Đang rảnh mùa dịch corona. Thằng nào có bệnh bơi vào đây, tao tư vấn miễn phí

Betopham123

Bò lái xe
T đang học thạc sĩ ngoại niệu ở Việt Đức, mùa này corona ít bệnh nhân vào viện nên rảnh rỗi lập cái topic này, thằng nào bệnh nhẹ cảm thấy tự chữa được vào bài doctor X mà đọc, thằng nào bệnh nặng vào t tư vấn.

Ok tinh trùng ít chứng tỏ mình đã đi xn tinh trùng 2 lần rồi đúng ko? Có nhiều nguyên nhân:
1) Thuốc lá, rượu bia, stress,... những nguyên nhân này có thể thay đổi được.
2) Tuổi tác: càng cao càng giảm, tần xuất quan hệ: Thời điểm lấy mẫu tt: tốt nhất ngày 2-ngày 5 sau khi kiêng quan hệ
3) Các bệnh lý: giãn tĩnh mạch tinh, viêm mào tinh, viêm tắc ống dẫn tinh, ống phóng tinh,,, cái này phải qua siêu âm, chụp chiếu mới biết.
4) Các bệnh khác: đái tháo đường, tăng huyết áp, mỡ máu cao,...
Muốn cải thiện phải xem mình có gặp phải nhóm nguyên nhân nào. Bỏ thuốc lá, bia rượu, tập thể dục suy nghĩ tích cực, bổ sung dinh dưỡng tốt, ăn tăng cá, hải sản, bắp cải, trứng vịt lộn, dưa hấu, t nghĩ ăn được thì không cần bổ sung kẽm làm gì. Còn do bệnh lý thì phải đi xn thêm.

Ngoại niệu là ngoại tiết niệu, nói nom na là liên quan đến thận, niệu quản, bàng quang và vấn đề chim cò của ae

Cảm ơn BS , đã có thời gian T bị viêm mao tinh , chửa xong rồi mà tt vẫn ít
Viêm mào tinh 1 bên ít khi ảnh hưởng nếu bên kia nó không sao, vì nó giảm tt ít nhưng quan trọng chất lượng tt vẫn đảm bảo, mình có con chưa nhỉ?

Bác sĩ giúp đỡ ca này với...E buổi tối mỗi lần q.hệ lâu ,rồi ko xuất ra ,thì sáng bụng dưới cảm thấy đau vs quằn quại có sao ko B.sĩ

Của em cỡ 13 14 mà thấy mấy anh kêu toàn 17 18 :)))
Làm nghề nhiều thì thấy là của mấy thanh niên bây giờ có cải thiện hơn so với các cụ ngày xưa chút, chắc tầm 13cm, còn 17 thì chưa thấy bao giờ :d, tuy nhiên còn tùy người, có cụ cũng to phết

Em đôi khi hơi nhức tinh hoàn, khi bên này khi bên kia, đi khám rồi nhưng không ra bệnh, bác sĩ nghi là giãn mạch nhưng siêu âm bình thường.

Bác sĩ giúp đỡ ca này với...E buổi tối mỗi lần q.hệ lâu ,rồi ko xuất ra ,thì sáng bụng dưới cảm thấy đau vs quằn quại có sao ko B.sĩ
Ko xuất ra thì có khả năng tinh nó phóng ngược dòng, nó có thể vào nước tiểu, lâu lâu có thể gây rối loạn cương, không tốt nhé. Ae qh mà sướng là cứ phải ra nhé

Em đôi khi hơi nhức tinh hoàn, khi bên này khi bên kia, đi khám rồi nhưng không ra bệnh, bác sĩ nghi là giãn mạch nhưng siêu âm bình thường.
Ok hơi nhức thì không sao cả, vậy mình tiếp tục theo dõi, cũng có trường hợp giãn mạch tinh, viêm tinh hoàn mào tinh mới chớm siêu âm chưa phát hiện được

Ok hơi nhức thì không sao cả, vậy mình tiếp tục theo dõi, cũng có trường hợp giãn mạch tinh, viêm tinh hoàn mào tinh mới chớm siêu âm chưa phát hiện được
Chim cửng không hết cỡ và xuất tinh sớm do quaytay nhiều thì điều trị như thế nào bác sĩ nhỉ?

Tao bị bệnh rất khó xuất tinh, lúc đeo bao cảm giác đút vào không sướng. M tư vấn t với

T đang học thạc sĩ ngoại niệu ở Việt Đức, mùa này corona ít bệnh nhân vào viện nên rảnh rỗi lập cái topic này, thằng nào bệnh nhẹ cảm thấy tự chữa được vào bài doctor X mà đọc, thằng nào bệnh nặng vào t tư vấn.

Tao hỏi 2 vấn đề
1, Nếu bị rối loạn cương dương (kiểu lúc quan hệ rất lâu ra, đến gần đỉnh cố kìm lại thì sau đó nhanh xìu) thì nguyên nhân do đâu và giải quyết tn mày?

2, Tao bị mệt khi quan hệ, kiểu mỏi cơ chân tay ấy, mặc dù sức khỏe tao khá ổn (chạy 10km liền, plank đc 2 3p). Đến shot 2 là nhức người ngại vl. Thì làm ntn?

Câu 1
Tao hỏi 2 vấn đề
1, Nếu bị rối loạn cương dương (kiểu lúc quan hệ rất lâu ra, đến gần đỉnh cố kìm lại thì sau đó nhanh xìu) thì nguyên nhân do đâu và giải quyết tn mày?

2, Tao bị mệt khi quan hệ, kiểu mỏi cơ chân tay ấy, mặc dù sức khỏe tao khá ổn (chạy 10km liền, plank đc 2 3p). Đến shot 2 là nhức người ngại vl. Thì làm ntn?
Câu 1: Có 4 giai đoạn trong 1 cuộc tình: hưng phấn, cương dương, phóng tinh, xuất tinh. Hệ thần kinh phó giao cảm giữ cho dương vật cương, khi đến 1 ngưỡng nào đó sướng quá thì hệ thần kinh giao cảm tăng, phó giao cảm giảm làm cho phóng tinh và giữ dương vật xìu. T nghĩ trường hợp của m làm lâu và gần đạt đỉnh làm cho hệ thần kinh dẫn truyền mỏi và nó sẽ chuyển sang giai đoạn giao cảm gây xìu dương vật
Câu 2 thì chịu nhé