Tiếc nuối 1 cuộc tình

Mấy tháng nay tao chả có thời gian gặp em nào mới, nên thôi hôm nay nhân tiện có 1 em tình cũ đi lấy chồng, kể lại chuyện cũ. Em này có up hình 1 lần ở đây rồi, nhưng không kể kỹ.

Em này quen trên Tinder, 26, 27t gì đấy, chủ 1 cái spa, cũng giàu vl. Khổ cái phụ nữ vừa đẹp, vừa giỏi, vừa giàu, thì thường cô đơn. Tao gặp cũng khoảng chục em thế trên Tinder, thường các em này chả cần gì ngoài tình cảm với sự quan tâm của mình.

Nói chung là với trường hợp thế này, cứ xác định buổi thứ 2, 3 gì hãy chốt. Buổi đầu tiên gặp mặt là để gây ấn tượng mạnh, để em choáng ngợp không có sức phòng thủ. Nếu được, hết buổi đầu có một vài nụ hôn là đẹp nhất. Xong tao biến mất khoảng 1, 2 tuần gì đấy, chỉ chat chit để đưa đẩy. Nhắm chat mà chín rồi thì hẹn thêm buổi nữa rồi chốt luôn.

View attachment 1089

Hẹn lần 2 thì tao biết chắc là sẽ lên giường được với em rồi. Nhưng mà lên giường xong thì đau khổ vl, vì em muốn lấy chồng, còn tao thì không lấy em được. Thế nên sau đợt này thì cũng tạm biệt, vì cũng không muốn làm khổ em. Có tí tiếc nuối, vì em đẹp vãi ra. Ngực mông eo vòng nào ra vòng đó, nhìn mông trong hình sẽ rõ.

View attachment 1091

View attachment 1092

Nói chung em muốn lấy chồng lắm, nên 1, 2 tháng sau em quen người mới, xong được 1 thời gian ngắn là cưới luôn. Trước khi nhận lời cầu hôn em còn nhắn thế này. Nghe xong chỉ biết chúc em hạnh phúc.

View attachment 1094

View attachment 1095

Nói đi nói lại thì, con gái cũng chỉ muốn có được 1 hạnh phúc đàng hoàng. Bọn mày nhắm ko mang được hạnh phúc cho các em, thì cũng nói thẳng ra, đừng để các em hi vọng chờ đợi rồi phụ bạc người ta. Đến được với nhau thì đến, không đến được thì làm bạn (tình) cũng vui.
Em này tên Kim có spa ở q2, nhà ở Vinhomes phải không huynh?

dù có nhiều quan điểm nhg tao cho mày 1 phiếu về quan điểm của mày với đàn bà