Tinder chúng mày có chơi cũng nên cẩn thận....

qu da liễu mà khám đi bác. thấy bảo chua xong thì ko sao. ko tiếp xúc nguồn bệnh là đc
t cũng qua dl khám và đốt r, nhưng cơ bản vẫn bị ghê ghê rồi sợ lây cho người nhà. đúng là đ có cái ngu nào như cái nào... thông tin về cái bệnh này nó cũng lung tung vcl nên chịu, mặc nhiên coi như là sống cả đời với nó mày ạ.

t thật éo muốn up ảnh hay fb gì đâu, kiểu đ gì cũng ảnh hưởng đến đời tư nó. nói chung chơi thì cẩn thận, đừng có thổi kèn vét bướm đ gì hết...

tao đây, tinder đây, đọc xong bài này phải lập nick để comment ... đm khi dân tình đi bão trận VN thắng Qatar thì tao đang ở nhà ôm bão lòng, thằng “cu” em đi buôn “lậu” chỉ vì k mặc áo mưa 8-}

địt mẹ con nào thì cap cái acc nó lại vứt lên đây cho ae biết còn tránh. Nói miệng khơi khơi ai mà biết được. Các ông ẩu vl, rau cỏ dễ mình dễ người, nó cho ông địt 1 note đc thì cũng cho thằng khác được chứ đừng tưởng mình đặc biệt. Chính ra phò nó còn sạch hơn rau, vì nó ý thức được rủi ro nghề nghiệp, còn mấy con rau chả biết cái loz gì ngu vkl đi địt khắp nơi. Thề hồi xưa tao ở trong cái group của lũ teen teen toàn mấy con lên hỏi cách đặt vòng với thuốc tránh thai để đc địt ko bao cho sướng. Sợ vkl

Mình cũng toàn nhân trần nhưng là với nyc và với các em cùng Cty. Mà nyc nó có bầu vs t luôn ms kinh chứ

tao đây, tinder đây, đọc xong bài này phải lập nick để comment ... đm khi dân tình đi bão trận VN thắng Qatar thì tao đang ở nhà ôm bão lòng, thằng “cu” em đi buôn “lậu” chỉ vì k mặc áo mưa 8-}
lậu thấy bảo chữa đc mà... xem ra không kinh như gà :|. t thì lỡ mất cảnh giác 1 chốc mà ăn lìn 1 đời... nay vừa đi đốt vì nó mọc lại... khổ vcl

địt mẹ con nào thì cap cái acc nó lại vứt lên đây cho ae biết còn tránh. Nói miệng khơi khơi ai mà biết được. Các ông ẩu vl, rau cỏ dễ mình dễ người, nó cho ông địt 1 note đc thì cũng cho thằng khác được chứ đừng tưởng mình đặc biệt. Chính ra phò nó còn sạch hơn rau, vì nó ý thức được rủi ro nghề nghiệp, còn mấy con rau chả biết cái loz gì ngu vkl đi địt khắp nơi. Thề hồi xưa tao ở trong cái group của lũ teen teen toàn mấy con lên hỏi cách đặt vòng với thuốc tránh thai để đc địt ko bao cho sướng. Sợ vkl
t quả đấy hơi mất cảnh giác, nhưng đ phải kiểu 0 note 1 note gì đâu, cũng đi ăn đi chơi cùng nhau kha khá t thấy chắc cũng đ phải dạng vừa đâu nên mới liều lấy cảm giác phang nyc ấy mà, ngày xưa chung thủy 1 vợ 1 chồng địt tét chim ra vẫn ngon ơ... đ ai ngờ cơ sự thế này. Mà t post lên cho mấy thằng cảnh giác thôi, chứ cũng đ muốn up ảnh hay info đâu.

