[Trải Nghiệm] Chơi lỗ đít gay

Sướng con ku mù con mắt nha mày, tụi gay shemale toàn bọn bệnh ko đó đừng vì phút chóc mà rước bệnh vào thân

Sau khi hi sinh quên mình, thì tao khuyên chúng mày ko nên thử

Tao đéo phải gay nên mới nghĩ đến thôi tao đã thấy ko ổn rồi
Có lẽ ko nên nghĩ tiếp.
Còn làm thì tao chịu. kkk

Đm đọc thẩy tởm, toàn mùi cứt.
Trước có thằng ku nó bị gay nó cứ nt tâm sự.
Nó bảo bọn như e mà thổi,thì các a chỉ có nghiện. Đéo bao giờ kiếm đc con nào thổi kèn sướng như vậy.
Vì bọn nó cũng có chim,là đàn ông , nên bọn gay nó biết tất cả các điểm G của đàn ông.
Nghe tởm quá, block luôn :(
Sao ko cho thổi thử , biết đâu lại tìm đc tình yêu đích thực :vozvn (19):

Vãi lồn, tao nhớ có một đợt mày tâm sự có ny rồi mà, sao giờ mày còn đi cho trym ăn cứt :))))
tao có ny rồi, ny tao về quê, tao set kèo với em gái trên tinder, em nó cho tao leo cây, con cu tao nó buồn :)

Ngựa, bò, chó tao xem cả rồi nhưng cứ nhìn hai thằng bú cặc với địt nhau tao đéo tiêu hóa nổi. Tao đã từng hỏi bọn con gái có thích xem loại này không thì tất cả đều lắc đầu nói thà xem les sex với nhau còn hơn nhìn thấy hai thằng gay địt nhau. Tởm.

Ngựa, bò, chó tao xem cả rồi nhưng cứ nhìn hai thằng bú cặc với địt nhau tao đéo tiêu hóa nổi. Tao đã từng hỏi bọn con gái có thích xem loại này không thì tất cả đều lắc đầu nói thà xem les sex với nhau còn hơn nhìn thấy hai thằng gay địt nhau. Tởm.
ê k đúng nha, chắc mấy con đó k ăn mặn ,mấy con tao quen, kể cả con nhóc 15 16 tuổi nó cũng xem sex gay, nó bảo nó thích nhìn thấy 2 cái buồl =)), tao bảo sao nó k xem gangbang cmnđ, nó bảo đm có gangbang gay thì nó xem cùyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

chơi gay xong lại quay ra yêu nó cho nó thông đít lại bỏ mẹ, trinh đít ko vá được tml nhé