Tuyệt tình với 4\ Đoạn tuyệt Tuyết Linh và Hạ Vy

Blackmt24

Biệt đội cảm tử Hội Tam Hoàng
Trước đây tao cũng như bao xàm lol khác chăm chăm vào mục quảng cáo 4\ và 02 em tao ấn tượng nhất là Tuyết Linh và Hạ Vy. Để chén đc em HV tao đã phải thay 02 cái sim 1 cái thì do bỏ bom em nó, tao vẫn nhớ như in do mấy thằng lol trên này bảo set khó nên mặc dù vừa chống vã buổi sáng ở Đường Láng đã loi choi nhắn tin đíu hiểu sao em ý ok luôn:too_sad:. Sau tao sun cả dái rồi nên ko đến thế là nó block mẹ sđt, lần 2 chém gió nhiều quá nó ghét cũng block:beat_brick:. Sau đó thì bị em bỏ bom lại 1 lần do em mải chơi game và hứa sẽ bù. Hôm sau em bù thật bú thằng em tao chắc phải 15-20p mà hôm đó cũng vật quá ko nghe cảnh báo của ae xamer lao vào cháo lưỡi và vét máng em nó như người yêu:beauty:. Lần đó giã em nó 20p vừa giã vừa nút vú phê lòi::xamvl22::. Em Tuyết Linh thì phá trinh đít với những cú đi lưỡi ko tưởng, tao thì hay bị buồn nên đá bi wc là ko khoái nhưng em nó cương quyết liếm và vét cho bằng đc :extreme_sexy_girl: cho đến h em là người đầu tiên và duy nhất được liếm chỗ đít của tao::xamvl18::.
Mặc dù vậy các em ko thể cho tao cảm giác hoan lạc như gấu của tao đc. Tao ko rõ skill ntn mới là đỉnh vì thâm niên chưa nhiều nhưng trưa hôm nay nhìn gấu quắp lấy tao mắt đê mê cái miệng xinh xắn hotgirl bthuong giờ trề ra rên từng tiếng thống thiết thể chúng mày ko khác gì khỉ đu cột::xamvl23::. Nó chạm vào tim tao chúng mày ạ. Tao thích xúc cảm 2 phía chứ ko phải sự phục tùng. Thích nhìn ng yêu co giật những tiếng rên từ cuống họng. Cái đó các em ngon nhất cũng ko làm đc hoặc chí ít chẳng hiểu em có lên đỉnh thật ko. Đã 02 năm rồi tao ko check hàng và hy vọng sẽ ko phải xả kiểu tạm bợ đó nữa.

Chúc mừng mày và chia buồn với các em 4f vì mất đi 1 khách hàng tiềm năng từ 2 năm nay :))

Mày cho ny mày some với thằng khác xem nó rên rỉ sướng khoái có khác ko?

chim bé thik ré to
mày tuổi lol gì dạy tao
Tao đâu dạy, gợi ý mày mới cảm giác mới thôi. địt phò sướng nhưng đéo khoái. địt ny sướng khoái. thằng khác địt ny sướng khoái phê hoặc tụt huyết áp... Làm cái đồ thị cảm xúc đi ko đến lúc teo chim rồi khó vẽ =))

Tao đâu dạy, gợi ý mày mới cảm giác mới thôi. địt phò sướng nhưng đéo khoái. địt ny sướng khoái. thằng khác địt ny sướng khoái phê hoặc tụt huyết áp... Làm cái đồ thị cảm xúc đi ko đến lúc teo chim rồi khó vẽ =))
vodka tao ko thấy vod toàn ném đá.
tính tao quân tử lắm cái gì dâng cho bạn bè phải đáng. Kể ra có 2 em như Tuyết Linh và Hạ Vy đi 2-2 đảo nhau thì thú...:vozvn (18):

vodka tao ko thấy vod toàn ném đá.
tính tao quân tử lắm cái gì dâng cho bạn bè phải đáng. Kể ra có 2 em như Tuyết Linh và Hạ Vy đi 2-2 đảo nhau thì thú...:vozvn (18):
Mày thích lớn ah? Lớn như tao h teo cmn chym. Giở chuyển qua thị dâm, thính dâm là chủ đạo :)). Mày luyện dần đi đề phòng sau này teo chym giống tao :(

Mày thích lớn ah? Lớn như tao h teo cmn chym. Giở chuyển qua thị dâm, thính dâm là chủ đạo :)). Mày luyện dần đi đề phòng sau này teo chym giống tao :(
mày làm tao thấy mịt mờ quá, có tuần địt 10 phát mà phát cuối phải bắt bồ ::xamvl23:: mới ra đc chứ oằn tà là vằn ko nhét vào trong nổi

Tml Black này toàn chém gió đm
Có mỗi chỗ cứt nát này để thú tội. Tao chém cũng có địt đc thêm con nào đâu mà phải chém. Mà mày có phải thằng hihe8888 chuyên check hàng review cho anh em ko?
Đừng để cảm tình của tao biến mất với mày chứ

Ozawa Việt Nam @@
Ơ nhưng nghe tin lá cải ở đâu bảo em Hạ Vy dính Ếch à ? Thấy bảo em nó cũng hay dụ nhân trần. Hai lần nhắn tin chưa gặp đc bao giờ. Thấy xinh cũng thèm mà hơi rén con cu...

Ko quan tâm con ng yêu mày thế nào, giờ search tìm info hạ vy vs tuyết linh :)