Chuyện về cứu net và gái dạt

Quangchinh95kc

Xàm 0 Lít
E có nghe từ những năm 200x đến đầu những năm 201x có nhiều các e kẹt net . Mà cứu chỉ có vài chục đến 1-200 là có có 1 e teen . Vừa non vừa rẻ. K như bjo hàng thì lớn hơn vs giá chung r. Các bác có những phi vụ nào thử kể e nghe vs. Kể chi tiết cứu e nó trong tình huống tn. E nó tầm bn tuổi. Trc lm 1 thread về chủ đề này r. Nhưng nick ý bị mất

đợt 2008 qua forums xxxx.net ( forum lành mạnh của tuổi teen) quen 1 e. e nó kẹt tiên. m trả 300k là đc chịch, làm 2 shot sướng tê người :)))
e nó sn 92, éo biết đủ 16 chưa :))
Miêu tả vếu bím xem tn

Hồi cái thời 200x ấy kế nhà tao ngày nào cũng có mấy thằng cứ cách vài tiếng lại tới hốt con bé ở tiệm nét tầm 16>17t nhìn dơ dơ đen hôi cứ như sơn nữ xuống phố zậy,ấy mà thời gian sau không biết tụi kia liếm móc như thế nào mà nhìn con bé ngày càng trắng và sạch sẽ hẳn ra,có lúc tao tính thử 1 lần cho biết nhưng nghĩ đến cảnh dơ dơ của nó lúc trước và khuông mặt teen dại dại thì tao lại thôi các mày .Giờ nghĩ lại thấy còn ghê...

Trước tao có quen 1 em sn 91 trên yahoo. Đợt năm 2008 em bỏ nhà đi dạt rồi gọi tao ra cứu net. Đm nó ăn nằm cả tuần ngoài quán net người toàn mùi thuốc lá, tao đưa về phòng trọ tắm rửa xong lại ngon lành luôn. Đợt đấy cứ sáng tao đi học là nó lại xin tao mấy chục đi chơi net rồi tối lại về ở với tao đm đợt đấy sướng vl, được khoảng 10 ngày thì chị gái nó cũng đang học đại học ở Hn đón về, lúc đấy tao cứ tưởng bị đánh sml đéo ngờ hôm nó đến chào tao chị gái nó còn mua hoa quả cảm ơn tao nữa cơ.

Trước tao có quen 1 em sn 91 trên yahoo. Đợt năm 2008 em bỏ nhà đi dạt rồi gọi tao ra cứu net. Đm nó ăn nằm cả tuần ngoài quán net người toàn mùi thuốc lá, tao đưa về phòng trọ tắm rửa xong lại ngon lành luôn. Đợt đấy cứ sáng tao đi học là nó lại xin tao mấy chục đi chơi net rồi tối lại về ở với tao đm đợt đấy sướng vl, được khoảng 10 ngày thì chị gái nó cũng đang học đại học ở Hn đón về, lúc đấy tao cứ tưởng bị đánh sml đéo ngờ hôm nó đến chào tao chị gái nó còn mua hoa quả cảm ơn tao nữa cơ.

Đm, nghe như tấm gương người tốt việc tốt nhể!

Trước tao ở khu Khương thượng 1A tôn thất tùng, đội mặc áo cấp 3 kẹt nét chơi game nhiều vđ luôn. Chén đc mấy em, mỗi lần có 1-2 trăm k.

Trc tao vào sg học đợt đó là 2009 đag thịnh chát ola thế là quen đc một con đi dạt trên quận 1 thế là cuối tuần đi xe buýt từ thủ đức lên hẹn ở tiệm nét e nó ngồi. Mà kể cũng mắc cười tao sợ k dám đi xe máy lên mạng học cách cứu nét chỉ mang theo cmnd vs đủ vài lít để dùng sợ bị lừa.
Vào quán nét gọi đt cho nó xem mặt mũi có đúng k vs quan sát nó đi ra có thằng nào úp sọt hay áp phê theo nó ko sợ có đồng bọn, sau một lúc thấy ổn thì mới lộ mặt gọi taxi rồi trả tiền nét 100k chở nó ghé mua 2 hộp xôi rồi sang ks bên sư vạn hạnh quận 10 làm hai nhát mà phải bắt nó tắm kì cọ vì đi bụi nhìn bẩn vs hôi. Có điều tắm rồi nhưng loz vẫn khắm khắm nhé chúng mày thôi lỡ nên chơi đại rồi rút từ đó cũng k ham hố j hàng cứu nét.

