BỊ SMG. Mai lên bàn mổ mong ae tư vấn

Mày lên nốt nặng à mà phải đốt, t bị nốt bé bsi bảo kp đốt cho thuốc bôi, h mịn màng như bt rồi. T cungz bị xước rồi chỗ đó lẻn nốt
Của t lên to. Nếu mịn màng thì ok, không gây đau khó chịu là dc

K nên nhé. Cái đó là tự nhiên
Trông nổi nốt như vậy gái thích ko nhỉ, tao đi mấy em bọn nó ko nói j nhưng đứa thì mút lúc lại nhổ ra, đứa thì nhắm mắt, không dc khoái cho lắm

Mấy tml ngu ngốc.như t đây này hơn năm nay k quan hệ,k massa,nên cũng khó bị,thích sướng cho lắm vào giờ mang bệnh

Trông nổi nốt như vậy gái thích ko nhỉ, tao đi mấy em bọn nó ko nói j nhưng đứa thì mút lúc lại nhổ ra, đứa thì nhắm mắt, không dc khoái cho lắm
Phịch xong m hỏi tụi nó xem

Tình hình là nay đi khám vì chim cò nổi 1 ít mụn thịt trông giống smg. Được ông bác sĩ 55 tuổi chuẩn đoán smg và mai đi đốt. Khám ở bệnh viện Bình Dân , Q3. Nay em mới 27 tuổi, chưa vợ con. Không biết bệnh viện này ntn. Sau này có ảnh hưởng gì đến quan hệ với sinh con không? AE cho lời khuyên với !
Sao mà bị vậy ? BJ trần ah ?

Bác sĩ có nói là hết hẳn không mày. Hỏi thử bị rồi thì chữa dứt biểu hiện thôi nhưng virus vẫn còn trên người vậy quan hệ với vợ có bị lây không

Bác sĩ có nói là hết hẳn không mày. Hỏi thử bị rồi thì chữa dứt biểu hiện thôi nhưng virus vẫn còn trên người vậy quan hệ với vợ có bị lây không
Bác sĩ nói chắc không bị lại đâu. Mà virut thì dm nó có thể lây bất cứ lúc nào. Nên cứ cẩn thận. Còn viêc lây hay không cái đó tao k trả lời được. M nên kiểm tra thường xuyên con cu, cứ khỏe mạnh là được

Bác sĩ nói chắc không bị lại đâu. Mà virut thì dm nó có thể lây bất cứ lúc nào. Nên cứ cẩn thận. Còn viêc lây hay không cái đó tao k trả lời được. M nên kiểm tra thường xuyên con cu, cứ khỏe mạnh là được
Tao cứ thắc mắc mấy thằng bị rồi tuy nó chữa hết triệu chứng mọc sùi nhưng virus vẫn còn trong người vậy có thee lây cho vợ không. Nếu lây thì tội vợ vl mà chẳng lẽ ko đụng tới vợ suốt đời

Chúc mừng thớt khỏi bệnh. Tao cũng sợ cái bệnh này vl. Mấy lần đi mát xa, đá phò để các em nó BJ nhân trần mà về lo đéo ngủ được. Hiện tại không có biểu hiện gì bất thường. Đéo biết có sao không nữa :pudency::pudency:

Tao cứ thắc mắc mấy thằng bị rồi tuy nó chữa hết triệu chứng mọc sùi nhưng virus vẫn còn trong người vậy có thee lây cho vợ không. Nếu lây thì tội vợ vl mà chẳng lẽ ko đụng tới vợ suốt đời
Quan điểm cho rằng "virus HPV gây sùi mào gà tồn tại mãi trong cơ thể, hơi mà cơ thể ốm yếu, đề kháng kém là lại phát bệnh" là nhảm nhí, có tính chất phóng đại, hăm dọa.
Y học hiện đại đã chứng minh là, HPV nếu trong điều kiện lý tưởng, có thể tự bị loại bỏ khỏi cơ thể sau khoảng thời gian 2 năm.
Trong thực tế, điều kiện lý tưởng chỉ tồn tại trong thí nghiệm nên hầu như không ai có thể tự khỏi sùi mào gà trong 2 năm được. Tuy nhiên, nói vậy để biết rằng: sùi mào gà là bệnh chữa được. Khi đã chữa khỏi nghĩa là khỏi hẳn, không tái phát triệu chứng, không lây nhiễm khi qhtd bình thường, không để lại di chứng cho thế hệ sau, kq xét nghiệm âm tính HPV.

Quan điểm cho rằng "virus HPV gây sùi mào gà tồn tại mãi trong cơ thể, hơi mà cơ thể ốm yếu, đề kháng kém là lại phát bệnh" là nhảm nhí, có tính chất phóng đại, hăm dọa.
Y học hiện đại đã chứng minh là, HPV nếu trong điều kiện lý tưởng, có thể tự bị loại bỏ khỏi cơ thể sau khoảng thời gian 2 năm.
Trong thực tế, điều kiện lý tưởng chỉ tồn tại trong thí nghiệm nên hầu như không ai có thể tự khỏi sùi mào gà trong 2 năm được. Tuy nhiên, nói vậy để biết rằng: sùi mào gà là bệnh chữa được. Khi đã chữa khỏi nghĩa là khỏi hẳn, không tái phát triệu chứng, không lây nhiễm khi qhtd bình thường, không để lại di chứng cho thế hệ sau, kq xét nghiệm âm tính HPV.
Thế xét nghiệm âm tính xong thì người yêu BJ nó bị vào mồm ko m

Thế xét nghiệm âm tính xong thì người yêu BJ nó bị vào mồm ko m
@Mr.Prosperous

Cùng thắc mắc. Bác sĩ bệnh viện Bình Dân nói tao không hết được virus. Vậy bị rồi thì chữa trị hết sùi có quan hệ bình thường được mà không lây cho bạn tình không

Ko sao mày, đốt smg nó là dạng tiểu phẫu ko có j ghê gớm đâu nên đừng lo