Vấn đề Suggar Baby

AnhViu

Xàm 0 Lít
Em có nuôi 1 bé được hơn tháng. Thoả thuận mỗi tháng 30 củ. Hôm nay kết thúc thì bé Yêu cầu trả thêm fee phát sinh là những chuyến du lịch cùng em.
Các bác cho hỏi thế là đúng hay sai? Vì lúc rủ đi du lịch bé đồng ý và k có thoả thuận về việc tính fee.

Ô thread như trên núi xuống vậy, chot kèo đã đi, 30 củ như lá mít à mà còn đòi tính phu phi di du lich. bố láo vl

Kết thúc r thì cút, ghé tai ẻm nói nhỏ nhẹ "giờ em muốn tụi mình đường ai nấy đi hay anh trả phí ăn chơi cùng tiền bệnh viện cho em luôn?". Thu nhập mày tháng 30 thì bỏ ra tầm 5tr doạ cho em nó sợ là xong ấy mà, với mấy loại bòn tiền ntn phải mạnh tay vào chúng nó mới sợ.

Em có nuôi 1 bé được hơn tháng. Thoả thuận mỗi tháng 30 củ. Hôm nay kết thúc thì bé Yêu cầu trả thêm fee phát sinh là những chuyến du lịch cùng em.
Các bác cho hỏi thế là đúng hay sai? Vì lúc rủ đi du lịch bé đồng ý và k có thoả thuận về việc tính fee.

Ko lên ầm ĩ lên làm gì người thiệt thòi là m

Đang trong dịch bệnh, người khôn của khó nên em nó muốn kiếm 1 tí của mày thêm.
Về cơ bản mày bao nó 30 củ là quá xông xênh nên em nó càng nghĩ mày dễ moi tiền. Tao tin mày phải có profile của nó để nắm thóp.
Mày cứ nhẹ nhàng kiểm tra xem nó có biết nhiều thông tin của mày không. Nếu không lộ nhiều thứ thì đáp một câu nhẹ nhàng cho em nó sợ thôi:
- Bây giờ anh cho em 1tr coi như cám ơn. Còn nếu em muốn hơn, chắc mình phải gặp nhau trên mạng. Anh sợ lúc đó em sẽ nhiều phần thiệt đấy. Cân nhắc nhé.

Chơi nhỉ .
Những 30tr 1 tháng , nể phết anh bạn trẻ :vozvn (23):
Có tiền thì cho nó 2 3 triệu cho xong đi , còn ko thì bảo nó cút .
Bọn bán dâm ko dám làm ầm ĩ lên đâu .

Chơi nhỉ .
Những 30tr 1 tháng , nể phết anh bạn trẻ :vozvn (23):
Có tiền thì cho nó 2 3 triệu cho xong đi , còn ko thì bảo nó cút .
Bọn bán dâm ko dám làm ầm ĩ lên đâu .
Bay lắc hôm nay mới về hả chú :vozvn (24):

Mày cho nó 30 củ/tháng mà vẫn lên đây hỏi câu này => chứng tỏ mày đéo giỏi kiếm tiền. Vừa được đền bù đất đai à tml?

Nếu tiền nhiều quá thì cho em nó thêm cungz được. Còn ko thích mà hết kỳ thanh toán rồi thì bảo nó ăn đầu buồi ăn cứt luôn.

M làm cứng xem nó dám ho he gì ko. Trước t cũng rén như m xong làm căng lên thì nó im r cút thôi