• Mời các cao nhân qua VietCado.com tham gia cuộc thi Tipser tháng 07-2019

[tổng hợp] Điểm danh Kinh doanh thực phẩm trên Xamvn

anonymousvn

Trẩu tre
Em xin ké cái. Bên em có tất cả các loại găng tay khẩu trang rẻ lau và có làm theo yêu cầu. Giá cả đảm bảo rẻ nhất trên thị trường hiện nay vì là nơi sản xuất

Kupeo244

Trẩu tre
Tao nhập bò ngoài hành tinh về nên đang xin cấp phép đã. 1 giấy thì làm cả bò, lợn, khủng long luôn. Giá thì được giá mềm rồi. Nhưng lo là cộng tiền giấy phép vào giá lại bị đội lên.
XIn hỏi mấy sếp trên ở khu vực Nam hay Bắc ạh, e thì ko có gì về thực phẩm mà chỉ có đam mê về thực phẩm, nhưng vẫn phận đi làm thuê, khi nào có gì hay hay cho a e tay bé ít tiền các bác cho chúng e mở mang tầm mắt nhé! E đang kinh doanh bên Thuốc Thú Y, bác Lau có gì hay ho ko giới thiệu e với!

Kupeo244

Trẩu tre
Khó nhai thì mới cần anh em nương tựa vào nhau, mùa này bán khách đoàn, khách doanh nghiệp kiếm kha khá đấy. Chứ đến mùa đông khách chắc gì còn bàn còn phòng cho mày.
Năm nay dịch tả Cp nó hoành hành quá chắc dân phân phối thú y như e chết sặc cmn tiết

Oppa
ALau

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Năm nay dịch tả Cp nó hoành hành quá chắc dân phân phối thú y như e chết sặc cmn tiết
Mày phân phối bên khu vực nào? Có bán hàng Bayer hay Bio không?

Lukabscu

Thái Tử Lầu Xanh
Trên Xamvn có mấy thằng chuyên kinh doanh thực phẩm, tao tổng hợp lại cho các anh em thiện lành dễ tìm dễ mua. Có thằng nào cũng kinh doanh thì vào đây inbox luôn nhé.

1. @Hakovu chuyên thịt bò từ lò mổ, bỏ mối cho nhà hàng, khách sạn, quán ăn khu vực Hà nội
2. @Thichanthit thằng này chuyên cá ngừ, phi lê cá ngừ đại dương ở tp Hồ Chí Minh, mối lấy chung chỗ của Vua Biển Đàm Vĩnh Hưng, giá rẻ và ship tận nơi.
3. @Danbachphong thằng này chuyên tôm hùm bông khổng lồ ở Hà Nội, tôm tự nhiên đánh bắt cấp đông, không phải tôm nuôi.

View attachment 2439
@Hakovu mày buôn thịt bò từ lò mổ hay như nào vậy?

Lukabscu

Thái Tử Lầu Xanh
Mày lấy những phần ào của con bò thì mới báo đc chứ. Nếu nhập thì nhập cho mày như thế nào?

sungkang2015

Già trâu
Tao pr ké tí. Bên tao nhận cung cấp ống hút cỏ hữu cơ (thay thế ống hút nhựa) cho quán cafe, nhà hàng... Mong được hợp tác với tml nào có quán cafe, nhà hàng,...
Cảm ơn CM.

Danbachphong

Checker nghiệp dư
Đặt trên Xàm này đc khuyến mãi ko mày. Có hỗ trợ chế biến ko?
Đặt trên xam được khuyến mãi chứ, nhưng hiện nay hàng đang bị tắc phải sang tháng 6 âm may ra mới có hàng, nếu mày quan tâm thì lúc đó tao sẽ ib mày :d

Kupeo244

Trẩu tre
Mày phân phối bên khu vực nào? Có bán hàng Bayer hay Bio không?
E phân phối toàn Miền bắc bác ơi, hàng Bio e top 3-5 doanh số miền bắc ạh!
Hàng Bayer thì cũng ổn, chủ yếu là thuốc bổ, bên e cấp thuốc cho 1 cty sữa cũng to to khu vực miền bắc!
Nhà e hoạt động gần 30 năm rồi, nhưng đó là nghề bên nhà vợ! E đang chán muốn nghỉ làm, muốn có cái gì đó cho riêng mình( dù bé thôi) nhưng vẫn là của riêng mình bác ạ!
Tình hình này chắc vẫn cứ Là ngắc ngoải thôi :(( ! Bác có gì hay ho cho e theo với

Kupeo244

Trẩu tre
Tao pr ké tí. Bên tao nhận cung cấp ống hút cỏ hữu cơ (thay thế ống hút nhựa) cho quán cafe, nhà hàng... Mong được hợp tác với tml nào có quán cafe, nhà hàng,...
Cảm ơn CM.
Giá cả thế nào mày, mày đang bán nghuồn trên fb ah, có làm dc ctv ko, tao làm tí cho có thêm thu nhập

Kupeo244

Trẩu tre
Em xin ké cái. Bên em có tất cả các loại găng tay khẩu trang rẻ lau và có làm theo yêu cầu. Giá cả đảm bảo rẻ nhất trên thị trường hiện nay vì là nơi sản xuất
Ít vốn nhiều thời gian có làm ctv của mày dc ko mày :)