Xin tư vấn của ae vụ này, gái european

Nói lên bar đơn giản thế, quan trọng là tiếp xúc qua thì thấy em nó có vẻ ko phải mẫu thích bay nhảy, hôm rồi e nó mặc váy trông kiểu thướt tha chứ ko giống dân chơi cho lắm nên t hơi rén

mày vác xe chở nó đi ăn những chỗ đồ ăn của dân mình, xong cho lên cafe sân thượng nhìn toàn thành phố, ngồi chia sẻ hỏi về nó, gia đình nó các kiểu. Xong đèo nó đi ngang mấy chỗ xưa cũ kêu là trc nhà a ở đây, sau một biến cố gì gì chuyển đi, nhà này của ông, bà a các kiểu rồi mày kể kỉ niệm về ông bà cho nó nghe.
Bọn nó tây rất tự do, phóng đãng nên mình kể nhiều về sự gắn bó với gia đình cội rễ mình thì bọn nó rất bị thu hút(đấy là thế mạnh của phương Đông so với phướng Tây), vừa tạo niềm tin cho nó, vừa cho nó thấy mặt “yếu đuối” tình cảm của m. Nói chung tán gái Tây hay ta đều như nhau, phải có mã, chịu chi, deỏ miệng. Tây thì thoáng thẳng hơn nên nó ko làm chảnh nhiều. Còn nếu m thấy công phu quá thì cứ hỏi “ You might hear lots of stories about Asian’s dicks, wanna test it out tonight?”

Trước tao có nói chuyện với 1 em ukraina
Hẹn về vietnam gặp đi chơi ăn uống
Tới bay giờ 5 năm cmnr , mất hết liên lạc buồn vl

Tháng trc vì công việc tao có quen 1 ẻm người anh 24t thấy bảo sang đây dạy học hay thực tập gì đấy. Nói chuyện vui vẻ xong mình cũng tán mấy câu e có ng y ko, có đi chơi đâu ở VN chưa blah blah... Tuần trc có việc em ý hỏi tao bảo đưa địa chỉ nhà t qua mà em hẹn gặp gần cơ quan luôn mà đến ăn mặc mát mẻ nhìn ngon vl, xong còn hỏi mình tối về làm gì, có thú vui gì ko... tao cũng hỏi tối e có làm gì ko thì chỉ bảo đọc sách, ny thì bảo đang bên mĩ. Theo chúng mày thì vụ này t có nên xúc ko, tml nào có kinh nghiệm tán gái euro cho xin kinh nghiệm hẹn đi chơi vs xúc cái đi.
Tình củm vác ra mà đong đưa, đi chơi đâu đó nhẹ nhàng + chai bia chém gió tận trời mây, nói nhiều vệ sự cô đơn, trải nghiệm cuộc sống vào. Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén thôi.

Cựu du học sinh UK đây. Nói chung gái tây thì mày cứ thẳng thắn vào. Tất nhiên là đéo phải là kiểu gạ địt công khai nhé :)) Ví dụ mày thích em nó thì cứ nói thẳng là mày dành thời gian hangout các thứ với nó vì mày thích nó, có ý định tán tỉnh, rồi đụng chạm cơ thể nhiều vào. Nhưng cũng phải tự nhiên, thoải mái chứ đéo phải sỗ sàng. Quan trọng tao nhấn mạnh là bọn tây nó rõ ràng từ đầu chứ đéo phải kiểu, mày thích nó nhưng đi chơi với nó cứ tỏ vẻ, chỉ tổ tốn thời gian thôi. Bạn tình thì bảo là bạn tình, bạn gái nó khác, mà chị em gái cũng khác :)) Gái tây nó thoáng hơn nên cứ cầm chai beer đò đưa qua lại là hiểu ý nhau ngay í mà. Nhưng mà thật ra nói thì dễ chứ phụ thuộc vào mày nhiều, vì văn hóa khác biệt. Gái tây cũng như gái ta nó thích những thằng funny, mà chưa chắc mày joke kiểu VN mà nó đã thấy buồn cười đâu nhé, có khi tưởng bị dở hơi đấy =))) Nói chuyện thì phải smooth, tự tin, nhưng cái này cũng phụ thuộc vào vốn Tiếng Anh của mày và vốn sống của mày nữa, cuộc sống của mày có cái éo gì thú vị ko để nó thấy thu hút =))

Sửa lần cuối: