Bần đạo nằm vùng xem chùa đã lâu, nay phụng mệnh ân sư xuất sơn học hỏi bèn chọn nơi đất lành này lập topic xem tử vi nghiệm lý này cho các vị huynh đệ ml và các em gái thuyền trăm bến nước có chỗ đi ra đi vào, cũng là để nâng cao học thuật :vozvn (4):.

Bần đạo có yêu cầu như sau, các vị thiện nam thiện nữ chớ bỏ qua:

1._ Đăng ngày giờ sinh dương lịch. Giới tính cụ thể. Nếu là bê đuê thì tự nghĩ xem mình là nam hay nữ. Đối với các giờ giáp ranh như 1,3,5,7,9,11,13,15,17,19,21,23 thì cần nên rõ trước hay sau các khung giờ đó.

2._ Nếu không rõ trước hay sau các giờ giáp ranh thì có thể nhờ bần đạo xác định giờ sinh bằng phương pháp xem hạn quá khứ.

3._ Để đảm bảo độ chính xác của giờ sinh, mỗi ml huynh đệ có thể cung cấp một mốc thời gian xảy ra một sự kiện đáng nhớ trong quá khứ, bần đạo sẽ đối chiếu lá số với thông tin trong quá khứ để xem có khớp không. Ngoài ra tự thân bần đạo sẽ kiểm nghiệm một vài mốc thời gian trong quá khứ, mong các huynh đệ ml thấy nếu đúng thì confirm.

4._ Sau khi xem quá khứ thấy đúng, lá số không bị sai lệch thì sẽ xem tương lai cho các vị huynh đệ.

5._ Ưu tiên các vị huynh đệ đã từng bôn ba sóng gió, cuộc đời trải nhiều biến cố, có như vậy mới thấy nhân sinh thú vị, mới biết trân trọng tương lai.
6._ Đúng sai là chuyện bình thường, xem càng sai nhiều về sau càng giỏi.

Xin mời các huynh đệ vào ăn cỗ :vozvn (53):

Sửa lần cuối:
Nhờ chân nhân xem giúp mình:
Nam
Ngày sinh: 10/02/1989 khoảng 1-3h đêm. Năm 2009 mình có chuyển trường đại học từ trường top trên xuống trường top dưới

Bác xem giúp em với ạ
Sự kiện đáng nhớ nhất chắc là học hành lận đận mãi không xong

Nhờ Đạo Trưởng xem giúp mình:
Mệnh Nam
Ngày sinh: 23/06/1992 khoảng 7h - 9h sáng
Sự kiện: Đỗ Đại học năm 2010, nhưng mãi bây giờ chưa lấy được bằng và có ý định bỏ luôn. Hồ sơ đang trên nhà trường.
Cảm ơn Đạo Trưởng.
khuyên m sau đừng lấy vợ :'(
số mày thọ đấy, khỏe mạnh đéo có bệnh gì
m đéo cần bằng vẫn có thể tự gây dựng được sự nghiệp, mệnh mày có con thiên mã bị triệt nên chắc cũng khó mà đựoc thảnh thơi
bố mẹ mày chắc cũng giàu có, m được nhờ

Nhờ chân nhân xem giúp mình:
Nam
Ngày sinh: 10/02/1989 khoảng 1-3h đêm. Năm 2009 mình có chuyển trường đại học từ trường top trên xuống trường top dưới
m chắc ngoài đời cũng lịch sự phong nhã nhỉ, bạn bè chắc cũng giúp đỡ, nhiều người quí mến

Nhờ bác coi giùm
1. Người đậm, đầu to, trên người nhiều nốt ruồi (cả người, trên vai).
2. Ăn nói tốt, biết đối nhân xử thế, hơi keo, hay tính toán. Là con thứ.
3. Số phải xuất li tổ nghiệp.
4. Lý luận tốt, làm gì cũng suy nghĩ kỹ càng, hợp các ngành như luật sư, kiểm sát, tài chính, kiểm toán, xuất nhập khẩu...
5. Khôn ngoan, hơi điệu đà.
6. Đông bạn lắm bè, tuy nhiên chơi với nhau thì phải cẩn thận kẻo ôm hận, nên chơi với người lớn tuổi hơn.
7. Tật: mọi cái sinh ra từ cái mồm.
8. Điền: tự tay xây dựng, bố mẹ không cho được gì.
9. Anh em cũng hiền, hơi bao đồng, nóng tính.
10. Con cái: cẩn thận có mất đốt đứa con.
Năm nay hay phải lo lắng về nhà cửa, cha mẹ.
Đúng sai hoan hỉ bác nhé.
Đúng bao nhiêu % bác phản hồi nhé.
[/QUOTE]

5 .Hoa cái thủ mệnh ở đàn ông thì tình tình xuề xòa, trái ngược lại với phụ nữ thì điệu đà, diễm lệ điểm trang; mệnh có Tang Hổ hãm thì bướng, bé thì khó nuôi, sống nội tâm nên hay suy nghĩ; có Tấu Thư thì khéo leó thôi, tiếc là nếu Bạch Hổ đắc địa thì sẽ là người ăn nói tốt còn gặp Hổ hãm thì không ăn thua. Mệnh có Vũ Khúc thì cung đối là Thiên di sẽ có Tham Lang thì đi buôn được, tuy nhiên tuổi trẻ sẽ khó thành công mà sẽ ăn từ trung vận về sau. Do mệnh có Hổ thì Di sẽ có Tang nên sẽ có nhiều phiền muộn về làm ăn, cẩn thận bị bạn lừa do Nô có Phục binh, Địa kiếp.

