Toàn Cảnh Ăn Chơi Quất Lâm Ký Sự

zeroso1

Già trâu
Thế em ý có ve vuốt mày như ve vuốt tao ko tml? =)), phải nó là tình cảm vcc ra ấy =))
Vcl tha tao đi, đừng nói là m đang ghen nhá :))
T tiếc e Xuyến vl ấy, ngây thơ quá chưa biết gì, biết thế trước xin zalo

titoe

yếu sinh lý
Hoặc là m nhầm tên hoặc là m bị e nó lừa nha. Chứ nhà 57 trước giờ chỉ có 1 e Xuyến và e ấy vẫn đang phi ngựa ầm ầm dưới bãi đấy. E này t cungz có tổng hợp trong list mà t post mấy hôm trc. Dáng người khaongr 1m60 dong dỏng cao, da ngăm ngăm chắc khỏe, sv chỉ có 1 tuyệt kỹ phi ngựa. Văn m rất hay nhg t rất tiếc là có khi kỷ niệm đẹp của m bị e nó đạo diễn rồi.
Lâu rồi mà, em nó chỉ làm cuối 2016 đến đầu 2017. Đến hè 2017 tao xuống đã nghỉ cmnr :(. Có tml Zezoso1 cũng xác nhận kìa.
Sau tao gặp em My nhà Thiên Trang body đẹp, mặt có chút tàn nhang yêu vcc. Cũng hôn tao đắm say, dm, lúc chia tay nó cắn mẹ lưỡi tao phát. Con này tooc Tày hay Nùng đéo j đó =)), dm nó cho cả tao nhân trần nữa cơ

titoe

yếu sinh lý
Đúng rồi, nó đc cái con My lùn lùn, vếu to nhà đó chăm vkl. Tao lôi đi địt qua đêm ngoài ks mà con kia nó cứ dặn tao phải thương con Xuyến =))

titoe

yếu sinh lý
Tầm 2016 ở nhà 40 còn có con Phương nữa cơ. Con này tooc đéo j, quên cmnr. Da trắng, vếu to, body khá đẹp. Con này tao địt 6 shot, một phá lệ hiếm hoi trong cuộc đời check của tao. Do nhà đó có tml trông quán nó thích con này, thấy tao vào địt nó cứ tỏ thái độ. Khi tao địt, tml đó cứ dậm dựt đi ra đi vào, giục hết giờ =)). Con ml này nó ham trai đẹp, lấy zallo của tao còn chat chit các kiểu nữa cơ =)). Đợt sau tao xuống địt nó 1 phát, sau qua địt con Hằng 47, nó bắt gặp rồi đéo cho tao địt nó nữa, hài vkl =)))
ah mà nhắc con Hằng 47, body, kỹ năng ngon vkl. Tao mới địt đc nó 3 shot đã bỏ về lấy ck. Tml nào địt lâu năm ở QL xác nhận coi, rất hiếm có em phò chuyên nghiệp và ngon đc như em Hằng 47 =))

langtu_khat_tinh

Già trâu
Đúng rồi, nó đc cái con My lùn lùn, vếu to nhà đó chăm vkl. Tao lôi đi địt qua đêm ngoài ks mà con kia nó cứ dặn tao phải thương con Xuyến =))
Nếu đúng là cả e My nữa thì đúng mhaf 57 rồi. Thế thì chia buồn m e Xuyến của m chỉ là quá khứ thôi, giờ đây e nó đã khác rồi. Âu cũng là dòng đời xô đẩy. Nhưng mà m thử xuống ôn lại kỷ niệm vs e nó xem. Biết đâu e nó vẫn còn tình cảm.

langtu_khat_tinh

Già trâu
Tầm 2016 ở nhà 40 còn có con Phương nữa cơ. Con này tooc đéo j, quên cmnr. Da trắng, vếu to, body khá đẹp. Con này tao địt 6 shot, một phá lệ hiếm hoi trong cuộc đời check của tao. Do nhà đó có tml trông quán nó thích con này, thấy tao vào địt nó cứ tỏ thái độ. Khi tao địt, tml đó cứ dậm dựt đi ra đi vào, giục hết giờ =)). Con ml này nó ham trai đẹp, lấy zallo của tao còn chat chit các kiểu nữa cơ =)). Đợt sau tao xuống địt nó 1 phát, sau qua địt con Hằng 47, nó bắt gặp rồi đéo cho tao địt nó nữa, hài vkl =)))
ah mà nhắc con Hằng 47, body, kỹ năng ngon vkl. Tao mới địt đc nó 3 shot đã bỏ về lấy ck. Tml nào địt lâu năm ở QL xác nhận coi, rất hiếm có em phò chuyên nghiệp và ngon đc như em Hằng 47 =))
Chuẩn đó, đời checker của t đi qua cả trăm e rồi Hằng là e duy nhất làm t phê ngay lần đầu và nhung nhớ mãi cho đến bây giờ. Bây giờ nếu mất tiền củ mà dc đi vs e nó lần nữa t cũng đi. Giờ chỉ biết ngồi nhìn e nó hạnh phúc bên thằng chồng cô đồng ái nam ái nữ thôi :too_sad:

titoe

yếu sinh lý
Nếu đúng là cả e My nữa thì đúng mhaf 57 rồi. Thế thì chia buồn m e Xuyến của m chỉ là quá khứ thôi, giờ đây e nó đã khác rồi. Âu cũng là dòng đời xô đẩy. Nhưng mà m thử xuống ôn lại kỷ niệm vs e nó xem. Biết đâu e nó vẫn còn tình cảm.
Mày làm tao buồn vkl ấy, tao đéo có đủ dũng khí đấy đâu. Tml @zeroso1 check lại hộ tao cái coi, sợ vl :(

