Tinder chúng mày có chơi cũng nên cẩn thận....

nghe mấy câu chuyện này rụt dái đéo dám đi đá phò nữa. T lúc nào cũng bao nhưng mà BJ trần. Đéo biết có lúc nào bị đen mà dính không. Có thằng nào BJ thôi mà dính bệnh chưa ?

đốt nát mẹ nó cả dây cương dương vật rồi đây này... đ hiểu t có làm gì phật ý bác sỹ ko nữa mấy tml ạ... giờ cái chỗ đấy nó cứ thế đ nào ý... Đợt ý là t chán đời do mới chia tay nên mới thế chứ trước t chung thủy vl ra :)). Mới ra trận lần đầu đã sml r
Theo đến cùng đi . Làm đéo gì có thằng nào đốt mãi ko khỏi đâu . Kiên trì vào . T trước cũng bị xong bác sĩ bảo khỏi hoàn toàn mà . Xét nghiệm âm tính nữa

ny t lại rất kém chiều khoản bj mà t lại thích, nhìn m xong t thấy hết muốn rau cỏ gì nữa rồi :vozvn (14):
BJ nhìn chung là ko có phương pháp nào phòng ngừa phải không các xam ??

Ôi tinh trùng dồn lên não, máu liều đéo ai bằng, tại hạ khâm phục :vozvn (1)::vozvn (1):

Ngụp lặn một thời gian thì t cũng quyết định set kèo em mà t quen qua tinder, trò truyện một hồi rất lâu, rủ nhau đi ăn đi chơi xuyên màn đêm rồi thì chuyện gì tới cũng tới các mày ạ. T cứ nghĩ tìm hiểu đủ lâu, có vẻ đủ an toàn rồi nên mất cảnh giác chơi không bao bủng con mẹ gì cả =.=. Giờ em ý tặng t nguyên con gà vào chim =)). Đme... đời quá đen...
Giờ t muốn hỏi có thằng nào dính gà chưa :)) có cách trị ko :v
mày đăng ảnh nó lên tránh cho anh em bị dính, đấy là việc làm có ích cho cộng đồng, còn không để nó lây lan cho 1 cơ số ae tinder nữa thì lại khổ

Ra da liễu Trung uơng, chắc loanh quanh 10 củ quay đầu thôi.
Về sau đừng có nhân trần, thể dục thể thao ác vào ko tái chết cụ m đi.

Đọc ghê vkl, chủ thớt cho cái tên up ảnh chế mặt nhìn dáng thôi, lớ ngớ t cũng ăn rồi thì biết đường đi đốt
đời ko đen thế đâu :)) mà có thì ae bắt tay lập team chia sẻ tình iu thương :))))

Theo đến cùng đi . Làm đéo gì có thằng nào đốt mãi ko khỏi đâu . Kiên trì vào . T trước cũng bị xong bác sĩ bảo khỏi hoàn toàn mà . Xét nghiệm âm tính nữa
Cứ suy nghĩ thế thì địt mẹ sau ông sẽ chơi thêm hàng chục con nữa và rắc bệnh cho bọn tôi, địt mẹ con bé tôi chơi nó mới 22 tuổi đầu thôi, lúc đầu cũng tưởng nó lành mà quả đéo ngọt đâu.

Tao votka mày,cái ổ gạ địt 0 nốt với 1,2 nốt mà các bố cứ kêu rau sạch,kinh vcl
Dm nghe chúng m nói ghê vl, chả có nhẽ bi giờ tao nhờ cháu t giới thiệu bạn nó cho tao để t chăn.cháu t lớp 9 m ạ

ny t lại rất kém chiều khoản bj mà t lại thích, nhìn m xong t thấy hết muốn rau cỏ gì nữa rồi :vozvn (14):
BJ nhìn chung là ko có phương pháp nào phòng ngừa phải không các xam ??
đen thì vẫn ăn đòn thôi, có những đứa mang virus mà nó đ phát triệu chứng nhé tml, nên đừng chơi liều. những thằng kêu khỏi cơ bản có thể là loại bỏ đc hết, hoặc chỉ đơn giản là cơ thể sống hòa bình với virus, virus vào người rồi thử hỏi mấy thằng thoát?

Ôi tinh trùng dồn lên não, máu liều đéo ai bằng, tại hạ khâm phục :vozvn (1)::vozvn (1):
quả báo của mày tới muộn thôi :)) cứ từ từ sau đọc lại còn có cái mà cười =)))), tao trước cũng hay như tml lắm.