6. Bạn bè đông nhưng không nên chơi quá thân, cũng đừng quá tin bạn quá để bị lừa do có nhiều bạn xấu, nói chung là chơi thì cứ chơi thôi còn không nên góp vốn làm ăn, chỉ nên tự mình làm thôi.

7. Bệnh tật dễ bị đau dạ dày và đường tiết niệu nhưng không phải lo lắm do có Triệt, tuy nhiên gặp đất Bệnh thì bệnh sẽ dai dẳng, phải chữa lâu ngày nên cũng mệt mỏi

9. Anh em hiền lành nhưng nóng tính, số nhờ được anh em trong nhà

10. Có cả trai lẫn gái, con thông minh, hiền lành nhưng bướng, số nhờ được con.

11. Vợ là người to lớn, răng xấu, khá xinh đẹp, là người xốc vác, nhanh nhẹn, kiếm tiền giỏi nhưng tiêu tiền cũng giỏi, vợ luôn có xu hướng lấn lướt làm chủ nên nếu muốn gia đình êm ấm thì đương số nên nhường nhịn 1 tý.

12. Nên quan tâm đến chuyện thờ cúng tổ tiên thì sẽ được phù hộ cho gia đình yên ấm. Số cách ly tổ nghiệp thì làm ăn được, ở gần thì không ăn thua

1. Người đậm, đầu to, trên người nhiều nốt ruồi (cả người, trên vai).
2. Ăn nói tốt, biết đối nhân xử thế, hơi keo, hay tính toán. Là con thứ.
3. Số phải xuất li tổ nghiệp.
4. Lý luận tốt, làm gì cũng suy nghĩ kỹ càng, hợp các ngành như luật sư, kiểm sát, tài chính, kiểm toán, xuất nhập khẩu...
5. Khôn ngoan, hơi điệu đà.
6. Đông bạn lắm bè, tuy nhiên chơi với nhau thì phải cẩn thận kẻo ôm hận, nên chơi với người lớn tuổi hơn.
7. Tật: mọi cái sinh ra từ cái mồm.
8. Điền: tự tay xây dựng, bố mẹ không cho được gì.
9. Anh em cũng hiền, hơi bao đồng, nóng tính.
10. Con cái: cẩn thận có mất đốt đứa con.
Năm nay hay phải lo lắng về nhà cửa, cha mẹ.
Đúng sai hoan hỉ bác nhé.
Đúng bao nhiêu % bác phản hồi nhé.

5 .Hoa cái thủ mệnh ở đàn ông thì tình tình xuề xòa, trái ngược lại với phụ nữ thì điệu đà, diễm lệ điểm trang; mệnh có Tang Hổ hãm thì bướng, bé thì khó nuôi, sống nội tâm nên hay suy nghĩ; có Tấu Thư thì khéo leó thôi, tiếc là nếu Bạch Hổ đắc địa thì sẽ là người ăn nói tốt còn gặp Hổ hãm thì không ăn thua. Mệnh có Vũ Khúc thì cung đối là Thiên di sẽ có Tham Lang thì đi buôn được, tuy nhiên tuổi trẻ sẽ khó thành công mà sẽ ăn từ trung vận về sau. Do mệnh có Hổ thì Di sẽ có Tang nên sẽ có nhiều phiền muộn về làm ăn, cẩn thận bị bạn lừa do Nô có Phục binh, Địa kiếp.

6. Bạn bè đông nhưng không nên chơi quá thân, cũng đừng quá tin bạn quá để bị lừa do có nhiều bạn xấu, nói chung là chơi thì cứ chơi thôi còn không nên góp vốn làm ăn, chỉ nên tự mình làm thôi.

7. Bệnh tật dễ bị đau dạ dày và đường tiết niệu nhưng không phải lo lắm do có Triệt, tuy nhiên gặp đất Bệnh thì bệnh sẽ dai dẳng, phải chữa lâu ngày nên cũng mệt mỏi

11. Vợ là người to lớn, răng xấu, khá xinh đẹp, là người xốc vác, nhanh nhẹn, kiếm tiền giỏi nhưng tiêu tiền cũng giỏi, vợ luôn có xu hướng lấn lướt làm chủ nên nếu muốn gia đình êm ấm thì đương số nên nhường nhịn 1 tý.

12. Nên quan tâm đến chuyện thờ cúng tổ tiên thì sẽ được phù hộ cho gia đình yên ấm. Số cách ly tổ nghiệp thì làm ăn được, ở gần thì không ăn thua
[/QUOTE]
Kiến thức là vô tận, Nếu đạo trưởng công tác ở Hà Nội thì rất mong có thể caffe đàm đạo chuyện đời.

Kiến thức là vô tận, Nếu đạo trưởng công tác ở Hà Nội thì rất mong có thể caffe đàm đạo chuyện đời.
[/QUOTE]

Tôi cũng chỉ học cắc bụp thôi, giờ đang theo dõi thầy Lê Quang Lăng dậy tử vi trên youtube, nhiều kiến thức rất hay, gửi bác đường link. Còn cafe thì ok thôi, sđt của tôi là 097.3579.822, hôm nào rảnh ới tôi anh em mình thu xếp đi cafe

khuyên m sau đừng lấy vợ :'(
số mày thọ đấy, khỏe mạnh đéo có bệnh gì
m đéo cần bằng vẫn có thể tự gây dựng được sự nghiệp, mệnh mày có con thiên mã bị triệt nên chắc cũng khó mà đựoc thảnh thơi
bố mẹ mày chắc cũng giàu có, m được nhờ
Vãi lìn, sao lại ko nên lấy vợ tml

m chắc ngoài đời cũng lịch sự phong nhã nhỉ, bạn bè chắc cũng giúp đỡ, nhiều người quí mến
Cảm ơn m. Mà tiết lộ hơi ít nhỉ. T ở ngoài đời ăn nói nhỏ nhẹ mát tính thôi k dám gọi là lịch sự phong nhã.

Em là trai sinh 28/10/1996 giờ Tuất 19h15'
năm 2014 thi trượt đại học một lần
Hi vọng hữu duyên với các bác cho em vài lời về đường công danh sự nghiệp và tình duyên. Em cám ơn trước hehe

Em là trai sinh 28/10/1996 giờ Tuất 19h15'
năm 2014 thi trượt đại học một lần
Hi vọng hữu duyên với các bác cho em vài lời về đường công danh sự nghiệp và tình duyên. Em cám ơn trước hehe
Sát phá tham thân tí thìn thế này. Thêm con phúc đức như thế, thái âm ở điền vcl. m lên đây hỏi làm gì :"( số m winner cmnr

m bớt thời gian lên đây đi, tập trung làm bất kể một cái gì cũng hơn người hết :'(

Giúp t.

Sát phá tham thân tí thìn thế này. Thêm con phúc đức như thế, thái âm ở điền vcl. m lên đây hỏi làm gì :"( số m winner cmnr

m bớt thời gian lên đây đi, tập trung làm bất kể một cái gì cũng hơn người hết :'(
Bác cứ nói thế em mới bắt đầu lập nghiệp nên còn mông lung quá...nhưng được cái em chăm chỉ,cũng có cố gắng hơn người ta một tí thôi.
Hữu duyên hi vọng bác cho em vài lời dễ hiểu hơn được không ạ :v? Em cám ơn nhiều ạ ...

Bác nào xem giúp đời e còn khốn nạn đến lúc nào ạ.
Từ đầu năm đến giờ mới qua 6 tháng mà e bị đau lưng đến 5 lần rồi,lần gần nhất là trưa hôm nay.:too_sad::too_sad:
Các bác xem giúp nếu k có gì tốt đẹp thì e đi reset cho kịp chuyến.:burn_joss_stick::burn_joss_stick:

Bác nào coi giúp em với ạ em ra trường 1 năm rồi mà đi làm chưa gắn bó được ở đâu quá 3 tháng. chuyện tình cảm thì hẩm hiu toàn bị cắm sừng các bác ạ :(

Bác cứ nói thế em mới bắt đầu lập nghiệp nên còn mông lung quá...nhưng được cái em chăm chỉ,cũng có cố gắng hơn người ta một tí thôi.
Hữu duyên hi vọng bác cho em vài lời dễ hiểu hơn được không ạ :v? Em cám ơn nhiều ạ ...

m tính khiếm tốn, t biết. số mày sau đảm bảo thành công hơn người, lấy vợ xong 2 vợ chồng làm ăn còn giàu có hơn
m với bố mẹ chắc tính cách ko hợp nhau nhỉ. Bố mẹ m t ko dám chắc là đại gia nhưng chắc ko nghèo

@hadeptrai haha em vẫn đang cố bác ạ. Em vẫn luôn coi gia đình là trên hết không phá phách gì nhưng bố thì ít nói chuyện,mẹ thì hay bất đồng quan điểm nên cãi nhau nhiều. Hai ông bà thì có sẵn 1 đám đất ở quê với 1 nhà trên thành phố,nói chung là như bác phán đấy ạ...

Sửa lần cuối:
Cảm

Cảm ơn mày đã bỏ time tô màu phản hồi. Kiến thức tao thực sự đang là hạt cát, nên bảo đúng sai hoan hỉ. Về hạn hỉ thì tao nghiên cứu đã.
Ps. Nhìn ngón tay sao lô nhô khổ sở vậy?
M có thể tả chút về vợ t đc ko ? Xem có đúng em ý ko !