Tinder chúng mày có chơi cũng nên cẩn thận....

Kiri

Già trâu
Ngụp lặn một thời gian thì t cũng quyết định set kèo em mà t quen qua tinder, trò truyện một hồi rất lâu, rủ nhau đi ăn đi chơi xuyên màn đêm rồi thì chuyện gì tới cũng tới các mày ạ. T cứ nghĩ tìm hiểu đủ lâu, có vẻ đủ an toàn rồi nên mất cảnh giác chơi không bao bủng con mẹ gì cả =.=. Giờ em ý tặng t nguyên con gà vào chim =)). Đme... đời quá đen...
Giờ t muốn hỏi có thằng nào dính gà chưa :)) có cách trị ko :v

chia buồn. cái này theo tao hiểu thì ko chữa triệt để đựoc. nóđễ tái phát lại nhé

Chia buồn vs mày luôn. Đúng là chữa thì chữa đc nhưng ko triệt để đc. Giờ thì sinh sống cùng mấy con virus đấy thôi. Vui thì ko sao, buồn buồn có khi nó nổi lên lại lúc nào chả biết :nosebleed:

Nó đã dễ thì với thằng nào nó chả dễ,đâu phải với mình mày hả tml

Xam có ông bác sĩ chuyên chữa smg kìa. Nhân dịp xin chữa bệnh thì đàm đạo luôn.

Xam có ông bác sĩ chuyên chữa smg kìa. Nhân dịp xin chữa bệnh thì đàm đạo luôn.
có vụ đó à? có thể cho t xin số hay như lào đc ko chứ t căng thẳng quá luôn....

Chia buồn vs mày luôn. Đúng là chữa thì chữa đc nhưng ko triệt để đc. Giờ thì sinh sống cùng mấy con virus đấy thôi. Vui thì ko sao, buồn buồn có khi nó nổi lên lại lúc nào chả biết :nosebleed:
căn bản đếu biết khi nào nó im khi nào nó lên cơ =))

Tổng thể thì chắc ko cần, vì được xn ếch và mai rồi... giờ t cũng đau đầu lắm... các bố cứ kêu tinder toàn hàng sạch đi =)).
Gặp chuyện mà vẫn bông đùa dc t cũng phục mày đấy, cứ vui vẻ, sợ đéo j. Mời mày ly rượu.

Gặp chuyện mà vẫn bông đùa dc t cũng phục mày đấy, cứ vui vẻ, sợ đéo j. Mời mày ly rượu.
t đăng lên chuyện cách đây mấy tháng rồi mà, chứ trước t suy sụp lắm, bỏ cả công việc... giờ t đang cố gắng vui vẻ để bớt đi căng thẳng thôi chứ ko thì t chết ngay.

Ngu như chó địt mẹ mày. Cái phường gái gú kiểu rau cỏ là cái ổ bệnh kịnh dị nhất mọi thời đại, vì bọn nó đéo biết phòng bệnh, cứ chơi nhân trần tẹt ga với biết bao nhiêu thằng. Chứ mày đi đá phò thì phò nó được phổ cập kiến thức rất đầy đủ, bao bủng kĩ càng, nên thằng nào đi chơi phò mà lỡ rách bao thì cũng ko cần đến nỗi quá sợ.

Ngu như chó địt mẹ mày. Cái phường gái gú kiểu rau cỏ là cái ổ bệnh kịnh dị nhất mọi thời đại, vì bọn nó đéo biết phòng bệnh, cứ chơi nhân trần tẹt ga với biết bao nhiêu thằng. Chứ mày đi đá phò thì phò nó được phổ cập kiến thức rất đầy đủ, bao bủng kĩ càng, nên thằng nào đi chơi phò mà lỡ rách bao thì cũng ko cần đến nỗi quá sợ.
Tao votka mày,cái ổ gạ địt 0 nốt với 1,2 nốt mà các bố cứ kêu rau sạch,kinh vcl