Vietlotf 120 tỏi 26/3

EmtenMinh

Già trâu
Mày thông não thêm đi. Bao 8 là dc chọn 8 cặp và thành 8 vé à
Tức là thế này. Ví dụ hàng A của nó nhé: nó bao cả 8 số. Sau đấy lấy ngẫu nhiên 6 trong tám số đấy, thì sẽ được 1 vé. Thì tổng số vé từ 8 số đấy là 28 vé (10k/vé).
Khi mở thưởng cứ về 6 số trong 8 con đấy là mày trúng jackpot.

ALau

Người đến từ Triều Tiên
chủ tịt lại nói thế, khác gì bảo các thầy bên bề đề như quân đạo phỉ tay cầm mã tấu đón gió chân núi :))
Thằng thớt còn không chốt chia tiền đâu kìa. Nó tối nay mà nổ xong là nó tếch đi ngay, còn đâu anh em gì nữa. Lúc đấy bem nick nó thì cũng đâu kiếm lại được mấy tỷ.

thichdanba

Lò Gốm Bát Tràng
Thằng thớt còn không chốt chia tiền đâu kìa. Nó tối nay mà nổ xong là nó tếch đi ngay, còn đâu anh em gì nữa. Lúc đấy bem nick nó thì cũng đâu kiếm lại được mấy tỷ.
ui zào, tình ae chỉ sớm tối lúc khó khăn, lúc lên voi bạn ôm gái 1 mình ấy mà :))

TruongTamPhong

Thanh niên hoi
Kết quả về là có 6 số, nhưng bao 7 tức là mày chọn 7 số, chỉ cần kết quả về là 6 trong số 7 số mày chọn là mày được độc đắc.

Mày mua mà trúng là hai thằng chia đôi giải, cũng nhớ chia đôi phần công đức của Xamvn nhé.
đóng góp riêng cho chủ tịch 2 tỏi để chống covid nếu trúng

Oppa
Fwb_ons89

Fwb_ons89

Thanh niên hoi
:vozvn (23): ủa thế t ủng hộ 5 tỏi có đc gì không. Chứ thằng @taymonkhanh1993 nó gửi 5 tỏi vô ngân hàng rút ra nhét vào còn có chăm sóc đặc biệt :vozvn (8):

ALau

Người đến từ Triều Tiên
đóng góp riêng cho chủ tịch 2 tỏi để chống covid nếu trúng
Chốt luôn

Ban gấp tml này đi mót, nó tính cưa tiền với tao này :waaaht:
Mày chỉ cần đóng 5 tỏi cho cả ban trị sự thôi, 2 tỏi phần tao đã có thằng đưa hộ rồi nhé. Sau khi chuyển tiền thì tao mua tích xanh cho hai thằng mày. Người có tiền phải có dấu hiện nhận biết, đi đâu cũng có uy tín, tha hồ check PGA trên xamvn không cần cọc.

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Dm vi phạm bản quyền mà còn ko ăn ban hả :beat_brick:
Hôm nay thằng nào trúng vietlott bộ số này cũng đều là member xamvn cả. Lúc nào đi nhận giải nhớ gọi tao đi đòi tiền công đức.

hahuyhai

Thanh niên hoi
T chỉ ko hiểu bảo mật thông tin khách nhận giải kiểu gì thôi. Mang tờ vé đến 1 số chi nhánh lớn để yêu cầu trả thưởng thì nhân viên nó chẳng thấy mẹ mặt rồi à? Chưa kể ví dụ như cơ sở ở Hải Phòng lắm bọn anh chị, nó ngồi mẹ ở đó, mang vé đến yêu cầu trả thưởng liệu có liều quá ko? (chẳng có gì đảm bảo thằng nhân viên sẽ ko nói to khi nhận vé cả, càng ko đảm bảo là bảo vệ lương 8tr ở đó sẽ bảo vệ mình khỏi xhđ) và 1 thằng nhân viên Gato liệu nó có xé mẹ vé mình ra ko? :sweat:

Oppa
Fwb_ons89

Fwb_ons89

Thanh niên hoi
T chỉ ko hiểu bảo mật thông tin khách nhận giải kiểu gì thôi. Mang tờ vé đến 1 số chi nhánh lớn để yêu cầu trả thưởng thì nhân viên nó chẳng thấy mẹ mặt rồi à? Chưa kể ví dụ như cơ sở ở Hải Phòng lắm bọn anh chị, nó ngồi mẹ ở đó, mang vé đến yêu cầu trả thưởng liệu có liều quá ko? (chẳng có gì đảm bảo thằng nhân viên sẽ ko nói to khi nhận vé cả, càng ko đảm bảo là bảo vệ lương 8tr ở đó sẽ bảo vệ mình khỏi xhđ) và 1 thằng nhân viên Gato liệu nó có xé mẹ vé mình ra ko? :sweat:
Được chọn chỗ trả thưởng mà mày, chứ như t mua qua app thì t sẽ báo là nhận thưởng khu nào mà,yên tam khi nhận thưởng t mặc cái áo đính thêm huy hiệu Xamvn + Voz :3