Tiền bẩn. mua 1 được 5

uhuh88

Đàn em Khá Bảnh
ủa. gợi ý xem nào.
tất nhiên là ko dùng tk ngân hàng rồi, ai điên mà dùng tk ngân hàng, dùng ví điện tử thì hầu như ko có vết. thì dùng ví điện tử có thể mua đồ hoặc thanh toán cái gì đó thành hiện vật. gọi là đc mua rẻ thôi. ko nên tham quá. mày xem có trang nào uy tín thử mua phát xem sao.

Oppa
lucifer_morning_star
tất nhiên là ko dùng tk ngân hàng rồi, ai điên mà dùng tk ngân hàng, dùng ví điện tử thì hầu như ko có vết. thì dùng ví điện tử có thể mua đồ hoặc thanh toán cái gì đó thành hiện vật. gọi là đc mua rẻ thôi. ko nên tham quá. mày xem có trang nào uy tín thử mua phát xem sao.
mày rút về ví đt. paypal mày nhận tiền thì tùy. có khi limited luôn, hoặc 1 thời gian sau mới limitec.
nếu chưa limited thì rút mẹ về ngân hàng luôn cũng đc.

uhuh88

Đàn em Khá Bảnh
mày rút về ví đt. paypal mày nhận tiền thì tùy. có khi limited luôn, hoặc 1 thời gian sau mới limitec.
mày điên ah, rút thế thì để ăn đòn ah mày. khi rút từ ví về ngân hàng nó cũng phải kiểm soát nguồn tiền, như vậy nó điều tra ra ngay, ví điện tử dùng để thanh toán mua hàng hóa gì đấy bên nc ngoài thôi.

uhuh88

Đàn em Khá Bảnh
paypal rất hay bị khóa là do hay bị dính tiền bẩn, bọn hacker hay hack thẻ visa ăn cắp chuyển vào đó nên nếu dính tiền ăn cắp là nó khóa tk ngay.

Oppa
lucifer_morning_star
thì tiền vào phát mua hàng ngay, nó khóa kệ nó khóa mày. mày có trang nào uy tín ném tao phát xem nào.
xin lỗi tao ko share đc vì tao cũng chưa mua bao giờ, nhỡ mày bị lừa. lại đi bóc phốt tao thì bỏ mẹ. vào hình tìm key rồi chọn lọc tự nhiên ra. không khó đâu

Jn68

Đàn em Khá Bảnh
Đéo có cái gì béo bở cả. Dòng tiền lúc nào cũng truy đc, tùy m là cá bé hay cá lớn mà bị bắt hay ko thôi.

nsuyyy

Trẩu tre
đã thử và ăn cam nhé, chúng mày đừng mất time, và 100% bọn nào trong làm cái này (WU với bank transfer ) là CAM nhé.

Mr A.Jie

Trẩu tre
Đcm lừa đảo đấy,đừng có dại mà đâm đầu vào,mày gửi tiền 1 phát là nó Block nick chúng mày luôn,cái 4rum mà chúng nó post bài là của chúng nó luôn,lập nick mới vào kiện là nó xoá nick và bài viết của chúng mày luôn.Khôn dần lên đi,đéo dễ ăn của chúng nó vậy đâu

Oppa
lucifer_morning_star
Đcm lừa đảo đấy,đừng có dại mà đâm đầu vào,mày gửi tiền 1 phát là nó Block nick chúng mày luôn,cái 4rum mà chúng nó post bài là của chúng nó luôn,lập nick mới vào kiện là nó xoá nick và bài viết của chúng mày luôn.Khôn dần lên đi,đéo dễ ăn của chúng nó vậy đâu
theo tao tìm hiểu thì diễn đàn đó đúng như mày nói. nhưng bán thì vẫn có thật. nhưng lừa thì khá nhiều

dajka

...
xưa bố có 1 đống, mua account, mua nick, mua các phần mềm về bán lại rửa hộc cứt ra, sau đéo cần nữa.