2 đứa yêu nhau ngoài ăn, nhậu, xem phim với chịch ra thì còn gì để làm?

Đi du lịch chịch cho khác. Còn thế cùng nhàm thì m some mẹ đi để m vừa ghen vừa nứng dái . Dm yêu đương lâu nó chỉ thế tml ah.

Chắc chủ thớt thuộc dạng cả thèm chống chán.
"có khi nào nó cũng đi nhờ người khác chăm sóc rồi k nhỉ :v"
Chắc thớt nên kiếm em mới chăn thui........

tầm này là đi hết cao trào cảm xúc con cmnr, đang giai đoạn thoái trào, thoái hết là nản, vượt qua được thì mới cưới, nếu chỉ ăn nhậu xem phim chịch thì tao khuyên bỏ mịa nó đi, còn tiến tới cưới thì mày ít nhất phải có cái cảm giác muốn tâm sự nói chuyện với nó thì mới bền được, còn chỉ ham chịch thì nghỉ cmnl

Nhiều tiền thì du lịch này nọ, mua sắm này kia còn ko thì cũng chỉ quanh quẩn những món đấy thôi.
Yêu lâu thì đến cái giai đoạn này là bt chứ có gì đâu, qua đc giai đoạn này thì là sắp hướng tới hôn nhân cmnr, mà đã hôn nhân thì éo có thời gian mà rảnh đâu =)). Còn ko qua đc giai đoạn này thì đường ai nấy đi và lại quay lại 1 vòng như vậy.

DM chưa kịp bỏ thì bị bắt lỗi đòi ctay mẹ nó trước :vozvn (4)::choler: khốn thật . Em có nên cố quay lại để được bỏ nó trước không :angry:

DM chưa kịp bỏ thì bị bắt lỗi đòi ctay mẹ nó trước :vozvn (4)::choler: khốn thật . Em có nên cố quay lại để được bỏ nó trước không :angry:
Vậy bác phải vui chứ, rảnh thân tìm thú vui mới. Còn quay lại để được bỏ.... thui bỏ qua cho nhẹ đầu.

cảm thấy nhàm
Mày bị nhàm vl rồi. Yêu đâu phải chỉ thế, đó chỉ là gia vị cho ty của mày thôi. Mày phải hướng tới tương lai, cuộc sống của mày, của gd mày, của con cái sau này của mày...đại khái nó sẽ là 1 nửa cs của mày. Nếu mày chán ny, cho tao mượn mấy hôm

Xạo lồn, đéo có nó buồn chết mẹ ra, nghiện còn ngại, sĩ diện hảo :tire::tire:

cảm thấy nhàm
Yêu đứa nào r dc thời gian cũng thế thôi, có những em truơc t yêu cảm thấy đéo thiểu nổi, thời gian sau, cầm tay đéo còn cảm giác gì, lạnh tanh, thời gian đầu của ty luôn là đê mê nhất tml, tìm thú vui khac đi, độ xe, chơi chứng khoán

cảm thấy nhàm
Tao nghĩ mày nên đưa ra lý do nào đó hợp lý để 2 đứa tạm xa nhau một thời gian đi, nếu còn muốn tính chuyện lâu dài. Nếu không mày cũng chẳng có gì hay hơn người khác đối với nó, nhanh thôi tml ạ

đồ ngu, yêu nhau ngoài địt ra thì chỉ còn địt thôi. Vấn đề là phải biến hóa, nâng tầm địt lên. ví dụ là chúng mày đéo địt nữa mà thủ dâm cho nhau xem đi

Yêu nhau, ăn nhậu, chịch nhau, xong chửi nhau, lôi cả họ nhau ra chịch. Sau đó đòi quà. Có thế mà cũng hỏi.

Lập cái *** nhỏ là chung, rồi chuyện làm ăn, đối nhân xử thế. Mãi không nhàm.