Vấn đề Suggar Baby

Nể tmb thớt vãi lồn! Tao nuôi sgbb có 10m/1 tháng. Tính ra chi phí tổng vào cũng phải hơn 2 chục. Mà tml này nuôi 30m, phát sinh xung quanh cũng gần 5
chục-> thế còn đòi thêm cái lồn à :sweat:
Sgbb của tao đéo có chuyện đòi thêm thắt gì, nghi tml thớt này nuôi phải sgbb- PGA rồi. Chắc con này phải ngọt nước lắm nhỉ :misdoubt:

Nể tmb thớt vãi lồn! Tao nuôi sgbb có 10m/1 tháng. Tính ra chi phí tổng vào cũng phải hơn 2 chục. Mà tml này nuôi 30m, phát sinh xung quanh cũng gần 5
chục-> thế còn đòi thêm cái lồn à :sweat:
Sgbb của tao đéo có chuyện đòi thêm thắt gì, nghi tml thớt này nuôi phải sgbb- PGA rồi. Chắc con này phải ngọt nước lắm nhỉ :misdoubt:
30m được 3 e của m đấy

30m được 3 e của m đấy
Tao ko biết nó ngon thế nào, nhưng e sgbb của t cũng ko phải dạng trung bình. Khá xinh xắn, trắng trẻo, môi đỏ tự nhiên, cao m64-65, cơ bản là ngoan ngoãn. Nếu v1 nó to hơn tí, thì rực rỡ luôn. Quan trọng toàn bộ real hết, ko hề 1 tí dao kéo.
Chứ còn để mặt đẹp hơn tí, mà dao kéo, đòi 30m tao cũng ỉa vào :sweet_kiss:

dm m bảo nó ra công an trình báo mà kiện, dm rẻ rách vl. rủ đi hay mời đi nó khác nhau nhá. sao nó đéo thẳng thắn từ đầu mà giờ lại đòi phụ phí

Chắc trong lúc nuôi có vấn đề gì rồi chứ bt sgbb ít phản ứng như vậy

30 củ tao thì cũng đc 3 em ngon r ! Ko biêt em 30 của mày thế nào

Có mỗi con SGBB mà cũng mất tới 30m / tháng thời buổi này :)) Bái phục
Tao khuyên mày ném nó vài ba triệu rồi giải tán nhé r nuôi con khác. Lần sau nghe tao offer 15-20m / tháng là cùng thôi, mày vẫn tìm đc con ngon giống hệt thế có khi còn hơn :))

30 củ tao thì cũng đc 3 em ngon r ! Ko biêt em 30 của mày thế nào
Có mỗi con SGBB mà cũng mất tới 30m / tháng thời buổi này :)) Bái phục
Tao khuyên mày ném nó vài ba triệu rồi giải tán nhé r nuôi con khác. Lần sau nghe tao offer 15-20m / tháng là cùng thôi, mày vẫn tìm đc con ngon giống hệt thế có khi còn hơn :))
Tao nghĩ con đấy có thể là PGA, hot face... tml thớt này kiểu thuê địt theo tháng, chứ đéo phải sgbb gì :vozvn (22):

Nói chung muốn nuôi lâu dài phải có tí cảm xúc anh em. Khi đó có thể còn cho hơn ko cần đòi mà mình thích cho. Còn bọn đã đòi thì dí B vào mặt nó nhé. Ngoài đường đầy gái.

Sgbb chuẩn là nghỉ dịch nó còn k nhânn tiền kia kìa. Bảo có găpn nhau đâu mà nhận. Sgbb này thì thật vkl quá

Mày dí buồi vào mặt nó. Dm mấy con điên. Sgbb của tao nghỉ dịch cũng ko nhận hỗ trợ. Tao trợ cấp 1/2 tháng lương là nó cám ơn rồi.

Mày chọn mấy e sv xịn, trường công càng tốt. Dẹp mấy đứa ăn chơi pga đi.

Mày dí buồi vào mặt nó. Dm mấy con điên. Sgbb của tao nghỉ dịch cũng ko nhận hỗ trợ. Tao trợ cấp 1/2 tháng lương là nó cám ơn rồi.

Có mối nào inbox tao với

Nói chung muốn nuôi lâu dài phải có tí cảm xúc anh em. Khi đó có thể còn cho hơn ko cần đòi mà mình thích cho. Còn bọn đã đòi thì dí B vào mặt nó nhé. Ngoài đường đầy gái.
Chuẩn mày

T hỏi chút tiền m cho gái 1 tháng bao nhiêu thế

Chủ thớt nuôi có hơn tháng đã té thì bình thường mà, có lẽ vì vậy em nó cay cú nên đòi thêm, chắc em nó nghĩ bên nhau trọn đời chăng

Thôi cho nó thêm ít để đỡ mang tiếng, ko nó lại mang ảnh m ra xã hội réo lên thì nhục!!

m hỏi nó thế đi du lịch a trả tiền hay em trả tiền r chưởi chết cụ nó đi...:)) dm muốn ăn ko muốn làm thì an đầu buồi, ăn cứt