BỊ SMG. Mai lên bàn mổ mong ae tư vấn

thinhcute

Trẻ trâu
Tình hình là nay đi khám vì chim cò nổi 1 ít mụn thịt trông giống smg. Được ông bác sĩ 55 tuổi chuẩn đoán smg và mai đi đốt. Khám ở bệnh viện Bình Dân , Q3. Nay em mới 27 tuổi, chưa vợ con. Không biết bệnh viện này ntn. Sau này có ảnh hưởng gì đến quan hệ với sinh con không? AE cho lời khuyên với !

Vãi lồn, mày lại mất bao nhiêu tiền cho cái vụ smg này thế? Sao không vào viện công mà khám. Đốt vơi giết làm gì?

Bệnh này sống với nó cả đời, khỏe, sạch sẽ, quan hệ an toàn, ko quan hệ bừa bãi thì sùi ko mọc, còn vớ vỉn thì mọc lung tung sau đốt được thời gian là lại mọc. Chi phí đốt lase + kháng sinh + thuốc + công khám tầm 2 củ. Đắt hơn thì ĐM TML ngu thì bị lừa.

Vãi lồn, mày lại mất bao nhiêu tiền cho cái vụ smg này thế? Sao không vào viện công mà khám. Đốt vơi giết làm gì?
Bệnh viện Bình Dân là công r đấy. Nhưng bên này khám dịch vụ. Nó lưu mẹ hết hồ sơ lại. ĐỐT HẾT 3,5TR. Còn chuyện cách đây 6 tháng của T mới khắm. Đi khám bệnh viện đa khoa Thái Bình Dương bên Q1. Khám xong xuôi hết r về điều tra thì mới biết phòng khám Trung Quốc. HẾT CMN GẦN 50 CỦ chỉ vì cắt bao quy đầu. Chuyện bây h tao lo là smg sẽ ảnh hưởng đến tâm lý và tương lai chịch choạc của t sau này

Bệnh này sống với nó cả đời, khỏe, sạch sẽ, quan hệ an toàn, ko quan hệ bừa bãi thì sùi ko mọc, còn vớ vỉn thì mọc lung tung sau đốt được thời gian là lại mọc. Chi phí đốt lase + kháng sinh + thuốc + công khám tầm 2 củ. Đắt hơn thì ĐM TML ngu thì bị lừa.
Cảm ơn m. Chỉ sợ đốt xong mà chim bị liệt luôn thì ăn nồn. T không biết sự nghiệp chơi gái sau này của t ntn nữa

Những ae đã từng bị smg và trải qua nó ntn có thể cho e chút kinh nghiệm được không? Đốt thì sau đó chim cò có hoạt động tốt không??

Khỏi hoàn toàn . Tao bị rồi .bác sĩ da liễu trung uơng phán nhé . Xn hpv dịch niệu đạo âm tính là ok . Đm mấy thằng loz đọc báo mạng thì ngậm mẹ mồm vào đừng nói linh tinh

Khỏi hoàn toàn . Tao bị rồi .bác sĩ da liễu trung uơng phán nhé . Xn hpv dịch niệu đạo âm tính là ok . Đm mấy thằng loz đọc báo mạng thì ngậm mẹ mồm vào đừng nói linh tinh
ĐúNg rồi, hpv nhiều tuýp, ở nam có khi xanh chín, mà sang nữ lại bị nổi. Còn hầu hết các type hpv đều có thể khỏi đc nếu ăn uống đầy đủ, thể dục thể thao tăng sức đề kháng. Virus này mà vào ng mấy thằng khỏe thì cũng ngang cúm với xổ mũi thôi.

Mày khám ở đâu cho t chỗ khám đc ko, t chich con rau bị xước , chỗ xước nó h hơi sần sần 1 tí 2 tuần ko hết và cung ko phát triển j. Đinh đi khám xem, ra da liễu bạch mai à
Da liễu trung uơng phuơng mai. Đốt phải nhiều lần . Khi nào bs kết luận khỏi hoàn toàn thì ok . Còn chưa khỏi bs sẽ bảo theo dõi thêm. Xong xét nghiệm pcr dịch niệu đạo âm tính là ok

Tml lại nhân trần à,hay bị con nào bệnh tật nó thổi cho xong lại mang bệnh về nhà

Đã bảo rồi . Cứ đi đốt . Tái khám . Khi nào bs kết luận khỏi hoàn toàn là xong . Bác sĩ người ta ko dám kết luận bừa đâu

t chỉ mới chớm thôi nghĩa là nó cũng mọc nhưng phải lấy đèn flash rọi mới thấy, t đi khám ở Bình Dân thì bs phán là smg, chúng mày cho t hỏi nếu thể nhẹ đốt có hết ko và có cách nào loại con virus này ra khỏi cơ thể ko

T bị nổi xung quanh vành quy đầu, kiểu như hạt ngọc dương vật ý, nhưng nhìn số lượng phải gấp đôi, từ lúc lột bao ra 5 năm rồi mà nó vẫn như vậy, ko nhiều thêm cũng ko giảm đi, ae tư vấn phát có nên đi đốt ko

Tình hình là nay đi khám vì chim cò nổi 1 ít mụn thịt trông giống smg. Được ông bác sĩ 55 tuổi chuẩn đoán smg và mai đi đốt. Khám ở bệnh viện Bình Dân , Q3. Nay em mới 27 tuổi, chưa vợ con. Không biết bệnh viện này ntn. Sau này có ảnh hưởng gì đến quan hệ với sinh con không? AE cho lời khuyên với !
Từ lúc bị tới lúc nổi là bao lâu vậy mày. Tao cũng có nhú nhú mà 2 tháng nay không thấy phát triển thêm

Chào các đồng chí. Em đã trở lại. Hiên tai thằng cu của em khá tốt, chơi lại bình thường. Nhưng k đươc đẹp cho lắm, do nhiều sẹo sau đốt :feel_good:

T bị nổi xung quanh vành quy đầu, kiểu như hạt ngọc dương vật ý, nhưng nhìn số lượng phải gấp đôi, từ lúc lột bao ra 5 năm rồi mà nó vẫn như vậy, ko nhiều thêm cũng ko giảm đi, ae tư vấn phát có nên đi đốt ko
K nên nhé. Cái đó là tự nhiên