Xin cách ăn đồng nghiệp

Lee Phong Lưu

Già trâu
Như TÍT, nhờ các tml chỉ cho tao cách ăn em đồng nghiệp, mô tả sơ qua:

- Em mới đi làm, gái tỉnh, không quá giỏi cũng không quá xinh, chỉ là hợp gu tao
- Tao thì không quá đẹp trai kiểu cuốn con mịa nó hút ngay như mấy thanh niên chuyên cần nhưng nhìn không đến nỗi nào, tức là vẻ ngoài tao chưa lôi cuốn em ấy ngay được.
Được thì chắc chắn có ít cho ae thị dâm. :vozvn (13)::vozvn (13):

Như TÍT, nhờ các tml chỉ cho tao cách ăn em đồng nghiệp, mô tả sơ qua:

- Em mới đi làm, gái tỉnh, không quá giỏi cũng không quá xinh, chỉ là hợp gu tao
- Tao thì không quá đẹp trai kiểu cuốn con mịa nó hút ngay như mấy thanh niên chuyên cần nhưng nhìn không đến nỗi nào, tức là vẻ ngoài tao chưa lôi cuốn em ấy ngay được.
Được thì chắc chắn có ít cho ae thị dâm. :vozvn (13)::vozvn (13):
Tiếp cận , nói chuyện từ từ rồi rủ cafe , xem phim thôi

M chưa nghe câu: “con thầy, vợ bạn, gái cơ quan” à mà lao đầu vào?

Kém
Có con đồng nghiệp bợm nhậu mỗi lần say ngất cứ sán vào người tao
Có điều gái cơ quan, địt nó vài lần xong thoát kiểu gì →thôi, xin kiếu

Tình dục sẽ đến khi có tình yêu
Yêu thì có thể yêu thật, có thể yêu giả vờ
Thời nay tất cả đều suy nghĩ thoáng
tao nghĩ cỡ nửa tháng là chén được rồi

Ngu thế tml, căn đi cùng thang máy đè nó ra mà chén. Mày thấy mấy tg chén bậy trong thang máy có tg nào bị tội kg?
Thang máy ; là nơi dâm ô an toàn nhất.

xin xin cái cm mày. dm con gái người ta mà hở ra là đòi ăn ăn? nứng buồi quá thì đi địt phò con mẹ mày đi?
dm thằng ml này mày bênh cái địt gì vậy, hay mày là con gái vào đây nằm vùng, hoặc là mày thấy thằng khác được ăn, mày đéo có khả năng nên ghen ăn tắc ỉa à. Bớt đố kị và rèn luyện kỹ năng chăn rau của mày đi, 4` thì đơn giản lắm tml ạ.

T khuyên m gái cty nên tránh xa nhây vào làm gì.cty T cũng có mấy con ngon vl ra chồng chúng nó thì đi nước ngoài nhìn cứ phơi phới đấy,mấy lần T giả vờ cầm tay ôm eo các kiểu đéo thấy nói gì,có đứa tối về còn nhắn tin nhớ nhung mới vl.còn T thì đéo nhé,chỉ dừng lại ở đấy thôi ko mang tiếng sau này đi làm còn dám nhìn mặt ai nữa.

T khuyên m gái cty nên tránh xa nhây vào làm gì.cty T cũng có mấy con ngon vl ra chồng chúng nó thì đi nước ngoài nhìn cứ phơi phới đấy,mấy lần T giả vờ cầm tay ôm eo các kiểu đéo thấy nói gì,có đứa tối về còn nhắn tin nhớ nhung mới vl.còn T thì đéo nhé,chỉ dừng lại ở đấy thôi ko mang tiếng sau này đi làm còn dám nhìn mặt ai nữa.
Đmm v m để avata lão trư làm gì cho mất hình tượng lão trư v, theo như m nói thì t nghĩ m nên kiếm cách ăn và cách lui, có thể nói rõ qan điểm :)). Còn nếu m sợ đưa info cho t =))), sẽ có hậu tạ

