Xamer có hay vét máng không?

vợ tao thèm vét máng lắm. nói chung vét nó sướng mình cũng thấy khoái. đc cái con vợ tao lồn đéo mùi j cả. trc khi chiến đấu nó biết ý đi rửa sạch sẽ thơm tho rồi.
dâm vãi đái

Tao rất thích vét h tao già rồi tao càng thích.mấy e làm massage tao củng vét luôn

Địt mẹ phò mà chúng mày cũng vét được à. Đến tao cũng thèm vét lắm mà đến con gấu tao tao cũng ngại. Cứ lôi nó đi khám sk rồi hpv xong thì muốn liếm lồn thế đéo nào thì liếm

Tao đéo khoái món te vét lắm, thỉnh thoảng gặp con ghệ lồn thối, đến nhét chym vào tao còn thấy tởm nữa là:amazed:.

Má hôm qua vét con lồn kia, vừa đưa lưỡi vào đụ mẹ cái mùi nó xộc thẳng lên mũi đéo khác gì ống cống kinh quá, teo cmn chim bỏ về nha với vợ luôn

Má hôm qua vét con lồn kia, vừa đưa lưỡi vào đụ mẹ cái mùi nó xộc thẳng lên mũi đéo khác gì ống cống kinh quá, teo cmn chim bỏ về nha với vợ luôn
T thì chỉ vét cho vợ t và mối tình đầu thôi, của vợ t thơm ngon vl, còn các thể loại khác thì đéo, đéo và đéo!

Thế thì tiên sinh phải làm bài report mấy e lồn thối để mấy thằng thích vét né chứ, cuồng vét quá nó ko biết lồn bị thối =))

Tml nào éo vét vợ hay ny thì đm...toàn CHẤT DINH DƯỠNG ko đấy mấy tml ạ. Uống đi cho bìu nó dài ra nhé mấy con giời :still_dreaming:

Yêu 4 em rồi. Em nào cũng vét. Trừ một rm ra thì bướm ba em còn lại đều đẹp và thơm

Vét cho con gấu nó sướng thôi chứ có vị lồn gì đâu. Cảm giác nghe nó rên rỉ, oằn oại cũng ra gì phết
Cơ mà vét lâu quá là chim tao đéo ngóc lên nữa mới đểu

Vét cho con gấu nó sướng thôi chứ có vị lồn gì đâu. Cảm giác nghe nó rên rỉ, oằn oại cũng ra gì phết
M nằm sấp xuống, vừa vét vừa cọ chim m vào ga giường là được

Mấy ông chê lên chê xuống cho gặp thử một e người mẫu trắng trẻo thơm tho có vét ko. Lúc vét e ấy rên rỉ sướng lắm, nó còn bảo sướng hơn chịch nữa

Để gấu mày nằm dưới xong 69, ấn cặc vào mồm nó còn mày cứ vậy mà vét. Vét nó càng sướng nó càng nút chặt cu mày luôn tml nhé :vozvn (2):

Vl. Tao thích dc nó thổi kèn mà đéo muốn vét cho nó. Tại thấy mặn mặn khó chịu vl.
M giống t vl, thích được thổi kèn hơn. 1 lần thử thấy mặn vl đéo bao giờ có lần sau