường con khá là vững nhưng con mắc phải một cái bệnh là luôn muốn làm tất cả mọi thứ cùng lúc nên khi cơ hội đến con phải chọn 1 thì rất khó. Đúng như thầy nói con đã từng kiếm đc nhiều tiền rất nhanh và cũng bể nợ nhanh k kém vì hiếu thắng tất nhiên con kiếm tiền chân chính k máu me cờ bạc mà máu me kinh doanh
2. Vì con là tộc trưởng và xa nhà từ nhỏ nên giao lại hương khói cho gia tộc là chủ yếu
Con cảm ơn thầy và sẽ lưu tâm. Con mạn phép hỏi thầy thêm 1 chuyện nữa. Đó là về đường công danh của con sau này. Mong thầy chiếu cố. Con cảm ơn

bàn tay này làm bao ra bao nhiêu tiền cũng không giữ được.
Nên lấy 1 người vợ có khả năng kiểm soát tài chính và mày phải tuyệt đối nghe lời nó về mặt tiêu tiền.
Con cảm ơn thầy. Thế nếu con lấy nhầm vợ thì con k phất đc à thầy. Vì con chí lớn

Việc phất của mày rất không theo những gì mày tưởng.
Mày quen và đã từng kiếm tiền bằng những tư tưởng và ý chí theo kiểu "đao to búa lớn", nhưng như tao đã nói ở trên, tất cả đều đổ xuống sông biển hết, thậm chí nợ nần chồng chất ...
Mày sẽ mất 1 khoảng thời gian sống rất khổ, khổ ở cái tâm tưởng như kiểu "Vua đi ăn mày", "Mãnh tướng chăn lợn"...
Sau cú sốc này, quan niệm về kiếm tiền của mày sẽ thay đổi. 1 phần vì hết vốn nên không thể thực hiện được những ý tưởng kiểu trên trời nữa, mày sẽ bắt đầu học cách quan sát cuộc sống của người thường và sẽ tìm ra 1 cách khởi nghiệp với những ý tưởng kiểu bình dân, dân dã... và thành công.
Đúng là con sống như thầy nói hơn 2 năm nay rồi. Đúng kiểu Vua đi ăn mày và 1 đống nợ. Giờ con k có tiền làm những ý tưởng lớn của riêng con nữa mà luôn phải đồng hành cùng những người khác. Con đc cái may mắn gặp đc những người đồng hành tốt bụng. Ho k những giúp đỡ mặt tiền bạc mà còn cả tình cảm. Nhưng hiện tại con vẫn chưa có gì. Con cảm ơn thầy

tôi bận vãi cứt thầy ạ.
over
Ôn dịch Covid - 19 hoành hành mà thầy vẫn bận thế là có cơm ăn rồi.

Con sửa rồi thầy. Thầy xem đc chưa . Tại chỉ tay con nó nhiều đường cắt nhau loạn xạ cả lên
Nhìn ko rõ lắm, thấy được gì nói đó thôi nha.
Tính tình: ngang như cua, toàn cải bướng, ai nói mặc ai, có sở thích đạp lên dư luận mà sống thôi, thích là làm.
suy nghĩ: đường cchỉ tay hơi mờ, đường trí đạo ngắn => người hay suy nghĩ lung tung, hay đắn đo nhưng ko sâu xa thành ra đôi lúc rất tào lao. nhiều khi bỏ lở cơ hội do suy nghĩ lung tung=> bớt suy nghị đi nha, nếu có thì fãi sâu xa chút chứ vậy dễ bị dắt mũi làm ah
Sức khỏe: hơi kém chắc do nghĩ tới việc ... nhiều wa.
Yêu đương: ko chung tình, yêu tùm lum. chắc cũng vài em rồi ha.
Tiền tài, danh vọng: ngon, có tay xài tiền, xài ko kịp thở nên thường thiếu thốn, định mệnh được cái là có tiền xài là ok rồi, theo thấy (ko chắc lắm) phù hợp với việc sale và làm nghề thủ công, có chút sáng tạo
Hỏi gì thì ib nha

Tay mày xấu lắm, đéo làm lên cơm cháo gì đâu, toàn kén cá chọn canh chả có tích sự cặc gì, đã thế lại còn để bồ trên đầu nữa, khổ vợ khổ con.
Tay vợ m cũng thế, đáng nhẽ đẹp nhưng gặp phải thằng như mày nên lại thành xấu, nói chung m nên tự quay mặt vào tường xem mình như thế đã được chưa, kiếm mấy thằng 90 quỳ xuống xin nó giúp đỡ may ra mới đổi đời được.

