Tìm pga ở bãi cháy hạ long gấp gấp

Nguyenbaonam

Trâu lái đò
Tình hình là mai e có mặt ở hạ long 3 hôm, các bác sub có e nào hàng chuẩn ở hạ long pm e với zl e 0.9.0.62.66.40.9 e cám ơn

Vào oasis mà giã.ngay đối điện new hạ long club nhìn sang ấy.chứ mường thanh từ ngày lên tivi k ngửi đc

Oasis chuyên massage à. Tao chưa đi bao h. E nào ngon hả mày. Chia sẻ kn đi
Tuần trước tiếp khách dẫn 3 ông anh vào.3h đêm mà vẫn full phòng phải đợi 15p-20p.ngắm thấy các e đi lại thấy cũng đc.vé bằng típ.3 ông ấy chọn loại đắt nhất 2tr4 hay 2tr6 gì ấy!về k thấy kêu ca gì chắc ok

Tuần trước tiếp khách dẫn 3 ông anh vào.3h đêm mà vẫn full phòng phải đợi 15p-20p.ngắm thấy các e đi lại thấy cũng đc.vé bằng típ.3 ông ấy chọn loại đắt nhất 2tr4 hay 2tr6 gì ấy!về k thấy kêu ca gì chắc ok
Tại con ny nó ngồi ngoài đợi.lên dẫn vào xong về luôn.chứ k thì cũng có chuyện về kể

Oasis Hạ Long trước nó còn hợp tác với Oasis LH thì bọn nó điều nv từ Hn xuống còn ngon, chứ giờ toàn hàng vớ vẩn ko ra gì đâu, MT giờ nó toàn e già xấu và cũng chỉ HJ thôi.

Oasis Hạ Long trước nó còn hợp tác với Oasis LH thì bọn nó điều nv từ Hn xuống còn ngon, chứ giờ toàn hàng vớ vẩn ko ra gì đâu, MT giờ nó toàn e già xấu và cũng chỉ HJ thôi.
Ông đi chưa.hay là đi lâu rồi.hôm trước tôi đi vé 2tr4 đc mây mưa với 2 em đến...luôn mà

T đi bên ngoài gái về tận phòng giá 2 củ mà cũng chưa ưng lắm, lúc nào rảnh t thử đi oasis xem như nào

Chúng mày muốn đi cỡ pga như hn thì xác định phải vào sòng bạc hoàng gia ấy, có điều nguòi Việt éo cho vào, t thì vẫn vào được có điều con má mì nó toàn hoạt động về đêm, dcm chẳng nhẽ đêm hôm qua xin số của nó ah