Xem bói ở đây nhé !

@huycanthi huynh xem giúp đệ
Dương Đức Hoàn. Sn 28-12-1993. Giới tính: nam. Giờ sinh gần 5h sáng ( mami nhớ ko chính xác)
Mong đc phản hồi sớm. Tkssss

Thầy xem giúp em với ạ

Em sinh 30/11/1994 dương lịch giờ hợi ạ

Thầy xem giúp em đường công việc với tình cảm ạ

định thử mà bác phán này thì khỏi chơi luôn ạ :( còn đường công danh sự nghiệp thì sao bác?
Nói chung chơi nhưng phải có bản lĩnh và tiết chế cao không thì công danh sự nghiệp dễ tiêu tan lắm

Số mày gần quan mà ko dc hưởng, công việc áp lực lắm và dễ dính dáng đến pháp luật. Nhìn ls này thấy mày thuộc dạng học một đằng làm.một nẻo. Tư duy khá, nhiều ý tưởng nhưng thuộc dạng đắn đo, thận trọng quá mà khó thành công. Năm nay công việc của mày chán. 2018 thì xui xẻo đủ đường.
Nhưng càng về sau từ 2022 trở đi mày đỡ dần và có sức đương đầu để thành công.
Mày ko phải dạng hám gái, ăn chơi vô độ.
Bác phán chẳng trật tí nào cả. đi đâu ai cũng phán em có quý nhân phù trợ, cũng có tí thông minh nhưng thành công phần lớn dựa vào may mắn nên chưa bao giờ cố gắng hết sức của bản thân đâm ra em hơi ỷ lại. Ngẫm từ những năm cuộc đời sv cho tới giờ em thấy em lãng phí quá nhiều cơ hội. Nhìn bạn bè xung quanh thành công mà vui cho bọn nó mà buồn cho bản thân mình. Dù là nhìn xuống em cũng chẳng kém ai lắm đâu, nhiều ng vẫn nói mơ ước đc như em nhưng nhìn lên thua kém cũng k thiếu ng. Bản thân k đc như những j em kì vọng. Hi vọng em sẽ sớm định hướng tốt hơn cho bản thân. CHân thành cảm ơn bác đỡ bớt chút thời gian để xem cho em, để em dần tìm lại đc động lực

Thanks m nhé, Công nhận với m là ông bà già t không hợp nhau, khắc khẩu suốt ngày, về tính cách t thì m cũng đúng, dễ yêu dễ chán, chả được cái mối tình nào sâu đậm, khéo số t cô đơn cả đời mất, ngày bé t ham học toàn top ở lớp mà càng lớn học càng chán không có hứng thú gì, mà t vẫn chưa hiểu cái câu chỉ lo kiếm tiền mới chơi gái của m ý là như nào cho lắm tml à :vozvn (21):
Ý là lo kiếm tiền, bớt tơ tưởng gái gú đi

Bọn mày và các em muốn tứ vấn khai thông số phận thì để ngày sinh dương lịch và giờ sinh ở đây nhé!
Nhưng chịch gái đều đều thì số chán quá rồi nên khỏi xem nha :vozvn (41):
Nhờ bác xem hộ em sinh ngày 9/2/1995 dương lịch lúc 23h45p thanks bác trước

04/03/1992 sinh lúc 11h 45 phút. rảnh thì phán hộ tao với tml nhé :))

Sửa lần cuối:
Ý là lo kiếm tiền, bớt tơ tưởng gái gú đi
Tao cũng chỉ lo kiếm nhiều tiền sau đó mới nghĩ đến gái, mà đm nhiều lúc đúng kiểu lắm mối tối nằm không không được em nào trọn vẹn cả, m xem cho t xem bao giơ có ny được k tml :vozvn (4):

Đi chơi gái giấu vợ con có bị quả báo nghiệp quật ko nhỉ :vozvn (21):

Dạo này tao hơi bận, đầu óc chưa để tâm xem dc. mấy tml cứ đi chịch đi nhé, hết tiền thì xem bói tiếp hahaha

Đi chơi gái giấu vợ con có bị quả báo nghiệp quật ko nhỉ :vozvn (21):
Ko nếu mày ko để nó biết. Vì nghiệp báo là làm ai đó đau khổ, nó ko biết lấy gì mà khổ.
Còn đối với phò thì mày hiểu là mày dg mua service chứ ko phải mày hiếp dâm nó.
Phạm trù gái gú thuộc về quan điểm tưừnng vùng miêềnn và con người. Ngày xưa các cụ còn chơi công khai, vợ bé vơợ lớn tùm lum … hồi đó ko quan niệm đó là tôội.

Ko nếu mày ko để nó biết. Vì nghiệp báo là làm ai đó đau khổ, nó ko biết lấy gì mà khổ.
Còn đối với phò thì mày hiểu là mày dg mua service chứ ko phải mày hiếp dâm nó.
Phạm trù gái gú thuộc về quan điểm tưừnng vùng miêềnn và con người. Ngày xưa các cụ còn chơi công khai, vợ bé vơợ lớn tùm lum … hồi đó ko quan niệm đó là tôội.
Thế đi vs phò có ảnh hưởng đến vận của mày ko? Vì nhiều khi t đi chơi xong thấy cứ đen đen kiểu gì đó

Bọn mày và các em muốn tứ vấn khai thông số phận thì để ngày sinh dương lịch và giờ sinh ở đây nhé!
Nhưng chịch gái đều đều thì số chán quá rồi nên khỏi xem nha :vozvn (41):
Hộ tao đi tml 08/09/1990 11h30p

Xem hộ tao năm nay có người yêu, và số có giàu ko.
Sinh ngày 31/12/1988 giờ sinh 6h30 sáng

Cho một quẻ luôn Cư Sĩ Huy Cận Thị ơi
Nam ( 20/05/1991), sinh sau 3h chiều

Xem giúp với người ae
Sinh 11h50p ngày 26/8/1987
T thấy cuộc đời t nó cứ éo le thế nào ý
Chán vcc ra