Bắt đầu đầu tư tinder nghiêm túc, mong xin chỉ giáo

Như tiêu đề thôi. Tao vừa có 1 cái tinder, up đủ 9 ảnh trên profile nhg mấy cái có ảnh mặt của tao đều ko để lộ hẳn đâu, đa số là về các đồ ăn lẫn các các fes âm nhạc tao đã từng đi (đúng như lời giới thiệu của tao trên tinder: Love food and music). Tao cx có 4 bánh, sh lẫn cả pkl để phông bạt nhg đều là của bố:(( cx sợ nếu post ảnh lên thì sẽ có ng nhận ra. Cx match đc vài ba con 18-19t nhìn xinh xắn (profile ảnh của chúng nó có vẻ là ảnh thật) cx đéo biết phải làm quen ntn :v. Chúng mày có ý kiến gì ko giúp tao với. Thanks
đm có 4 bánh vs sh mà k ăn đc thì vl :)) Cứ match tràn đi rồi hẹn gặp thôi

Giờ mày mới vào đây đăng bài thì các cựu tinder thủ đã ăn cách đây 2 năm rồi :d em nào em đấy 1 là một rổ chim cò ghi trong list dài vài tờ A4 rồi, nát và chúng nó cảnh giác cao độ lắm, đéo ngơ như 2 năm trước :d cần thiết thì xem lại mấy bài đầu trong box này nhé, tao cũng xóa tinder đc tháng rồi, cho chim cò nó nghỉ :d
hay đấy phải nói là tao biết đến tinder trễ, chỉ còn trôg đợi vào mảng rau mới lên

sợ gặp phải con đào mỏ chỉ bòn rút tao rồi đéo cho địt thì cx vcl đấy :v
đm nguyên tắc là đéo bao giờ cho nó tiền thì rút kiểu lol gì được, con nào xin tiền cho next ngay và liền đéo tiếc.
còn bao vé film, bao ăn uống thì đương nhiên rồi, chấm điểm và bao nó mức hợp lý thôi. tầm 4-5d thì xem film 60k/vé, ăn uống 200-300k/2ng là được rồi, điểm cao hơn thì sang hơn :v còn chừng đó mày tiếc tiền thì thôi, next :v

đm nguyên tắc là đéo bao giờ cho nó tiền thì rút kiểu lol gì được, con nào xin tiền cho next ngay và liền đéo tiếc.
còn bao vé film, bao ăn uống thì đương nhiên rồi, chấm điểm và bao nó mức hợp lý thôi. tầm 4-5d thì xem film 60k/vé, ăn uống 200-300k/2ng là được rồi, điểm cao hơn thì sang hơn :v còn chừng đó mày tiếc tiền thì thôi, next :v
hmmm cái chính là cứ bao nó thế biết đến khi nào thì thịt đc :v Như tao đã ns là tao thuộc dạng kb tán gái mà, h gạ địt lại càng ko

Vậy thì bây h đọc những cái dễ hiểu cho mày nhập tâm, có thể là truyện tranh cũng đ nhưng phải nhớ là đọc bằng sách giấy, và phải ngồi vào bàn đọc, đừng đọc trên giường. Cái này bước đầu để mày luyện tập thói quen. Khi mày cảm thấy mỗi ngày vào h đấy mày ko ngồi vào bàn để đọc sách thì mày ko chịu đc thì bắt đầu chuyển sang giai đoạn 2 là đọc sách có chọn lọc

Vậy thì bây h đọc những cái dễ hiểu cho mày nhập tâm, có thể là truyện tranh cũng đ nhưng phải nhớ là đọc bằng sách giấy, và phải ngồi vào bàn đọc, đừng đọc trên giường. Cái này bước đầu để mày luyện tập thói quen. Khi mày cảm thấy mỗi ngày vào h đấy mày ko ngồi vào bàn để đọc sách thì mày ko chịu đc thì bắt đầu chuyển sang giai đoạn 2 là đọc sách có chọn lọc
tao toàn phải research cái đề tài trên web để làm assignment thì có đc coi là 1 dạng đọc sách ko?

Đọc cái đấy sẽ giúp ích đến cv của mày, còn đọc cái tao đang nói là giúp ích đến đời sống tinh thần và kỹ năng của mày. 2 cái đều có ích nhưng ko liên quan đến nhau. Vs cả mày nên giới hạn thời gian ngồi vs màn hình, tăng tỉ lệ thời gian giao lưu vs thế giới bên ngoài đi. Nó tốt cho mày cực kỳ nhiều

