Choi gấu nhân trần

kisuxam

Chúa tể đa cấp
Anh em ai chich gấu nhân trần rồi diem danh nhe. Minh bop vú moc lồn. Xong cởi áo bú vú, bú liếm toàn thân. Xong bu tu tu xuống bím em nó. Roi tevet mút hột le. Em no me món này lắm. Xong em no bú vu kính. Rồi chuyển qua thế 69 bú liếm 1 hồi. Minh chuyên qua thế truyền thống. Roi qua the cười ngựa rồi doogy. Rồi bắt em nó đứng đây chu dit mặt quay vào tường mông thì chổng lên. Minh dua cu chich từ phia sau. Xong quay lai cho em bo bu cu xiu. Roi quay lai the truyen thong roi out trong sung suong. Nam bup vu bop mong cac kieu. Xong nung len lam shoot 2

Tao địt mười mấy em nhân trần rồi, sao lìn đâu, bảo chúng nó uông thuốc tránh thai hàng ngày thôi

Nhân trần là chuyện thường mà :)) đen thì ko nói đỏ thì cứ triển đi tml :))) sau có ảnh cho ae dễ hình dung nhé :x

ĐM tml mày ở núi xuống à mà ko gõ tiếng việt, viết cho nó có đầu, có cuối vào. Văn viết này thì đúng là oắt con sinh năm 98, 99 à. Nhân trần có ngày chửa thì lo mà cưới xin đi, đừng vác đi nạo thì vác nghiệp vào thân, trả nợ đời cũng khổ về sau.

Nếu là gấu thì đéo có vấn đề gì ngoài việc "dám chơi dám chịu". Thằng đàn ông hơn nhau ở cái này. Đừng từ thằng đàn ông biến thành đàn bà khi có tin 2 vạch.

Anh em ai chich gấu nhân trần rồi diem danh nhe. Minh bop vú moc lồn. Xong cởi áo bú vú, bú liếm toàn thân. Xong bu tu tu xuống bím em nó. Roi tevet mút hột le. Em no me món này lắm. Xong em no bú vu kính. Rồi chuyển qua thế 69 bú liếm 1 hồi. Minh chuyên qua thế truyền thống. Roi qua the cười ngựa rồi doogy. Rồi bắt em nó đứng đây chu dit mặt quay vào tường mông thì chổng lên. Minh dua cu chich từ phia sau. Xong quay lai cho em bo bu cu xiu. Roi quay lai the truyen thong roi out trong sung suong. Nam bup vu bop mong cac kieu. Xong nung len lam shoot 2
Hành văn chán vl. Tao chơi gấu ko biết đeo bao là gì ::xamvl19::

Và m giống mấy thg trên bản mới đc xoá mù chữ,m nên chuyên quá quay clip,nhớ phải HD nhé k t kêu ad band m

Gấu đó giờ toàn nhân trần, kéo ra xuất ngoài

ĐCM, hành văn éo gì như hành kinh thế này, chịu khó đọc nhiều rồi hãy viết bài nhé.
P/S: gấu mà ko nhân trần thì m còn đợi đến ai m mới nhân trân nữa. Khi nào chơi phò bị HIV mà vẫn nhân trần thì hãy mở topic nhé =))

để t kiếm tấm hình đụ con ghệ ko bao cho m minh họa nhé
chứ viết văn chán chết mẹ

Mày phải đổi tiêu đề thành "Thằng nào chưa chơi gấu nhân trần vô điểm danh"