Cảnh báo tmb suop traidepzai và một số suop khác

Ủng hộ thớt.
Ps: dcm mấy thằng sub sống = lồn những con lười lđ có hậu vận đéo ra gì đâu

Mày đọc kĩ đi thầy bóc mày chỗ nào?
1. Thầy làm để khẳng định mod min Ban trị sự ko nhận tiền của mày. Thông báo rộng dãi đến anh em được biết.
2. Nhắc mày kiềm chế cảm xúc khi nói chuyện với anh em.

Thí chủ chỉ đưa ra suy luận và tự sướng liệu có chính xác? Và qua lời nói của thằng trai tại đây đã chứng minh Mod, Min, Bề Đề ko nhận tiền của nó. Mệnh đề 1 đã đc chứng minh. Cư dân xàm, checker có thể yên tâm về việc này.

Ở góc độ khác @traidepzai đã được GS tích PR dùm rồi.
Thôi kết thúc topic tại đây vậy, đôi bên cùng có lợi, huynh traidep nên đằm lại xíu với các huynh đệ, GS khuyên nhủ được cũng k nhắc tên huynh làm gì. Vậy là trọn vẹn cả đôi bên.
Còn BQT thì các lão tự biết giải quyết, nếu cần thiết thì nhảy vào, k thì cũng k đá động gì, có tag tên hay k cũng chẳng có ý nghĩa, 1 ngày chắc có trăm cái triệu hồi, các lão mà xem hết chắc cũng hết giờ hành chính.

Inbox nói chuyện có cảnh báo đc cho mn biết và mn có thể vào đánh giá khách quan ko? tmb thầy đấm chết mày giờ.
T ko có nói thầy đang nói 2 thằng nv chính kia kìa, chưa nói chuyện dc vs nhau đã lôi hết người này người kia vào có phải là chuyện nhỏ xé ra to ko trong khi việc chả có cái mẹ gì thuận mua vừa bán mỗi thằng 1 kiểu ko ưng thì thôi chứ làm ăn cái ngành dịch vụ này làm éo có quy chuẩn nào cụ thể

thằng lồn kia đéo phải khách bên tao cũng đéo hỏi gì bên tao, tự nhiên thằng súc vật đó đăng bài kêu bàn luận dịch vụ này nọ
thế caid địt mẹ mày các bố m ko dc bàn tán về dịch vụ bên mày như nào à , bọn bố m đi ăn bát bún còn phải hỏi ăn nó ngon ko , giá tiền hợp lí ko nhé thằng cò chịch

Cái đcm thằng loz sub càng nói càng tỏ vẻ bố đời.. vắng m thì chợ vẫn đông. Nói cmn cho nhanh. Diễn đàn là nơi để bình luận chia sẻ. Còn m thích kinh doanh làm ăn thì đăng ký kinh doanh cho pháp luật bảo hộ đi r kiện thằng bào bóc phốt hay dìm hàng mày. Đã bám loz bọn gái còn ăn nói bố láo.

thằng lồn kia đéo phải khách bên tao cũng đéo hỏi gì bên tao, tự nhiên thằng súc vật đó đăng bài kêu bàn luận dịch vụ này nọ
Tao đọc qua rồi mà m cũng nóng quá thì cứ hỏi qua xem nó đang muốn cl gì nếu nó làm trò mèo thì m có thể viết sớ trình các thầy mà làm dịch vụ nên kiềm chế chút sẽ tốt cho mình hơn, còn chuyện bị đá đểu hay tạo phốt dìm nhau nó quá là bình thường m làm tốt thì khách tự công nhận éo có gì phải để tâm mấy cái chuyện đấy tập trung vào việc khác sẽ tốt hơn. T nhiều cái cũng có quan điểm giống m ơ chỗ nhiều tmb bỏ đc tý tiền ra đòi hỏi thì lắm nhu kiểu cả năm mới dc sờ vào gái, cùng la con người với nhau mà hành hạ chúng nó sau 1 đêm như kiểu thú vật thì hỏi được mấy con gắn bó cho ae đi sau trải nghiệm nữa không?

Chuyện đáng ra đéo có gì nhưng do thằng traidepzai nó nhạy cảm nhảy chồm chồm lên thôi. Cái việc thằng soup tính toán đưa ra gói dịch vụ nó là việc win-win, cái này tao công nhận ở góc độ nào đó có thêm option phù hợp với checker, personalize cũng là cách làm marketing chuyên nghiệp. Và tất nhiên mục đích cuối cùng là thằng soup bán được hàng, thu được phế. Nên cuối cùng vẫn là lợi ích thẳng soup. Khi khách nó chưa thông về cái “ý tốt” của mày thì lỗi do mày truyền thông chưa đến nơi đến chốn. Khi nó lên bài thắc mắc rất bình thường mà mày nhảy dựng lên chửi mà đéo giải thích thì lại sai thêm lần nữa. Nói chung làm ăn thì nên bình tĩnh và kiên nhẫn hơn tí vì bản chất mày chả bố thí cho thằng lồn checker nào hết, vì túi tiền của mày cả thôi.

Tính phong đã vào commernt mà tmb này chày cối vl. Quan điểm của checker @AnhTung123 là góp ý xây dựng ko sai.
Địt mẹ mấy thằng soup này, làm đĩ còn muốn lập đền thờ à, có cái đầu đéo gì mà doạ. Dnay đéo muốn cmt mà hãm l thế, mày doạ hộ bố m cái thằng l suop traidepzai. T chửi m làm soup chả ra l gì đấy, đm ăn nhờ mấy đồng tiền chim của ae, vs lồn mấy con phò chứ có clg mà kiêu. PGA thì cũng bú buồi thôi, m có cái đéo gì? Vào đây bố m tiếp.

Đấy là tư duy suy nghĩ của mày thôi. Còn tao thấy cái ông Tung123 có gây war đâu nhỉ, ông chỉ đưa ra nhận xét của mình thôi nhưng tao Cũng chả thích cái ý kiến của ông ấy, căn bản m nghĩ hơi quá. Còn về phần sup có thương hiệu trên này thì tao khuyên mày bớt giới thiệu nhiều bài sẽ là loãng box thì mày lại đem tư duy mấy thằng spam linh tinh đi so sánh với mình - 1 sup uy tín làm gì. M nghĩ đơn giản lúc ít PG có thể giới thiệu vậy chứ đến lúc có 30-40 PG thì xem có loãng box không. Góp ý thì m lại tưởng t ghen ghét m. Thôi cứ bình tĩnh mà xử lý thì m còn được lòng anh em.
Nhân mùa cô vy, mày tuyển thêm nhân lực đi...
vừa gạ đc 1 em 2k bên phú diễn làm sgbb nhưng hơi xôi thịt...nhìn ảnh ok phết k biết gặp ngoài có ngon k

Suop mà nói bố láo vcl. Đã là soup thì mày không được mày tao. Tao thấy mày là traidz mà ăn nói như con đàn bà, đứa nào hở ra là tìm cơ hội dìm và ăn nói bố láo ngay. Mai tao ra siêu thị mua xilip 7 sắc cầu vồng cho mày!! Để ngồng như thế đéo được đâu =))

Qua đêm bây giờ có trò chỉ dc 2 shot. Thêm shot thêm tiền. :vozvn (19):
Soup lồn địt con mẹ m nhé. M định tạo trend sau này luôn hả:vozvn (32):

Về kinh doanh tmb suop trai xấu zai (đẹp cái lồn) để một số PGA giá rẻ chúng ta có vài suy luận trên quan điểm cách thức kinh doanh như sau: VD Trong một shop quần áo có rất nhiều mặt hàng có mặt hàng để đúng giá, có mặt hàng để giá cao và đặc biệt có mặt hàng để giá thấp thậm chí ko cần lãi. Tại sao lai để, lại bán vài mặt hàng ko cần lãi chúng ta hiểu 1 cách đơn giản là nhằm câu khách, khách thấy cái cùng cái quần lót này có chỗ bán 50k vậy mà chỗ này nó bán có 20k bằng chân, bằng giá lấy vào nhằm gây ảo tưởng cho khách cái gì ở đây cũng rẻ nhưng thực chất nó chỉ để vài cái nhỏ cái bé hay dùng như áo con quần lót, để câu khách thôi. Còn nó sẽ lấy lãi ở những mặt hàng lớn.
Thầy nói chí phải! Bạch thầy thu nhận đệ tử không vậy ạ!

dm làm ăn tháng kiếm vài chục triệu trong tay có vài chục em PGA nhàn hạ. Vài vấn đề khi kinh doanh phát sinh mình phải sử lý cho hợp lòng khách, làm nghề lồn gì mà chả cực chả khổ. Cái khổ của suop còn sướng bằng vạn các thầy mày ở đây. Bản thân thầy mày còn đéo dỗi bỏ xàm, mày ko làm đc thì đi chỗ khác vắng mợ chợ vẫn đông. Ko làm có người khác làm. Suop tháng thu nhập 20 - 30 triệu chứ ít à. Thầy mày trình độ thạc sỹ đi làm lương có 9 triệu thôi còn bị bao nhiêu người cấp trên nói, sai mà vẫn phải vâng dạ.
Thày nói đúng lại còn nói to thế! Hahah.