Bọn m vào đây t hỏi tí, triệu hồi tất cả các thằng đánh lô đề

Có vụ mua 4 số 18 38 48 58 gì đó khoảng năm nay mà chủ lô thua tầm gần 2000 tỷ nên ko giả vì biết bị mua nữa
dm vụ đấy vl thật,lao xao cả tuần, bảng lol nào cũng có xiên quay 4 con đấy :))

mua số là có thật nhưng tầm như mình thì ko bao giờ biết và đến lượt :))

Có mua đc số nhưng đéo phải cho mấy thằng bán với mấy cái giá đấy mà nó toàn mua trượt chứ mua trúng bao giờ đâu

Mb thì tao không rõ nhưng mn thì có nhé. Nhất là Long An. Đa số chủ lô trog tao bán nhà gì đài này.

Li kì như tỏng phim bài bạc Hông Koong ý nhể...lót dép hóng các a tài...trước t dính 1 phát mua 2tr thẻ dt để mua số của nó,với 1 lần ck 5tr cho nó thì dkm may,chuyển ghi sai mẹ nó 2 số nên tiền vẫn về mình lại dc...ăn quả lừa 2 củ + 10 củ tiền đánh đề ngọt xớt

t giải thích cho . nó dùng pm quay lại màn hình máy tính.. sau khi ra số dề nó mới di in và đóng giấu rồi bật lại đoạn video nó quay màn hình kia và thêm cái giấy a4 đấy vào là xong

@chihima cái đm bạn hiền giờ này còn tin cái này à... đm bạn hiền ngu vkl thật sự tao quá tức để chửi vào mặt mày tml ngu ạ. thích thì ae cùng thuyền mà đi tin cc cái bọn lừa đảo đấy.

@chihima cái đm bạn hiền giờ này còn tin cái này à... đm bạn hiền ngu vkl thật sự tao quá tức để chửi vào mặt mày tml ngu ạ. thích thì ae cùng thuyền mà đi tin cc cái bọn lừa đảo đấy.
T chỉ hỏi thôi t có tin ccc à :))

Có vụ mua 4 số 18 38 48 58 gì đó khoảng năm nay mà chủ lô thua tầm gần 2000 tỷ nên ko giả vì biết bị mua nữa
Vụ này năm ngoái ở.yên phong .bắc ninh.ngày mới nghe đéo tin.nhưng nhiều người ai cũng biết hết.chỉ tội đéo lên báo.

Cái này đéo phải t bịa đâu, nhưng phường t có 1 tk chuyên buôn lậu than giàu nứt đố đổ vách. Nó mua 1 con đề với giá là 150 tỉ và cho đàn e đi rải khắp miền bắc. Thu về đc tầm 800 tỉ, hôm đấy t nhớ đầu năm khi mà hôm trước ra kép bằng rồi sau đó là lại ra tiếp. Cái này là t nói hoàn toàn thật vì t hay đi giao lưu cầu lông với mấy tk đấy. 150 tỉ 1 con đề thì tự hỏi m bán 30tr chỉ bao nhiêu ng mới đủ vốn
Mua 4 con lô đã cả nghìn tỉ.mà đề có 150.là hơi ít.hóng hớt thôi.mình đéo trong cuộc nên ko biết dc

Cho số 100 người trúng thì xin lộc mà thua thì thôi nó có mất gì đâu

Tao có cái tml này trên zalo mà hôm lol nào nó cũng đăng cái video bán số mà nó quay lúc số đang sổ mà nó có cái tờ giấy nó in đề 3 càng luôn
Tml nào biết nó lừa tao ntn?
Hay k lừa để t mua số nó
Nó xạo lol đó tin gì bọn bán số. Nó có số thì nó bán nhà đi nó đánh rồi...giàu nhất cái vn này rồi chứ chả đùa

Anh em cho mình hỏi ngu tí xiên quây 2,quây 3,quây 4 (00,01,02,03,04) 5 con này tổng số bao nhiêu cặp ạ

Tao có cái tml này trên zalo mà hôm lol nào nó cũng đăng cái video bán số mà nó quay lúc số đang sổ mà nó có cái tờ giấy nó in đề 3 càng luôn
Tml nào biết nó lừa tao ntn?
Hay k lừa để t mua số nó
Đm có thằng mL nào ngu mới đi mua số , chúng mày nghĩ xem nó biết về con nào nó đánh mẹ 1tr hốc cm 80tr rồi , thì việc lồn nó phải bán số kiếm vài trăm nghìn , bọn mL chúng mày thấy tao nói hợp lý ko

Vcl chốt số có thâm niên rồi nhìn cái này còn hơi tin à? =))
Về việc mua số thì tao chia sẻ vài thứ tao biết
Với cách quay bây giờ thì tao không rõ có cách nào để ăn gian hay không, nhưng như ngày xưa cách cũ, thì ví dụ 1 ngày tổng của các tổng lô đề thống kê con đề nào là con tiền nhiều nhất (con 19 chẳng hạn, 40 tỷ).
Thì các tổng sẽ dùng khoảng 20 tỷ mua 1 con số, thường là con 9. Cái lồng quay hàng đơn vị sẽ đéo có số 9, hoặc bóng số 9 là bóng rỗng, nhẹ hơn nên đéo bao giờ rơi xuống lỗ.

Cách mới hiện nay là phụt số lên trên nên tao không biết với ko ai kể cho tao. Còn việc ở trên thì là theo nguồn tin được.
Mày có nghĩ đến trường hợp con cầm bóng nó tráo số luôn ko, toàn bọn ảo thuật đấy