Địt mẹ 15-20 năm trước nhiều vl ra ấy chứ. Hồi đó tao làm bảo vệ cho công ty Nhật, đêm hôm bật yahoo online thấy các em kẹt nhiều vl. Nhưng kẹt nét hầu hết đều bẩn, gầy, hôi mùi thuốc lá. Nhất là mấy em kẹt 150k trở lên. Vì mấy đứa đó ngồi lâu rồi.
Tao nhớ có 2k-3k/tiếng. 1 ngày cả net cả ăn không quá 100k. Cứ em nào dưới 100k tao múc.
Có nhiều em cũng ngon vãi, có em con nhà cơ bản bố công an mẹ cô giáo cũng đi net dưới Định Công, vừa ông anh cứu buổi sáng, xong nhắn nick tao cứu buổi chiều. Tao đưa cho 50k trả tiền net xong lôi đi chịch, về cho thêm 50k khuyên em sớm về kẻo bố mẹ mong.
Có vụ 1 thằng trong nhóm đi cứu net, bị bọn dưới Mai Dịch bùng mất, con kia trốn trong quán không ra. Mấy anh em kéo xuống cầm quả tô vít của xe wave vào quán lôi con đó ra. Đen bẩn như nghiện. Mấy thằng bảo kê trong quán ngồi im thin thít.

Tao có cứu 1 con quê Thanh Hóa dưới Hoàng Mai. Có 50k nhưng con này là phò đi lên làm, xuống bến Giáp Bát rồi ra quán làm. Tao cho luôn 50k rồi đéo chịch.
Có 1 em dưới trường HV Tài Chính mạn gần đường tàu. Đón rồi trả tiền net 100k đi chịch. Hóa ra sinh viên tài chính luôn, khoe là đã bóc tem ối thằng cùng trường, đéo ngại gì luôn. Vừa chơi net vừa làm phò bán chuyên vừa đi học. Giờ không biết có công tác trong ngân hàng nào không.
Cũng có nhiều em kẹt xong đi làm phụ bán quán ăn, cà phê, có em sau đú theo bọn đập đá, có em về băng dàn cảnh trấn tiền, nhiều chuyện vl lắm.

Cũng có nhiều em kẹt xong đi làm phụ bán quán ăn, cà phê, có em sau đú theo bọn đập đá, có em về băng dàn cảnh trấn tiền, nhiều chuyện vl lắm.

Lãnh tụ biên một cái list các chuyện ấy ra cho anh em thấm nhuần đường lối với

Trước ngay ở bến xe Giáp Bát không thiếu, mấy e này sống theo bầy đàn. Toàn mấy e trông non nhưng mà bẩn du hút thuốc lâu k tắm. Toàn net vs thuê nhà nghỉ, trước quen 1 team như thế cứ ngồi game vs yahoo chat các a đến trả tiền và thanh toán tiền nhà nghỉ. Chúng nó ở tầm 2 3 tháng như thế và k gặp nữa.

Tao bắt đầu sự nghiệp cứu net bằng 1 quả éo le vl, thằng bạn thổ tả vứt cho một em, phi xe đến trả tiền net xong thì con đấy nhất định chỉ đi với thằng bạn tao, cay vl
Đợt sau thì mua con lap cũ của một thằng ở Lê Thanh Nghị, là chủ quán net luôn, kể lại cho nó chuyện cứu net lần trước nó cười đái són ra quần, từ ấy nó thuơng tình hay sao mà cứ có con nào kẹt net ở quán nó là nó gọi mềnh, lại còn”anh chọn lựa cho chú kỹ càng rồi yên tâm”. Hồi ấy ăn được gần 20 chục em lận, em cuối cùng thì có chuyện để kể sau, kết thúc sự nghiệp cứu net luôn

nhớ năm xưa cũng lần đầu tiên cứu nét, thằng anh ném cho 1 con bé, đm đến quán thì thấy nó mập như con lợn, tao im im đi về, đéo cứu nữa, từ đó tao bỏ luôn cứu net

1 lần thử trúng em nồn khắm, tởm đến giờ (gần đây check cũng gặp 1 em nồn khẳm dm dùng tay móc có tí xíu mà về rửa cả bình xà bông chưa hết, treo chim đến giờ.