Xem bói ở đây nhé !

Bác ơi xem giúp em với ạ.
10/04/1995 1h30 sáng
Em muốn xem chủ yếu là sự nghiệp , dạo này công việc chán quá :(

Sửa lần cuối:
Bác xem hộ tôi
Nam mạng
Sinh ngày 25/04/1991 giờ hợi tức khoảng 22h

Từng hỏi bác xem giúp bên box làm ăn nhưng chưa thấy bác trả lời. Giờ đăng bên này nhờ bác thêm lần nữa.

469
up, tml xem hộ t với, công việc dạo này chán quá ,haizzz, xem hộ t năm nay có nên tiếp tục c

Bọn mày và các em muốn tứ vấn khai thông số phận thì để ngày sinh dương lịch và giờ sinh ở đây nhé!
Nhưng chịch gái đều đều thì số chán quá rồi nên khỏi xem nha :vozvn (41):
Xem giúp t nhé : Ngày 10/12/1995 sinh lúc 8h00 tối. Nam mạng nhé

Xem giúp em với bác Huy ơi.
Giờ sinh 5h45 sáng, giới tính nam
Mùa xuân thủy suy mộc hỏa vượng nên số mày khá long đong lận đận hay phải đi lại, di chuyển nhiều. Số nàu đầu óc chỉ lo liếm tiền chứ học hành chật vật khó khăn.
Sống khá hào phóng với bạn bè. Ham gái, dục tính mạnh nhưng thằng này sau này dễ sợ vợ. Chiều gái ra phết.
2017 thất tình vì gái bỏ theo trai :). 2018 thì thị phi, cv khó khăn. Năm nay đỡ hơn nhiều. Số này dễ gặp tình tay ba.
Cuộc sống sau này nhiều cơ hội làm ăn nhưng cần có người cùng gánh vác. Loạng quạng ham tiền là bể sở hụi vì tham lam.
Số của 1 thằng lãng tử, phong lưu.

Up lần 3.xem giúp e với ạ.
Tao xem ngẫu hứng như chơi gái nên tụi mày thông cảm.
Mày dễ vì gái mà mất nhiều thứ dù bản thân mày khá thông minh. Tính thích tự do như con ngựa bất kham.
Hào phóng vs bẻ bạn và me gái. Nhưng có dấu hiệu bồ bịch thì ngon nhưng lấy vợ thì tệ hại, khả năng vợ mày tằng tịu vs thăng khác rất rõ.
Cái tính của mày có khuyên cũng bỏ ngoài tai à.
Chỉ một câu thôi. Thằng khác thì chơi gái thoải mái tao ko nói gì cả. Riêng mày nên tập tu đi nhé!

Từng hỏi bác xem giúp bên box làm ăn nhưng chưa thấy bác trả lời. Giờ đăng bên này nhờ bác thêm lần nữa.

Số mày gần quan mà ko dc hưởng, công việc áp lực lắm và dễ dính dáng đến pháp luật. Nhìn ls này thấy mày thuộc dạng học một đằng làm.một nẻo. Tư duy khá, nhiều ý tưởng nhưng thuộc dạng đắn đo, thận trọng quá mà khó thành công. Năm nay công việc của mày chán. 2018 thì xui xẻo đủ đường.
Nhưng càng về sau từ 2022 trở đi mày đỡ dần và có sức đương đầu để thành công.
Mày ko phải dạng hám gái, ăn chơi vô độ.

View attachment 469
up, tml xem hộ t với, công việc dạo này chán quá ,haizzz, xem hộ t năm nay có nên tiếp tục c
Từ 2016 cv mày đã chán rồi.
Bố mẹ mày ko hợp với nhau.
Năm nay mày sẽ đỡ hơn nhiều đó. Thằng này yêu đương cũng chán. Dễ quên dễ bỏ nhau lắm.
Học hành chán vãi, chỉ lo kiếm tiền mới chơi gái
Sau 2025 mới khá lên được. Nên tập sống kỷ luật hơn đi ông nhãi.
2015 hao tài xui xẻo đủ kiểu

Tao xem ngẫu hứng như chơi gái nên tụi mày thông cảm.
Mày dễ vì gái mà mất nhiều thứ dù bản thân mày khá thông minh. Tính thích tự do như con ngựa bất kham.
Hào phóng vs bẻ bạn và me gái. Nhưng có dấu hiệu bồ bịch thì ngon nhưng lấy vợ thì tệ hại, khả năng vợ mày tằng tịu vs thăng khác rất rõ.
Cái tính của mày có khuyên cũng bỏ ngoài tai à.
Chỉ một câu thôi. Thằng khác thì chơi gái thoải mái tao ko nói gì cả. Riêng mày nên tập tu đi nhé!
định thử mà bác phán này thì khỏi chơi luôn ạ :( còn đường công danh sự nghiệp thì sao bác?