gallbum

Trẩu tre
Em Xuyến confirm là đang làm nhé. Mới phang 2 shots hôm trước. À thằng nào hỏi hộ tao ly , lan thắng lợi trc còn làm ko nhỉ

sinhaof

Trẻ trâu
Em Xuyến confirm là đang làm nhé. Mới phang 2 shots hôm trước. À thằng nào hỏi hộ tao ly , lan thắng lợi trc còn làm ko nhỉ
ly ,lan thắng lợi nó nghỉ từ cái đời tam hoánh nào rồi giờ còn hỏi

taduad

Quá xàm
Xuyến 57 xuống lại Quất Lâm từ mấy tháng trước rồi mà
My 57 thì xuống làm xe ôm chở gái thôi

zeroso1

Già trâu
Xuyến 57 xuống lại Quất Lâm từ mấy tháng trước rồi mà
My 57 thì xuống làm xe ôm chở gái thôi
Mày làm tao buồn vkl ấy, tao đéo có đủ dũng khí đấy đâu. Tml @zeroso1 check lại hộ tao cái coi, sợ vl :(
2 e Xuyến khác nhau đấy, chứ e Xuyến mới thì t xuống tìm lại cũng thấy rồi
T vs m đang nói đến em Xuyến loli k có ngực, hay ngại và dùng gel chứ k phải nói cái Xuyến mặt tròn tóc vàng có bớt ở mông, câm nín toàn tập và trợn mắt trừng trừng nhìn khách lúc check, ĐM sợ vl, giờ t vẫn ám ảnh, kbh có lần 2

Sửa lần cuối:

tymaty

Trẻ trâu
Quất Lâm có những bé ngây thơ, đáng yêu vkl. Hôm trước tao kể có em my 118 đó. Hôm nay tao chia sẻ tiếp về em Xuyến 57, em này cũng nghỉe cmnr, chúng mày đừng tìm nhóe. Em Xuyến này mặt rất teen, chuẩn non tơ, vếu mới nhú, lông lưa thưa, service tầm thường nhưng ẻm lại hôn và ve vuốt tao như ny (đẹp trai nó khổ vkl). Lần đầu tiên gặp em nó là dịp giáng sinh cuối 2016, lúc đó tao chán đời vkl nên 1 mình lang thang bãi biển QL cho vơi đi nỗi buồn. Gặp nó hôm đó, thái độ phục vụ chán vkl, tao có nói vài câu, em ko muốn làm thì về quê đi. Nó khóc tu tu, nó bảo hôm nay sn nó mà ko đc nghỉ, nó mới xuống đây hơn tháng, nhớ nhà vkl mà ko dám về, bị bố dượng nó đánh đuổi....Tao đéo biết thật ko, 1 con phò 16 tuổi, đang chán đời, thế là tối đó tao bảo nó ra ks qua đêm với tao rồi tao dẫn đi chơi. Hehe, dm cũng phải 11h30 em nó mới ra đc (nn 57 mặt lol này đéo cho các em sài đt khôn phôn nên đéo gọi, nt các kiểu đc mới hài). Đéo địt nữa, tao dẫn em đi lang thang mấy chỗ nhà thờ ở QL, đêm giáng sinh, đèn treo lung linh, nửa cmn đêm mà vẫn khá đông người, em bên tao bắt đầu nở nụ cười thơ dại :). 3h đêm hôm đó, tao mới dẫn ẻm về ks, vui mệt và đéo địt cái nào nữa (do ngày địt 3 phát, 3 con khác nhau cmnr). nằm ôm nó đến sáng hôm sau, chia tay trong bịn rịn, đéo có sđt để lấy và tao về HN. Tháng sau, tao lại mò xuống gặp em lần nữa, gặp tao, ẻm nó thể hiện rõ nét vui mừng trên mặt, và tao lại set kèo qua đêm. Lần này em ôm hôn tao thắm thiết vkl, kỹ năng bj vẫn hạn chế nhưng thái độ thì yêu thương vcc. Đêm đó, tao địt em 3 phát, em nó phải dùng gen nhưng vẫn cố chịu, nhìn cái bản mặt của ẻm lúc đó yêu vl, thật đó =)). Ấn tượng nhất của tao về ẻm là sự hồn nhiên, thắm thiết, ve vuốt trong nụ hôn nó dành cho tao. Tao chưa từng có ny bao h, nhưng có lẽ chỉ khi yêu người ta mới dành nụ hôn sâu đến vậy, với các em phò tao chỉ khoái đá lưỡi, mút ti, vét máng. Em này cho cảm giác ngọt ngào, sâu lắng....
M có nghe câu đừng nghe cave kể chuyện chưa:waaaht: gặp mấy lần rồi, tìm hiểu kỹ mới biết, t thấm nhuần đạo lý này rồi

titoe

yếu sinh lý
M có nghe câu đừng nghe cave kể chuyện chưa:waaaht: gặp mấy lần rồi, tìm hiểu kỹ mới biết, t thấm nhuần đạo lý này rồi
Thì tao mới gặp nó có 2 lần =)) Đôi khi gặp mấy em làm tao lưu luyến, dĩ nhiên ẻm có đòi tao làm ny hay ck đéo đâu mà cần đề phòng. Xèng thì vẫn trả như bao em hàng khác :)