Vào bàn luận PGA NÀO TỤI MÀY

Tiền bây giờ mất giá quá thể, toàn 7,8,9..... Ngửa lol một lần còn hơn mấy em làm vp 1 tháng.
Con cuối bữa tao match trên tinder, chưa chat, hóa ra pga :vozvn (16):

Toàn 8,9,10 củ. Mấy con ranh con bây giờ chỉ thích ăn chơi hưởng lạc, chưa vất vả kiếm tiền nên đéo biết tnao là cuộc sống đâu nhỉ? Có ai dậy cho chúng nó một bài học ko? :))

Công nhận tiền mất giá vãi tè, mà thích mấy em ko độ, sửa vếu xong như bóp cục cao su, em nào cũng như em nào, chán tệ.

Toàn sửa hết nhỉ, cast 5 có vẻ tự nhiên mà ko biết thực tế sao nữa

Đúng là bjo tiền mất giá thật. Hqua đi hát ở tkt. Thoát y 1 e/2m chưa kể bo. Có tí men rủ đi ngủ e ý bảo e đi nhanh 4m/s qua đêm 8m. Nghe xong chan cmnl.

Mày là đàn ông đi check thì lịch sự 1 tý về sau cho chúng nó làm lại cuộc đời :-j đéo hiểu đầu mày nghĩ j chứ nói thật tao thấy dơ vl. Chúng nó phò thật nhưng chúng nó cũng là con ng, chúng nó còn có tuơng lai, cs, gia đình sau này :-? Đến gái web chúng nó còn che mặt lại nữa là PG :)) góp ý thế thôi, miễn quăng tạ =))

T thì đéo bênh ai cả, nhưng up ảnh các e lên tnay là 1 thằng ctrai mày ko thấy nhục ah @@ cầm ảnh quay tay rồi up cho 1 loạt đứa khác quay tay :)). Lịch sự để các e nó còn làm lại cuộc đời, sao mày ko nghĩ cảnh người yêu, vợ mày, chị gái họ hàng nhà mày hay thậm chí mẹ mày bị up lên và lộ ra chuyện tnay thì mày thấy thế nào :))

Tao ghét nhất những tml kiểu như mày. Loại đéo có tiền đi nên xin hình rồi bắt đầu tung lên hỏi han này nọ

thảo nào mấy sup nó bắt cọc vì mấy thằng trẻ trâu này :))