Những cái bác xem về quá khứ là đúng hết bác ạ.
Số em từ nhỏ ko cực lắm, học hành suôn sẻ.
Trc đi làm công việc cntt nhàn mà k hợp nên e mới nghỉ.
Mới fail mảng kinh doanh online với 1 ông anh 90.
Nên đang tính hướng khác, bác xem giúp em nên theo hướng nào ạ :sweet_kiss:
http://hocvienlyso.org/lasotutru/laso/fuerza_1587797842cf19757f48ddbcd4feb66c.png
Mày hỏi nhỏ cũng thuộc dạng khó nuôi, sức khỏe mày kém lăắm đấy. Tương lai chắc chắc sẽ có bệnh hiểm nghèo nên ăn chơi điều oộ, rèn luyện thể thao nhiều vào. Chú ý tim mạch và huyết áp.
Số này cưựcc vãi ra, vất vả áp lực với công vửi và thị phi nữa chứ.
Nhưng dc cái mày ra đơời khi khó có người giúp, bớt hồ đồ đi. Mày nhờ mẹ hơn là nhờ cha. Ko có mẹ thì đời mày bỏ đi nên mày phải biết thương bả ấy.
Khó khan thì cố vượt qua chứ đừng hồ đồ liêềuu mạng dễ bị tù tội, dính vào pháp lý lằng nhằng.
Số này lấy vợ thì nhờ vợ, máu gái nhưng sợ vợ… nghe theo vơ đc thì tốt dù con vơợ nó cũng đanh đá lắm.
Hỏi bà mẹ xem ngày xưa bà có bỏ đứa nào không? Chứ tao thấy có vong anh chị em của mày đang theo mày, giúp mày đó.
Thằng này dc cái có duyên, gái bu nhiềềuu
Năm 2019-2020 đều vất vả, chạy đâu cũng khó thooát nên tập trung tinh thần mà cày đi.

Từ 2016 cv mày đã chán rồi.
Bố mẹ mày ko hợp với nhau.
Năm nay mày sẽ đỡ hơn nhiều đó. Thằng này yêu đương cũng chán. Dễ quên dễ bỏ nhau lắm.
Học hành chán vãi, chỉ lo kiếm tiền mới chơi gái
Sau 2025 mới khá lên được. Nên tập sống kỷ luật hơn đi ông nhãi.
2015 hao tài xui xẻo đủ kiểu
Thanks m nhé, Công nhận với m là ông bà già t không hợp nhau, khắc khẩu suốt ngày, về tính cách t thì m cũng đúng, dễ yêu dễ chán, chả được cái mối tình nào sâu đậm, khéo số t cô đơn cả đời mất, ngày bé t ham học toàn top ở lớp mà càng lớn học càng chán không có hứng thú gì, mà t vẫn chưa hiểu cái câu chỉ lo kiếm tiền mới chơi gái của m ý là như nào cho lắm tml à :vozvn (21):

Mùa xuân thủy suy mộc hỏa vượng nên số mày khá long đong lận đận hay phải đi lại, di chuyển nhiều. Số nàu đầu óc chỉ lo liếm tiền chứ học hành chật vật khó khăn.
Sống khá hào phóng với bạn bè. Ham gái, dục tính mạnh nhưng thằng này sau này dễ sợ vợ. Chiều gái ra phết.
2017 thất tình vì gái bỏ theo trai :). 2018 thì thị phi, cv khó khăn. Năm nay đỡ hơn nhiều. Số này dễ gặp tình tay ba.
Cuộc sống sau này nhiều cơ hội làm ăn nhưng cần có người cùng gánh vác. Loạng quạng ham tiền là bể sở hụi vì tham lam.
Số của 1 thằng lãng tử, phong lưu.
Trước tiên cám ơn bác đã xem giúp :d
Bác xem có phần đúng có phần sai, nhưng phần đúng vẫn áp đảo hơn nhiều.
Đầu tiên ở chỗ học hành lận đận thì đúng học đi học lại học chày mửa vãi lồn mà vẫn chưa xong :). Cái thứ 2 là sống hào phóng thì e là th hào phóng vcl luôn, nhưng hào phóng đúng bạn, th nào k ra gì chỉ tém tém thôi. Dục tính mạnh và chiều gái thì càng đúng vì e nhận ra từ lúc thiếu niên.
Về cái 2017 thất tình vì gái bỏ theo trai thì cái này chưa đúng vì năm đấy e chả yêu đương đứa nào hết :v. 2018 thì thị phi đúng vcl :v. Mà chán là đến bh. còn năm nay và gặp tình tay ba là chuyện tương lai e chưa dám nhắc. Về phần này trc cũng có 1 thầy phong thủy nói là "cẩn thận kẻo sau này bị cướp ny", bác phán y hệt.
Về cuộc sống sau này thì cám ơn bác nhắc nhở.
Còn số của th lãng tử phong lưu thì k biết nên vui hay buồn nữa :v