Xuất tinh sớm

ngonlamnha

Gián điệp chùa Bề Đề
Có thằng nào bị như tao ko, shot đầu tiên khi nào cũng nhấp được vài cái là out, shot thứ 2 mới chơi được lâu, có mày nào có biện pháp gì ko giúp tao với

Tml giống t vl,t short 1 cũng máu và phê nhưng nhanh ra quá ko hãm đc,đã lên đc short 2 thì dài vl có khi cả 45p luôn ko thèm ra

Có thằng nào bị như tao ko, shot đầu tiên khi nào cũng nhấp được vài cái là out, shot thứ 2 mới chơi được lâu, có mày nào có biện pháp gì ko giúp tao với
Shot thứ 2 của em so với shot đầu là bao nhiêu phút? Cái này không phải do bệnh sinh lý mà do bệnh tâm lý thôi em. Có thể em quá hưng phấn nên không kiểm soát được bản thân. Trước khi quan hệ em chỉ cần hít thở thật sâu, và nghĩ như em đang chơi 1 bộ môn thể thao đôi nam nữ phối hợp là được. Em là vận động viên nam cầm cây gậy, và bạn nữ là diễn viên nữ. Cả 2 hít thở thật sâu. Nhiệm vụ của em là làm sao chọc được cây gậy đó vào chính giữa lỗ 1 cách trơn tru nhất, sau đó từ từ rút cây gậy ra rồi lại đưa vào. Mỗi lần đưa vào em tính 1 điểm. Em cố gắng ghi được 20 điểm là được.

KiemPC - Thạc sĩ, bác sĩ Viện Tâm Sinh Lý Học TW2.