Xin thông tin em Trâm

Tiêu Sầu

Già trâu
Mình biết em này có đi.
E tên Trâm, sdt đuôi xx904.

Có bro nào hoặc sup nào có info thì inbox mình nhé.

Đa tạ nhiềuuuuuu !!!

đù, em này mình có match trên Tinder nè, có nói chuyện mà thấy hồi âm chậm lắm. Không ngờ có đi hả ta.

Tụi bây ác lắm, mịa toàn đăng những con như zầy bố ai chịu nổi mà toàn dm đéo có info mới cay ko chứ. Thằng nào biết sup của ai hay đã đi nó rồi thì cho tao hóng với nhe tụi bây.

Có mùi cặc của tao trong đó đấy, bú cho nhiều vào =))
Làm gì còn. E nó ở sạch lắm chứ ko ở dơ như con mẹ m đâu. Thằng cha m mấy lần gọi điện chửi t vì bú loz bà vợ mà ngửi thấy mùi cặc t hoài =))

Làm gì còn. E nó ở sạch lắm chứ ko ở dơ như con mẹ m đâu. Thằng cha m mấy lần gọi điện chửi t vì bú loz bà vợ mà ngửi thấy mùi cặc t hoài =))
Mày cho tao info của gái mẹ mày đi, giá bao nhiêu rồi tao share bé này cho, kaka

Hoặc mày ghiền bú lồn bé này quá mà ko có info thì mày về bú lồn gái mẹ mày rồi trả tiền cho thằng cha của mày. Haha

Hoặc mày ghiền bú lồn bé này quá mà ko có info thì mày về bú lồn gái mẹ mày rồi trả tiền cho thằng cha của mày. Haha
Thằng loz giận quá hóa điên viết tầm bậy j đéo ai hiểu muốn nói j =))
Để giờ t alo con đĩ già mẹ m pha cho m ly cam vắt cho bình tĩnh nha >:D<