Bần đạo nằm vùng xem chùa đã lâu, nay phụng mệnh ân sư xuất sơn học hỏi bèn chọn nơi đất lành này lập topic xem tử vi nghiệm lý này cho các vị huynh đệ ml và các em gái thuyền trăm bến nước có chỗ đi ra đi vào, cũng là để nâng cao học thuật :vozvn (4):.

Bần đạo có yêu cầu như sau, các vị thiện nam thiện nữ chớ bỏ qua:

1._ Đăng ngày giờ sinh dương lịch. Giới tính cụ thể. Nếu là bê đuê thì tự nghĩ xem mình là nam hay nữ. Đối với các giờ giáp ranh như 1,3,5,7,9,11,13,15,17,19,21,23 thì cần nên rõ trước hay sau các khung giờ đó.

2._ Nếu không rõ trước hay sau các giờ giáp ranh thì có thể nhờ bần đạo xác định giờ sinh bằng phương pháp xem hạn quá khứ.

3._ Để đảm bảo độ chính xác của giờ sinh, mỗi ml huynh đệ có thể cung cấp một mốc thời gian xảy ra một sự kiện đáng nhớ trong quá khứ, bần đạo sẽ đối chiếu lá số với thông tin trong quá khứ để xem có khớp không. Ngoài ra tự thân bần đạo sẽ kiểm nghiệm một vài mốc thời gian trong quá khứ, mong các huynh đệ ml thấy nếu đúng thì confirm.

4._ Sau khi xem quá khứ thấy đúng, lá số không bị sai lệch thì sẽ xem tương lai cho các vị huynh đệ.

5._ Ưu tiên các vị huynh đệ đã từng bôn ba sóng gió, cuộc đời trải nhiều biến cố, có như vậy mới thấy nhân sinh thú vị, mới biết trân trọng tương lai.
6._ Đúng sai là chuyện bình thường, xem càng sai nhiều về sau càng giỏi.

Xin mời các huynh đệ vào ăn cỗ :vozvn (53):

Sửa lần cuối:
đệ sinh 5/1/1995 đêh sinh từ 1 h đến 3h chắc khoảng 1h30 2h gì đó nhờ sư huynh giúp đệ . thank sư huynh

Phiền đạo trưởng xem cho em với
Ngày sinh : 24/07/1993
Giờ sinh. : 23h30p
Hạn trong đời: năm 2007 1 lần xém chết đuối
2018 đi ra nước ngoài làm.
Nhờ bác xem giúp em sự nghiệp, tình duyên và điền trạch với ạ. Cảm ơn đạo trưởng

Giúp t.
Năm nay định chuyển việc thằng nào xem giúp tao.

Bác nào xem giúp em với. Xem giúp em tình hình yêu đương, công việc năm nay thế nào với ạ, mấy hôm nay đang stress nhiều vấn đề quá :too_sad:

5h-6h sáng ngày 15/11/1993 nhờ đại ca xem hộ e một quẻ ạ. Gần đây thì bố e đang bị ốm rất nặng dự là không trụ được lâu ạ :((

Chào bác, phiền bác xem hộ em tử vi của em với ạ !!! Nam mạng, sinh 11h30 ngày dương 28/11/1992

Chào huynh đệ
Mình sinh lúc 5h sáng ngày 19/09/1995 dl
Mình mới lấy vợ năm 2017
Mong hữu duyên

Trong khoảng 8 năm đổ lại đây drama của mình nhiều như cô dâu 8 tuổi vậy
Nên mong các huynh đệ có thể nghiệm lí cùng mình

Các huynh đệ đăng bài từ trước còn sống cả chứ?
Huynh xem sớm giúp đệ với:
Sinh lúc 19h10 ngày 2/12/1990 (dương lịch) - (bà già đệ chỉ nhớ ngày âm là 16/10/1990 vì lấy ngày âm làm giấy khai sinh để đi học sớm, nên đệ lên trang vansu.net đổi sang ngày dương là 2/12/1990)
Biến cố gần nhất: năm 2017 xảy ra biến cố: đánh nhau, gây thương tích (nguyên nhân là do người ta và mình phản kháng), do chạy chọt nên thoát tù tội
Đệ thấy số đệ nó khắm vl ra, người ta càng ngày càng đi lên nhưng đệ thì cảm giác cứ bị thụt lùi. Huynh xem sau này đệ có khá hơn ko, chứ cũng xấp xỉ 30 rồi mà cuộc đời ngổn ngang chưa đâu vào đâu luôn..