Mình cũng toàn nhân trần nhưng là với nyc và với các em cùng Cty. Mà nyc nó có bầu vs t luôn ms kinh chứ
tôi chơi nhân trần với nyc gần 8 năm liền mà đ có dính phát nào đây ông ơi =)), số ông đỏ vl

Noi nghe ne ong ra tiem thuoc tay noi lay chai rua phu khoa ve ma rua hang ngay va sau nay nua cu rua deu deu la no het ak tml. Nghe loi tao di dek gi fai nghi ngoi lung tung

Noi nghe ne ong ra tiem thuoc tay noi lay chai rua phu khoa ve ma rua hang ngay va sau nay nua cu rua deu deu la no het ak tml. Nghe loi tao di dek gi fai nghi ngoi lung tung
nếu đơn giản thế thì tốt, trước t chia tay con nyc đã mệt mỏi chán đời, xong va vào con bé mới thì dính bệnh nên thề là chỉ muốn tự tử mẹ cho xong... nhà thì có con em gái, đme chỉ sợ chẳng may mình dây ra đồ đạc đéo nào thì đúng là khổ cả 1 đời... đen đ thể nào đen hơn tml ạ... t cảm ơn nhé.

SMG thì bao lâu nó có triệu chứng vậy mấy tml?
tùy sức khỏe, 2-9 tháng.... nhưng thường là 2-6 tháng là biết ngay thôi... cơ bản t đi đốt mấy lần sắp hỏng mẹ chim r :|

Chim có mào là có thật ạ :vozvn (14):
chim mào là giai đoạn sau :)), ban đầu thì sẽ mọc những cây nấm đéo hề đáng yêu tí nào, sau đó thì nó có vẩy như mào da gà :))) rồi thì... đme t cũng đang sợ nên đ nói nữa đâu... t sang giai đoạn 1 rưỡi r...

chim mào là giai đoạn sau :)), ban đầu thì sẽ mọc những cây nấm đéo hề đáng yêu tí nào, sau đó thì nó có vẩy như mào da gà :))) rồi thì... đme t cũng đang sợ nên đ nói nữa đâu... t sang giai đoạn 1 rưỡi r...
Còn cứng đc k mày??

Bữa tao cũng chịch em hàng lơ tơ mơ tự làm ở trên đây. Do em nó không có nghề nên tao phải chủ động hôn hít cạ cặc các kiểu mới lên được, do sợ xé bao nó xìu nên tao chọt thẳng vào luôn vì nhiều nước vãi lồn. Nói thiệt đó là lần thứ 2 tao chơi không bao mà đã vậy (chơi với gấu không bao cũng không sướng như rứa).
Bữa giờ chắc cũng 2 tháng rồi, hi vọng ko sao

Bữa tao cũng chịch em hàng lơ tơ mơ tự làm ở trên đây. Do em nó không có nghề nên tao phải chủ động hôn hít cạ cặc các kiểu mới lên được, do sợ xé bao nó xìu nên tao chọt thẳng vào luôn vì nhiều nước vãi lồn. Nói thiệt đó là lần thứ 2 tao chơi không bao mà đã vậy (chơi với gấu không bao cũng không sướng như rứa).
Bữa giờ chắc cũng 2 tháng rồi, hi vọng ko sao
6 tháng mới biết nhé. Ko thì đi xét nghiệm cho chắc ăn

Mày cứ phải đi bao vào, xong vài tuần để biết tính cách ra sao hàng họ noa có bệnh ko mới đc chơi trần hiểu chưa

Ra da liễu tw đốt mấy lần . Khi nào bác sĩ bảo khỏi thì xét nghiệm pcr dịch niệu đạo âm tính là ok

đốt nát mẹ nó cả dây cương dương vật rồi đây này... đ hiểu t có làm gì phật ý bác sỹ ko nữa mấy tml ạ... giờ cái chỗ đấy nó cứ thế đ nào ý... Đợt ý là t chán đời do mới chia tay nên mới thế chứ trước t chung thủy vl ra :)). Mới ra trận lần đầu đã sml r

Dm

dm tml bị mà ko đi chữa à gì mà để lên nhiều nốt thế, thg mới bị chỉ có mấy nốt bé như mụn thôi đi chữa luôn thi đbh lẻn sùi to nhé:vozvn (12)::vozvn (23):
t cũng bé bé thôi, mà đ hiểu sao đốt xong nhìn nó cứ vằn vằn như gà ý =)) vl lắm

Đọc ghê vkl, chủ thớt cho cái tên up ảnh chế mặt nhìn dáng thôi, lớ ngớ t cũng ăn rồi thì biết đường đi đốt