• Mời các cao nhân qua VietCado.com tham gia cuộc thi Tipser tháng 07-2019

Tinder chúng mày có chơi cũng nên cẩn thận....

Memo1987

Trẩu tre
Noi nghe ne ong ra tiem thuoc tay noi lay chai rua phu khoa ve ma rua hang ngay va sau nay nua cu rua deu deu la no het ak tml. Nghe loi tao di dek gi fai nghi ngoi lung tung

Oppa
K

Kiri

Trẩu tre
Noi nghe ne ong ra tiem thuoc tay noi lay chai rua phu khoa ve ma rua hang ngay va sau nay nua cu rua deu deu la no het ak tml. Nghe loi tao di dek gi fai nghi ngoi lung tung
nếu đơn giản thế thì tốt, trước t chia tay con nyc đã mệt mỏi chán đời, xong va vào con bé mới thì dính bệnh nên thề là chỉ muốn tự tử mẹ cho xong... nhà thì có con em gái, đme chỉ sợ chẳng may mình dây ra đồ đạc đéo nào thì đúng là khổ cả 1 đời... đen đ thể nào đen hơn tml ạ... t cảm ơn nhé.

Oppa
K

Kiri

Trẩu tre
SMG thì bao lâu nó có triệu chứng vậy mấy tml?
tùy sức khỏe, 2-9 tháng.... nhưng thường là 2-6 tháng là biết ngay thôi... cơ bản t đi đốt mấy lần sắp hỏng mẹ chim r :|

Oppa
K

Kiri

Trẩu tre
Chim có mào là có thật ạ :vozvn (14):
chim mào là giai đoạn sau :)), ban đầu thì sẽ mọc những cây nấm đéo hề đáng yêu tí nào, sau đó thì nó có vẩy như mào da gà :))) rồi thì... đme t cũng đang sợ nên đ nói nữa đâu... t sang giai đoạn 1 rưỡi r...

Lol88888888

Trẩu tre
chim mào là giai đoạn sau :)), ban đầu thì sẽ mọc những cây nấm đéo hề đáng yêu tí nào, sau đó thì nó có vẩy như mào da gà :))) rồi thì... đme t cũng đang sợ nên đ nói nữa đâu... t sang giai đoạn 1 rưỡi r...
Còn cứng đc k mày??

Oppa
K

Kiri

Trẩu tre
Còn cứng đc k mày??
không những đ lên được, mà giờ nó còn bị bé với ngắn lại còn 1 đốt ngón tay??? t cũng đ hiểu tại sao nữa, nó là đ có bt tí nào tml ạ.

dangmaichym

Đàn em Khá Bảnh
Bữa tao cũng chịch em hàng lơ tơ mơ tự làm ở trên đây. Do em nó không có nghề nên tao phải chủ động hôn hít cạ cặc các kiểu mới lên được, do sợ xé bao nó xìu nên tao chọt thẳng vào luôn vì nhiều nước vãi lồn. Nói thiệt đó là lần thứ 2 tao chơi không bao mà đã vậy (chơi với gấu không bao cũng không sướng như rứa).
Bữa giờ chắc cũng 2 tháng rồi, hi vọng ko sao

kemchuoi

Già trâu
Bữa tao cũng chịch em hàng lơ tơ mơ tự làm ở trên đây. Do em nó không có nghề nên tao phải chủ động hôn hít cạ cặc các kiểu mới lên được, do sợ xé bao nó xìu nên tao chọt thẳng vào luôn vì nhiều nước vãi lồn. Nói thiệt đó là lần thứ 2 tao chơi không bao mà đã vậy (chơi với gấu không bao cũng không sướng như rứa).
Bữa giờ chắc cũng 2 tháng rồi, hi vọng ko sao
6 tháng mới biết nhé. Ko thì đi xét nghiệm cho chắc ăn

leonre2re2

Trẻ trâu
Dm
không những đ lên được, mà giờ nó còn bị bé với ngắn lại còn 1 đốt ngón tay??? t cũng đ hiểu tại sao nữa, nó là đ có bt tí nào tml ạ.
dm tml bị mà ko đi chữa à gì mà để lên nhiều nốt thế, thg mới bị chỉ có mấy nốt bé như mụn thôi đi chữa luôn thi đbh lẻn sùi to nhé:vozvn (12)::vozvn (23):

Oppa
K

Kiri

Trẩu tre
đốt nát mẹ nó cả dây cương dương vật rồi đây này... đ hiểu t có làm gì phật ý bác sỹ ko nữa mấy tml ạ... giờ cái chỗ đấy nó cứ thế đ nào ý... Đợt ý là t chán đời do mới chia tay nên mới thế chứ trước t chung thủy vl ra :)). Mới ra trận lần đầu đã sml r

Oppa
K

Kiri

Trẩu tre
Dm

dm tml bị mà ko đi chữa à gì mà để lên nhiều nốt thế, thg mới bị chỉ có mấy nốt bé như mụn thôi đi chữa luôn thi đbh lẻn sùi to nhé:vozvn (12)::vozvn (23):
t cũng bé bé thôi, mà đ hiểu sao đốt xong nhìn nó cứ vằn vằn như gà ý =)) vl lắm

FakerBK

Trẻ trâu
Đọc ghê vkl, chủ thớt cho cái tên up ảnh chế mặt nhìn dáng thôi, lớ ngớ t cũng ăn rồi thì biết đường đi đốt

C0nlongamtoi

Trẩu tre
nghe mấy câu chuyện này rụt dái đéo dám đi đá phò nữa. T lúc nào cũng bao nhưng mà BJ trần. Đéo biết có lúc nào bị đen mà dính không. Có thằng nào BJ thôi mà dính bệnh chưa ?

Ahihichichchich

Trẩu tre
đốt nát mẹ nó cả dây cương dương vật rồi đây này... đ hiểu t có làm gì phật ý bác sỹ ko nữa mấy tml ạ... giờ cái chỗ đấy nó cứ thế đ nào ý... Đợt ý là t chán đời do mới chia tay nên mới thế chứ trước t chung thủy vl ra :)). Mới ra trận lần đầu đã sml r
Theo đến cùng đi . Làm đéo gì có thằng nào đốt mãi ko khỏi đâu . Kiên trì vào . T trước cũng bị xong bác sĩ bảo khỏi hoàn toàn mà . Xét nghiệm âm tính nữa