Tao ko dám nhận là già nhất ở xam
Nhưng chắc cũng hơn rất nhiều thằng trong này
Và với kinh nghiệm mười mấy năm của tao trong môi trường công ty doanh nghiệp
Thì những thằng muốn xơi gái cơ quan như mày
Hầu hết là ko có kết quả tốt đẹp cho lắm
Vì lúc ăn chán con này có con khác mới vào non hơn, mày lại muốn ăn. Lúc đó mày sẽ thành thằng mặt lồn trong mắt rất rất nhiều đồng nghiệp. Tệ hơn mày sẽ bị bóc phốt trên mxh như chó :haha:
Chẳng trách các cụ có câu: "Con thẩy vợ bạn gái cơ quan"
Còn mày muốn ăn, dễ thôi, hãy thể hiện mình có thật nhiều tiền và là 1 gentleman :))
Mấy em gái tỉnh mới đi làm rất thích những thằng bóng sáng và có tiền. Thế thôi
Ăn hay ko. Lựa chọn là của mày. Thân ái

Đmm v m để avata lão trư làm gì cho mất hình tượng lão trư v, theo như m nói thì t nghĩ m nên kiếm cách ăn và cách lui, có thể nói rõ qan điểm :)). Còn nếu m sợ đưa info cho t =))), sẽ có hậu tạ
T nói rõ quan điểm rồi đó.T xác định là ko ăn gái cty nhé tml.

Tao ko dám nhận là già nhất ở xam
Nhưng chắc cũng hơn rất nhiều thằng trong này
Và với kinh nghiệm mười mấy năm của tao trong môi trường công ty doanh nghiệp
Thì những thằng muốn xơi gái cơ quan như mày
Hầu hết là ko có kết quả tốt đẹp cho lắm
Vì lúc ăn chán con này có con khác mới vào non hơn, mày lại muốn ăn. Lúc đó mày sẽ thành thằng mặt lồn trong mắt rất rất nhiều đồng nghiệp. Tệ hơn mày sẽ bị bóc phốt trên mxh như chó :haha:
Chẳng trách các cụ có câu: "Con thẩy vợ bạn gái cơ quan"
Còn mày muốn ăn, dễ thôi, hãy thể hiện mình có thật nhiều tiền và là 1 gentleman :))
Mấy em gái tỉnh mới đi làm rất thích những thằng bóng sáng và có tiền. Thế thôi
Ăn hay ko. Lựa chọn là của mày. Thân ái
LOL tao thấy CQ tao toàn mấy tg sếp chén gái CQ, lính nó zí lồn vào mồm. Mày có đẹp trai nó cũng đéo thèm , giờ đĩ chính trị nhiều vô kể. Trình độ thì như cc, mua cái tiến sĩ cấp học viện và dạng háng cho sếp đâm là lên ầm ầm.

Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan -> đừng chén
Nhưng nếu gái cơ quan khác thì đc =))

Làm ko chỗ này thì chỗ khác chứ sau này mày chỉ tiếc vì đã ko ăn chúng nó thôi.

Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan.. các cụ phán đéo sai baoh đâu. Nhớ vào đầu ấy :-h mặc dù tao cũng chén gái cơ quan rồi =))

Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan.. các cụ phán đéo sai baoh đâu. Nhớ vào đầu ấy :-h mặc dù tao cũng chén gái cơ quan rồi =))
vcl mặt mày cũng dày thật đấy =)) Thế phạm vào 1 trong 3 điều cấm vậy có thú vị ko :d

việc, đ!t làm chỗ này thì chỗ khác nhưng mà gái thì phải đ!t ko tha. M thấy t nói đúng ko :v, mời t ly đi tml.
Ờ thì mời =))) tao mới chuyển cty 3 lần thôi, trong đấy 1 lần là sếp trực tiếp cmnl :)))))

Ờ thì mời =))) tao mới chuyển cty 3 lần thôi, trong đấy 1 lần là sếp trực tiếp cmnl :)))))
có khi in bốc vùng kín t sếp mày đi. dm t rất hứng thú với loại con gái mà giỏi giang và đc gắn mác "sếp", kể cả xấu t cũng đ!t.

có khi in bốc vùng kín t sếp mày đi. dm t rất hứng thú với loại con gái mà giỏi giang và đc gắn mác "sếp", kể cả xấu t cũng đ!t.
=))) đm sợ lắm, bị đâm mấy lần r. Mà nó đợt trc còn cặp với cả khoai tây cơ :-j

Gái cơ quan cũng nhiều kiểu lắm, nhưng đa số là dù sếp xấu trai bụng mỡ thì vẫn ăn đc, còn đẹp trai mà là lính thì cũng vẫn khoai lắm.