đen thì vẫn ăn đòn thôi, có những đứa mang virus mà nó đ phát triệu chứng nhé tml, nên đừng chơi liều. những thằng kêu khỏi cơ bản có thể là loại bỏ đc hết, hoặc chỉ đơn giản là cơ thể sống hòa bình với virus, virus vào người rồi thử hỏi mấy thằng thoát?
Đọc báo mạng lắm vào thì kệ cụ mày . Bố mày chỉ nói lại lời bác sĩ . Còn mày tin mấy thằng xàm loz trên mạng thì kệ cụ mày.

quả báo của mày tới muộn thôi :)) cứ từ từ sau đọc lại còn có cái mà cười =)))), tao trước cũng hay như tml lắm.
Tao đéo đi gái thì làm sao có quả báo hả tml ??? :nosebleed::nosebleed:

mỗi lần vào đọc thớt kiểu này t đều thấy ớn. nhưng đến lúc nhìn thấy gái. tinh trùng dồn lên não là lại quên mẹ hết :vozvn (19): :vozvn (19): . gái đúng là đáng sợ vl. chia buồn cùng thằng thớt, hy vọng bệnh của m tiến triển tốt

Đọc báo mạng lắm vào thì kệ cụ mày . Bố mày chỉ nói lại lời bác sĩ . Còn mày tin mấy thằng xàm loz trên mạng thì kệ cụ mày.
mày tin được lời bác sỹ à =)), cùng 1 bs khám cho bm mà lần trước nói khác lần sau =)), tiếc là tao đ ghi âm lại thôi, và tao cũng đ ngờ là trước thì nói đốt hết là khỏi, sau thì lại chị đã nói với em là bệnh này theo mình cả đời, chỉ là do sk của em nó có lên biểu hiện triệu chứng ko thôi... =)) chứ t có phải loại xe ôm bốc vác đéo đâu mà chỉ biết đọc báo mạng =)), kể cả ở nước ngoài còn đéo dám khẳng định triệt sạch virus hay ko :)), vấn đề chỉ là biểu hiện hay ko thôi hiểu chứ?

mỗi lần vào đọc thớt kiểu này t đều thấy ớn. nhưng đến lúc nhìn thấy gái. tinh trùng dồn lên não là lại quên mẹ hết :vozvn (19): :vozvn (19): . gái đúng là đáng sợ vl. chia buồn cùng thằng thớt, hy vọng bệnh của m tiến triển tốt
Về cơ bản thì nó ko có biểu hiện bệnh, nhưng khi nào stress căng thẳng công việc là t lại bị lên lại thôi. Có thằng chơi đến mấy trăm em có sao đâu :))

Về cơ bản thì nó ko có biểu hiện bệnh, nhưng khi nào stress căng thẳng công việc là t lại bị lên lại thôi. Có thằng chơi đến mấy trăm em có sao đâu :))
:vozvn (16): chơi gái như chơi vé số vậy. có thằng mua cả trăm, nghìn vé đéo trúng, có thằng chỉ mua 1 vé trúng ngay độc đắc, thậm trí là xiên 2 xiên 3 :burn_joss_stick::burn_joss_stick:

mày tin được lời bác sỹ à =)), cùng 1 bs khám cho bm mà lần trước nói khác lần sau =)), tiếc là tao đ ghi âm lại thôi, và tao cũng đ ngờ là trước thì nói đốt hết là khỏi, sau thì lại chị đã nói với em là bệnh này theo mình cả đời, chỉ là do sk của em nó có lên biểu hiện triệu chứng ko thôi... =)) chứ t có phải loại xe ôm bốc vác đéo đâu mà chỉ biết đọc báo mạng =)), kể cả ở nước ngoài còn đéo dám khẳng định triệt sạch virus hay ko :)), vấn đề chỉ là biểu hiện hay ko thôi hiểu chứ?
:)) đm khám phòng nào . Bác sĩ da liễu trung ương phuơng mai nhé . Vcl nói đã ngu . Bác sĩ nói còn đéo tin thì mày đừng đi đốt nữa . Ở mẹ nhà đi . Ngu vl . Thế nó làm ra cái xét nghiệm pcr dịch niệu đạo làm gì .

Bố mày khẳng định luôn là chả bao giờ có bác sĩ nào nói 2 lời . Đmm bác sĩ người ta đéo bị ngu nhé . Còn mày tư tưởng đấy thì xác mẹ định đi cả suốt đời mày đéo thoát được . Chết cụ mày đi

T trước cũng có đọc mấy nguồn báo nước ngoài, có dịp nc với bs bên sing thì bệnh smg là rất bt bên nó, chẳng qua báo đài việt nam cứ trầm trọng hóa nên với đúng ra gọi là mụn cóc sinh dục, dm cứ sùi sùi làm bẹnh nhân lo lắng vkl tâm sinh bệnh nặng thêm
Thêm nữa là kiến thức bs Việt Nam! Thường học tài liệu cũ chứ ko update kiến thức như bs nước ngoài, mấy bố bs v.n mình cũng kì thị bênh xã hội lắm cơ nên khi tư vấn cũng hay dọa nạt bệnh nhân lắm
Bệnh smg này cũng thg thôi, thằng nào đã bị thì chăm tập thể thao, ăn uống lành mạnh giữ skhoe để tăng sức đề kháng vào thì ko sao hết cả :vozvn (23): :vozvn (12):

Không phải chỉ ở Sing, thực ra ở nước ngoài nó rất bt, cái bất bình thường là không thể phát hiện ra vị trí trú ngụ và tỉ lệ đào thải virus thế nên nó cứ lây từ người này qua người kia. Cái vấn đề nó nằm ở chỗ là lây lan chứ t thì bị sốc lúc mới bị thôi, giờ thì bt. Bs ở VN thì phải nói là trình độ thì ít, và không phải ai cũng kịp cập nhật thông tin. Cái trường hợp ko cần chữa trị mà khỏi nó có nhưng nó rất ít.