Xem hộ em với ạ 5/11/1993. Giờ sinh từ 2h - 5h sáng.
Biến cố gần nhất: chia tay người yêu cách đây 2,3 hôm. Còn không thì nghỉ việc làm được 3 năm vào cuối tháng 3/2019.

E sinh ngày 17/03/1993(dương lịch) 12h trưa. E bị tai nạn xe cộ nặng suýt chết vào ngày 06/10/2016

Em sinh trong khung giờ 23h -24h ngày 24/09/1997 Dương Lịch. Cách đây tầm 8 tháng em có chia tay với người con gái mới yêu có gần 2 tháng nhưng mà người đó lại là người khiến em cảm thấy yêu thật lòng. Kính mong bác xem giúp

Xem hộ t với. Nam :7h10 phút 20/07/1982. Dương lịch nhé . Hai lần chết hụt 1 lần ngày nhỏ 3.4 tuổi ., lần nữa vào năm 2008.

Huynh xem giúp đệ với. Dương lịch 02/07/1996, trước 7h sáng. Gần đây không có biến cố gì, cuộc sống cứ bình thường, tầm tầm.

Vị huynh đệ xem giúp ta nhé:
Nam sinh 11h trưa ngày 19/2/1989 (duơng)
3 năm gần đây công danh sự nghiệp gia đình con cái đều suôn sẻ, năm nay hơi gặp chút khó khăn về sự nghiệp và sức khỏe.

Bần đạo nằm vùng xem chùa đã lâu, nay phụng mệnh ân sư xuất sơn học hỏi bèn chọn nơi đất lành này lập topic xem tử vi nghiệm lý này cho các vị huynh đệ ml và các em gái thuyền trăm bến nước có chỗ đi ra đi vào, cũng là để nâng cao học thuật :vozvn (4):.

Bần đạo có yêu cầu như sau, các vị thiện nam thiện nữ chớ bỏ qua:

1._ Đăng ngày giờ sinh dương lịch. Giới tính cụ thể. Nếu là bê đuê thì tự nghĩ xem mình là nam hay nữ. Đối với các giờ giáp ranh như 1,3,5,7,9,11,13,15,17,19,21,23 thì cần nên rõ trước hay sau các khung giờ đó.

2._ Nếu không rõ trước hay sau các giờ giáp ranh thì có thể nhờ bần đạo xác định giờ sinh bằng phương pháp xem hạn quá khứ.

3._ Để đảm bảo độ chính xác của giờ sinh, mỗi ml huynh đệ có thể cung cấp một mốc thời gian xảy ra một sự kiện đáng nhớ trong quá khứ, bần đạo sẽ đối chiếu lá số với thông tin trong quá khứ để xem có khớp không. Ngoài ra tự thân bần đạo sẽ kiểm nghiệm một vài mốc thời gian trong quá khứ, mong các huynh đệ ml thấy nếu đúng thì confirm.

4._ Sau khi xem quá khứ thấy đúng, lá số không bị sai lệch thì sẽ xem tương lai cho các vị huynh đệ.

5._ Ưu tiên các vị huynh đệ đã từng bôn ba sóng gió, cuộc đời trải nhiều biến cố, có như vậy mới thấy nhân sinh thú vị, mới biết trân trọng tương lai.
6._ Đúng sai là chuyện bình thường, xem càng sai nhiều về sau càng giỏi.

Xin mời các huynh đệ vào ăn cỗ :vozvn (53):
Dưới 18 xem được không chú =)))

Tại hạ sinh giờ Thìn ngày 14/03/. 1989. Mong đạo trưởng phán cho vài lời. Tại hạ sinh ra Hà đông Hà Tây

Nhờ Đạo trưởng xem giùm em:
Ngày giờ sinh: 18h00 ngày 17/03/1992

Xin đạo trưởng xem cho đệ với.
28/11/1989 Kỷ Tỵ. Sinh lúc hơn 1h sáng.