Nhìn ko rõ lắm, thấy được gì nói đó thôi nha.
Tính tình: ngang như cua, toàn cải bướng, ai nói mặc ai, có sở thích đạp lên dư luận mà sống thôi, thích là làm.
suy nghĩ: đường cchỉ tay hơi mờ, đường trí đạo ngắn => người hay suy nghĩ lung tung, hay đắn đo nhưng ko sâu xa thành ra đôi lúc rất tào lao. nhiều khi bỏ lở cơ hội do suy nghĩ lung tung=> bớt suy nghị đi nha, nếu có thì fãi sâu xa chút chứ vậy dễ bị dắt mũi làm ah
Sức khỏe: hơi kém chắc do nghĩ tới việc ... nhiều wa.
Yêu đương: ko chung tình, yêu tùm lum. chắc cũng vài em rồi ha.
Tiền tài, danh vọng: ngon, có tay xài tiền, xài ko kịp thở nên thường thiếu thốn, định mệnh được cái là có tiền xài là ok rồi, theo thấy (ko chắc lắm) phù hợp với việc sale và làm nghề thủ công, có chút sáng tạo
Hỏi gì thì ib nha
Con cảm ơn thầy. Con ib với ạ

Tay mày xấu lắm, đéo làm lên cơm cháo gì đâu, toàn kén cá chọn canh chả có tích sự cặc gì, đã thế lại còn để bồ trên đầu nữa, khổ vợ khổ con.
Tay vợ m cũng thế, đáng nhẽ đẹp nhưng gặp phải thằng như mày nên lại thành xấu, nói chung m nên tự quay mặt vào tường xem mình như thế đã được chưa, kiếm mấy thằng 90 quỳ xuống xin nó giúp đỡ may ra mới đổi đời được.
Sau này con k biết như nào chứ hiện tại con đang độc thân . Còn 90 con đang làm cùng 1 ông a. Ông này tốt với con lắm. Gần như giúp con tất cả.

Con cảm ơn thầy. Thầy nói khá đúng về con.
1. Con là tộc trưởng với con gánh vác từ sớm nên con khá là cứng nhắc. Lập trường con khá là vững nhưng con mắc phải một cái bệnh là luôn muốn làm tất cả mọi thứ cùng lúc nên khi cơ hội đến con phải chọn 1 thì rất khó. Đúng như thầy nói con đã từng kiếm đc nhiều tiền rất nhanh và cũng bể nợ nhanh k kém vì hiếu thắng tất nhiên con kiếm tiền chân chính k máu me cờ bạc mà máu me kinh doanh
2. Vì con là tộc trưởng và xa nhà từ nhỏ nên giao lại hương khói cho gia tộc là chủ yếu
Con cảm ơn thầy và sẽ lưu tâm. Con mạn phép hỏi thầy thêm 1 chuyện nữa. Đó là về đường công danh của con sau này. Mong thầy chiếu cố. Con cảm ơn
công danh như buồi, thôi tự doanh kiếm ăn đừng vào nhà nước kẻo dính tiêu cực đấy

các cụ phán cho con vài câu xem quả tay này liệu đi nước ngoài làm ăn dc ko, đang muốn đi mà gặp nhiều cản trở quá, tiện xem cho con tình duyên cái !73225

73451
Đội ơn các thầy.
Con dương lịch 2/6/93 ( ông làm giấy khai sinh cố tình viết nhầm thành 9/7 nên con ko đc suất đất sau này :(- tb 1 suất 6-700 củ,nếu đỏ ăn tái định cư bán vài tỉ :( )
Âm lịch 13/4
Mong đc hữu duyên các thầy

tôi bận vãi cứt thầy ạ.
over
Lâu quá k thấy anh, chắc anh bận lắm ?

các cụ phán cho con vài câu xem quả tay này liệu đi nước ngoài làm ăn dc ko, đang muốn đi mà gặp nhiều cản trở quá, tiện xem cho con tình duyên cái !View attachment 73225
Tay này đéo ổn đâu , đ m m thuộc loại ham ăn lười làm , ở nhà thôi bố mẹ còn nâng đỡ ra nước ngoài bố mẹ có mà mất con

Tay này đéo ổn đâu , đ m m thuộc loại ham ăn lười làm , ở nhà thôi bố mẹ còn nâng đỡ ra nước ngoài bố mẹ có mà mất con
vlol, đại ca ơi em làm sml đây ham ăn lười làm cái gì. Làm sml mà số vất vả ko phất lên được ấy chứ. Bố mẹ thì dân bình thường sao nâng đỡ được.

Em làm trong nước thấy ko ăn thua, kiểu có mục tiêu cao hơn nên mới tính đi nước ngoài làm. Đại ca phán câu giờ em cũng hãi quá. =(

các cụ phán cho con vài câu xem quả tay này liệu đi nước ngoài làm ăn dc ko, đang muốn đi mà gặp nhiều cản trở quá, tiện xem cho con tình duyên cái !View attachment 73225
Tay này chỉ vừa làm vừa học mới ra tiền, m đừng chăm chăm đi làm, phải chịu khó đi học vào, học gì cũng được.