Giờ mày mới vào đây đăng bài thì các cựu tinder thủ đã ăn cách đây 2 năm rồi :d em nào em đấy 1 là một rổ chim cò ghi trong list dài vài tờ A4 rồi, nát và chúng nó cảnh giác cao độ lắm, đéo ngơ như 2 năm trước :d cần thiết thì xem lại mấy bài đầu trong box này nhé, tao cũng xóa tinder đc tháng rồi, cho chim cò nó nghỉ :d
Nát hay k là do cái tầm của m thôi tml ;))

hmmm cái chính là cứ bao nó thế biết đến khi nào thì thịt đc :v Như tao đã ns là tao thuộc dạng kb tán gái mà, h gạ địt lại càng ko
ko bíêt thì tập chứ ae trên này nói chuyện nãy giờ để m bảo câu không biết rồi ngồi xóc lọ à :canny:
còn bao nó thì ai bảo m cứ hết ngày này tháng nọ, giải ngân theo tiến độ chứ, dậm chân tại chỗ thì hủy mẹ kepf đi, có đầu tư là có kinh nghiệm.

ko bíêt thì tập chứ ae trên này nói chuyện nãy giờ để m bảo câu không biết rồi ngồi xóc lọ à :canny:
còn bao nó thì ai bảo m cứ hết ngày này tháng nọ, giải ngân theo tiến độ chứ, dậm chân tại chỗ thì hủy mẹ kepf đi, có đầu tư là có kinh nghiệm.
ừ cx match đc vài bé rồi nhg mà đéo biết nó thuộc dạng nào :v

Tao để ảnh thông thường có 15 em like.
Tao đi Sin công tác mấy hôm, chụp choẹt mấy kiểu ảnh post lên. Về VN hôm trước, hôm sau tăng lên 50 em :)
Éo có tinder gold nên ko biết ai với ai.
Với lại sau 1 tháng chơi tinder chán mẹ nó rồi, éo thèm vuốt phải đứa nào

Tao để ảnh thông thường có 15 em like.
Tao đi Sin công tác mấy hôm, chụp choẹt mấy kiểu ảnh post lên. Về VN hôm trước, hôm sau tăng lên 50 em :)
Éo có tinder gold nên ko biết ai với ai.
Với lại sau 1 tháng chơi tinder chán mẹ nó rồi, éo thèm vuốt phải đứa nào
Đụ mé, thế thành ra mày ko chăn đc con nào à :v

Như tiêu đề thôi. Tao vừa có 1 cái tinder, up đủ 9 ảnh trên profile nhg mấy cái có ảnh mặt của tao đều ko để lộ hẳn đâu, đa số là về các đồ ăn lẫn các các fes âm nhạc tao đã từng đi (đúng như lời giới thiệu của tao trên tinder: Love food and music). Tao cx có 4 bánh, sh lẫn cả pkl để phông bạt nhg đều là của bố:(( cx sợ nếu post ảnh lên thì sẽ có ng nhận ra. Cx match đc vài ba con 18-19t nhìn xinh xắn (profile ảnh của chúng nó có vẻ là ảnh thật) cx đéo biết phải làm quen ntn :v. Chúng mày có ý kiến gì ko giúp tao với. Thanks
Mày đừng up mấy cái ảnh lan man ko liên quan gì, đủ mấy tiêu chí như là tài sản phông bạt của mày này, ảnh chụp làm thế nào toàn thân mày ( che mặt đc), xong ảnh mày đi du lịch các thứ các thứ thôi, chứ tao mà là gái thì tao cũng đéo care lắm mấy cái love food love music đâu :))
Hay tao với mày inbox đi tao có mấy cái chia sẻ với mày ko tiện up ảnh lên đây nhỡ lộ ra thì bị đâm vl

H xài tinder bọn mày cẩn thận, nhất là thằng nào có gia đình rồi. T khuyên là nếu gạ chịch thi hẹn hò cf hay xf rồi gạ nhed, đừng có gạ tin nhắn ko bọn nó chụp rồi lên hội fb tra ra fb mày hay vợ mày là ăn lồn đấy:vozvn (24): tốt nhất xóa fb chính đi hoạce đổi tên fb ko bọn nó tìm ra đc
dùng tên giả, số lạ trên pro5 tinder, nhưng ảnh thật là cũng đỡ đỡ rồi, cùng lắm bảo có kẻ mạo danh :vozvn (23): còn tệ hơn nữa thì số rồi :vozvn (10):

Sau 1 quá trình chén kha khá e ở tinder, t cũng gặp 2 quả nhìn trên ảnh với gặp ở ngoài đéo hiểu bọn nó chỉnh ảnh thần thánh kiểu j dm béo như lơn, may mà t rút êm. Cứ xem ảnh toàn thân thì dễ đoán hơn, chứ con nào toàn chụp mặt tự sướng dễ mấy con béo lắm, mấy con ng đẹp thường hay khoe:vozvn (24)::vozvn (19):
cũng có gặp mấy em mà theo t nhìn ở ngoài xinh hơn trông ảnh, mỗi tội hơi lùn so với ảnh thôi. Nhân tiện cho t hỏi m set kèo đi uống bia để dễ gạ hay sao m?

Nói đến tinder lại nhớ đến e cô giáo t ăn được lần đầu trên tinder, mình dây trắng trẻo làm t hứng quá bem rách cả lol chảy cả máu:vozvn (20)::vozvn (20): bạo dâm vkl
ngon vậy m, vậy là kiểu gì cũng có bia rượu vào thì dễ gạ hơn nhỉ